• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vui cùng sự lớn mạnh của Pitbull với anh em Hải Phòng

xoaykiem

Member
Rất sorry _DIAMOND_1984 vì đã không giao lưu được với anh em Hải Phòng vào thời điểm trước tết này. Hẹn gặp anh em vào dịp đầu xuân mới :). Chúc cho sự phát triển lớn mạnh của Pit Việt
Đây là Pit nhà mình chụp chiều 1/1/2011

oài.... thằng Pit này mà cắt tai thì..... chẹp chẹp đẹp phải biết các bác nhể...^^

my_lucky

Active Member
Cuộc hẹn 3 tuần tới không thành thì anh Phước cố gắng ra giêng anh em HN và HP giao lưu khai xuân nhé.Chúc anh em Pit VP luôn vui vẻ.Thân!

trangphuong

Active Member
Dạo này chổ mã nhìn đẹp quá, ngày đó biết thế cố gạ gẫm chú em, biết đâu ngày nay nó đang ở nhà anh...:D...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Rất sorry _DIAMOND_1984 vì đã không giao lưu được với anh em Hải Phòng vào thời điểm trước tết này. Hẹn gặp anh em vào dịp đầu xuân mới :). Chúc cho sự phát triển lớn mạnh của Pit Việt
Những ngày giáp Tết ai ai cũng đều bận rộn với công việc anh ạh , thôi để ra giêng ấm áp anh em HP , HN giao lưu cũng được mà, ra Tết rảnh rỗi có thời gian anh em cũng có thời gian ngồi với nhau được lâu hơn anh ạh.Xin chúc cho phong trào nuôi PIT của anh em Vietpet ngày càng lớn mạnh, đoàn kết .:-bd
Thân./.

cocker.fan

Active Member
Hôm nay em mới được nhìn rõ mặt của con Xoáy Kiếm này :D trông mặt nó lỳ thật đấy,kết quả mõm vuông thế kia :-bd em này cùng hạng cân,giao lưu với em Site là đẹp :love struck:

Boy Hai Phong86

Active Member
Hôm nay em mới được nhìn rõ mặt của con Xoáy Kiếm này :D trông mặt nó lỳ thật đấy,kết quả mõm vuông thế kia :-bd em này cùng hạng cân,giao lưu với em Site là đẹp :love struck:
Hjhj không biết con site co đủ sức chiến đấu không mới là điều quan trọng, vì site có được tập tành cái gì đâu ,, hichic :((

phamhuyhoang

Active Member
hehe!mấy cậu này lại máu chiến rồi ^_^ để kiểm tra năng lực của 2 em nó thì...mình có cách đơn gian hơn..mua 2 con lợn mán cân nặng như nhau...cho mỗi con một lợn ..thử xem 2 em nó đứa nào săn nhanh hơn là thắng...còn thịt lợn thì... làm sạch sẽ nướng ăn luôn ^_^

Boy Hai Phong86

Active Member
hehe!mấy cậu này lại máu chiến rồi ^_^ để kiểm tra năng lực của 2 em nó thì...mình có cách đơn gian hơn..mua 2 con lợn mán cân nặng như nhau...cho mỗi con một lợn ..thử xem 2 em nó đứa nào săn nhanh hơn là thắng...còn thịt lợn thì... làm sạch sẽ nướng ăn luôn ^_^
Ông anh được cái có tâm hồn ăn uống, mà em nghĩ như thế cũng hợp lý đó anh,$-):-bd

Vụ này nghe hay đấy anh,nhưng mà chỉ sợ lợn chạy mất còn Pit thì săn nhau thôi :D em nghĩ là mỗi bên chuẩn bị 1 con lợn mán để.......................................... làm phần thưởng sau khi giao lưu :p

cocker.fan

Active Member
Hjhj không biết con site co đủ sức chiến đấu không mới là điều quan trọng, vì site có được tập tành cái gì đâu ,, hichic :((
Úi dời,cái con đấy thì khỏi phải tập anh ơi,khỏe như trâu ấy :D a nhớ hôm off vừa rồi nó bị thắt cổ thế mà không nhả ra $-)

Lâu không online nên không biết Bác Xoaykiem có topic về pit.Mình cũng có 1 số ảnh về pit để giao lưu cùng bác và anh em Hp!
Ảnh tuy lâu nhưng vẫn mới!!!

_DIAMOND_1984

Lâu không online nên không biết Bác Xoaykiem có topic về pit.Mình cũng có 1 số ảnh về pit để giao lưu cùng bác và anh em Hp!

Đồng chí này POST ảnh cho anh em xem kiểu này thì đúng là chơi nhau quá, lần sau đồng chí post anh to lên chút nhé, mình kích vào xem không xem được :)

acma_ngu

Member

POst bài lên thì phải nêu hạng cân chứ, định show hàng rồi cho vào tủ kính hử hay show để chiến đấu.

_DIAMOND_1984

Anh em Vietpet bác nào chơi PIT các bác cứ POST hết vào TOPIC này giao lưu cho vui nhé...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!