• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vui cùng sự lớn mạnh của Pitbull với anh em Hải Phòng

Boy Hai Phong86

Active Member
Úi dời,cái con đấy thì khỏi phải tập anh ơi,khỏe như trâu ấy :D a nhớ hôm off vừa rồi nó bị thắt cổ thế mà không nhả ra $-)
Nhìn thì thế thôi em ơi , đến lúc ra trận mới biết được chứ em, không tập tành gì cả mà đem ra chiến 90% la thua cuộc anh thấy con đen là có phần cơ cấu hơn đó=D>

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh em Vietpet bác nào chơi PIT các bác cứ POST hết vào TOPIC này giao lưu cho vui nhé...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh ơi em có mấy cún hạng cân mini có được post không ạh, sợ mấy em cùi bắp đưa lên mọi người chê cười em xấu hổ lắm ạh:(:)blusshing:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh ơi em có mấy cún hạng cân mini có được post không ạh, sợ mấy em cùi bắp đưa lên mọi người chê cười em xấu hổ lắm ạh:(:)blusshing:
Cả to cả nhỏ cứ POST hết lên cho vui chứ em, nhất là mấy em sắp về ấy....;;)

Boy Hai Phong86

Active Member
Cả to cả nhỏ cứ POST hết lên cho vui chứ em, nhất là mấy em sắp về ấy....;;)
Thôi anh ạh chắc phải kiếm con nào ít nhất như tiêu chuẩn con site thì mới post ảnh, chứ mấy em mới về cũng không ổn đâu anh ạh , mới vào nghề mà anh;)

condomdom

Member
POst bài lên thì phải nêu hạng cân chứ, định show hàng rồi cho vào tủ kính hử hay show để chiến đấu.
Chả biết ai phải cho vào tủ kính!Ai có chó thì show lên.Có mà kkhông show lại ý kiến?Sốc thật!

atula

Active Member
Mỗi em này của bác thế là khủng rồi đấy ạh, em mơ có một em như vậy mà không biết kiếm ở đâu bây giờ bác xem có con nao giới thiệu cho em với nhé:)
Nó đeo cái gì trên cổ mà to thế ngồi gù cả người thế kia

Con Lợn Lòi

Active Member
Bác ếm hàng kỹ nhỉ, lại có nguồn gen bổ xung mới rồi. Hy vọng phong trao pit phát triển tốt đẹp :D:D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em này nguồn gốc BA LAN ........................

Anh Được ơi có giấy tờ gia phả của em nó không anh POST lên cho em xem với, chó Mỹ cứ nói là nhập nghe cho vui tai, nghe oai thật đấy nhưng cái thức chất để mà tìm hiểu ra thì chả có 1 tý giấy tờ nào cả nên em hơi thắc mắc anh ạh :)

atula

Active Member
Bác ếm hàng kỹ nhỉ, lại có nguồn gen bổ xung mới rồi. Hy vọng phong trao pit phát triển tốt đẹp :D:D:D
Ém hàng đâu chưa về đã lôi ra chém rồi .BẠN anh đang thuyết phục ô tây có vẻ xuôi rồi chờ về tết này thì ok

atula

Active Member
Anh Được ơi có giấy tờ gia phả của em nó không anh POST lên cho em xem với, chó Mỹ hay chó Tàu như em được biết thì ai cũng nói Nhập nhưng cái thức chất thì chả có 1 tý giấy tờ nào cả nên em hơi thắc mắc anh ạh :)
Lúc nào nó về anh post lên bây giờ chua chắc chỉ để ae đánh giá thôi.