• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vui cùng sự lớn mạnh của Pitbull với anh em Hải Phòng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Con site thể lực như thế mà giờ nhìn xuống sắc nhanh quá anh ạh, nhiễm bệnh không nói trước được điều gì hết:((
Hy vọng nó sẽ không là cái vận đen đang đến cho anh em mình, anh đã mới như thế nếu có không may với em nữa nó có làm sao thì đúng thật cứ gọi là quá đau, dự định mới của anh ,anh sẽ Post lên Youtobe của anh cho em xem lát nữa nhé, đam mê là chính thôi nhưng cứ phải từ từ từng bước 1 em nhỉ không thì lộ hết :D:D

Boy Hai Phong86

Active Member
Hy vọng nó sẽ không là cái vận đen đang đến cho anh em mình, anh đã mới như thế nếu có không may với em nữa nó có làm sao thì đúng thật cứ gọi là quá đau, dự định mới của anh ,anh sẽ Post lên Youtobe của anh cho em xem lát nữa nhé, đam mê là chính thôi nhưng cứ phải từ từ từng bước 1 em nhỉ không thì lộ hết :D:D
Quá đen ấy chứ, nó ôm nhiễm bệnh phải chịu thôi anh ạh mình vẫn cố gắng cứu chữa là yên tâm rồi:(

cocker.fan

Active Member
:(( Híc,nhìn con Site mà thương quá anh ơi.Sao tự nhiên lại bị thế này?? :( Mong sao nó khỏe mạnh cầm cự được đến khi có thuốc chữa trị cho đến khi khỏi :(:)((

_DIAMOND_1984

Hình ảnh SITE mình chụp tối hôm qua tại nhà Dũng (Boy Hp 86 ) tình trạng sức khỏe của nó anh em mình cũng chỉ biết trông chờ vào sự may mắn mong manh thôi...hic hic

Mọi người đều đang trầm tư tính toán phương án để cố gắng cứu lấy nó

cocker.fan

Active Member
:(:)(( huhu,Site ơi,mày như thế này làm gì,mày cứ hung hăng máu lạnh ai cũng phải sợ thì có phải thích không?? :(( :(( Cầu cho mày cố gắng qua khỏi dù chỉ còn ít phần trăm sống sót,mày phải như con Ka ấy :( :(

_DIAMOND_1984

:(:)(( huhu,Site ơi,mày như thế này làm gì,mày cứ hung hăng máu lạnh ai cũng phải sợ thì có phải thích không?? :(( :(( Cầu cho mày cố gắng qua khỏi dù chỉ còn ít phần trăm sống sót,mày phải như con Ka ấy :( :(
Buồn lắm em ạ, toàn những con có nhiều kỷ niệm vui có buồn có, mà giờ lại như thế, mọi người đang cố gắng hết sức để cầm cự cho nó :)

_DIAMOND_1984

SITE đến hôm nay vẫn không chịu ăn gì mấy em ạ, vẫn phải bơm cháo vào mồm cho ăn và hàng ngày tiêm thuốc, SITE trong 3 ngày nữa mà cầm cự được thì sẽ chắc chắn sẽ qua :)

Boy Hai Phong86

Active Member
SITE đến hôm nay vẫn không chịu ăn gì mấy em ạ, vẫn phải bơm cháo vào mồm cho ăn và hàng ngày tiêm thuốc, SITE trong 3 ngày nữa mà cầm cự được thì sẽ chắc chắn sẽ qua :)
Hôm nay thì em thấy khỏe hơn hôm qua rồi nhưng vẫn chưa biết được nó phải tự ăn được mới ok anh ạh:(

cocker.fan

Active Member
Cầu trời phù hộ cho Site qua cơn hoạn nạn,híc híc.................... :praying: :praying: :praying:

Ceberus

Member
Hiện tượng bệnh của em nó như thế nào miêu tả cụ thể cái đi!?
Biết đâu ae Hà Nội có người có kinh nghiệm trong việc này!?

Boy Hai Phong86

Active Member
Hiện tượng của em nó là không ăn, chỉ có uống nước, không sốt j cả, hiện giờ chắc chỉ còn có 20kg thôi ạh:((

cocker.fan

Active Member
Thấy bảo em nó bị nhiễm trùng máu anh ạ :( :( :(