• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HP thông báo OFFLINE 29.05.2011

Bông Ngố

Member
Ôi hồi hộp quá, mình đang chăm sóc cho Bông ngố có sức khoẻ thật tốt, tinh thần tốt để nếu có gặp các đại ca Kún thì Bông ngố k quá choáng, híhí
Hôm qua nhà Bông ngố off với hội mèo HN, lúc qua nhà 1 mem mèo thì lại gặp 3 em kún, èo ơi, chẳng biết giống chó gì mà to khủng khiếp, mõm thì dài ơi là dài, nhìn hầm hố cực kỳ mà lại cực kỳ hiền lành và thân thiện. Mình vừa gặp có mấy phút mà còn nựng nịu đc đây nài. Em trắng đen to tướng này là thằng Bốc, em nhìn như chó bẹc giê kia là thằng Bíp

Mieo4987

Member
Ôi hồi hộp quá, mình đang chăm sóc cho Bông ngố có sức khoẻ thật tốt, tinh thần tốt để nếu có gặp các đại ca Kún thì Bông ngố k quá choáng, híhí
Hôm qua nhà Bông ngố off với hội mèo HN, lúc qua nhà 1 mem mèo thì lại gặp 3 em kún, èo ơi, chẳng biết giống chó gì mà to khủng khiếp, mõm thì dài ơi là dài, nhìn hầm hố cực kỳ mà lại cực kỳ hiền lành và thân thiện. Mình vừa gặp có mấy phút mà còn nựng nịu đc đây nài. Em trắng đen to tướng này là thằng Bốc, em nhìn như chó bẹc giê kia là thằng Bíp

Em nàng đang vần vò ý là Rough Collie :blusshing: em này lông lá đẹp thế, chắc lúc vuốt ve là đang thơm phức lên ý nhỉ

dung_bth

Member
Nhộn nhịp quá

Ngoài đó vui quá các anh chị nhỉ, đi vui nhớ có quà về cho bà con nó coi cho đã con mắt nhá.
Chúc cả nhà có buổi off vui vẻ nha (chị Bổng Ngô coi chừng anh Tùng đó!hehehe)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
bulterier đó ở đâu hả anh, hồi hộp quá nhỉ , đợt này nhà anh có nhiều chó nhỉ chủ nhật này mang ra mấy con hả anh:)
Nhăn Nhở chắc ở nhà nghỉ thôi em, sắp lấy chồng rồi :D:D Anh chưa biết nữa định mang DOGO ra chơi nhưng xem thể nào phải tiêm phòng xong mũi 2 đã, ra ngoài đấy là phải chắc cú không thì nguy hiểm lắm :D:D

Bond+Benly

Mình có 2 e cún, một em becgie con với một cô gái bắc kinh. xin giúp đc hẻm:D tiện thì xin cả cho chủ lun:D

kakapham

Member
Dogo xịn của anh Đại với Buterier vờn nhau em ơi, anh Đại thấy ngứa ngáy :D:D
con dogo xịn của a Đại và Buterier của a Khánh hôm đó mà k vờn nhau thì a Đại và a Khánh tự nguyện làm cái sới vật để khai mạc hè vietpet nhé..........=))=))=))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
con dogo xịn của a Đại và Buterier của a Khánh hôm đó mà k vờn nhau thì a Đại và a Khánh tự nguyện làm cái sới vật để khai mạc hè vietpet nhé..........=))=))=))
Hôm đấy vui lắm đấy, ko đi OFF là bỏ lỡ cơ hội vàng :D:D

cocker.fan

Active Member
UPPppppppppppppppppppppppppppppppp anh chị em nào hôm ấy có cún thì tắm rửa cho bọn nó sạch sẽ rồi mang ra hết cho vui nhé :))

kidzwalk

Member
Up cho buổi sáng đẹp trời, chúc cún của ae VPHP luôn khỏe để đến ngày off cùng ae nhé