• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HP thông báo OFFLINE 29.05.2011

Boy Hai Phong86

Active Member
Dạo này anh em mải đá bóng với lại dogo rồi, thấy ít người vào up bài quá , up cái cho mọi người nhớ đến lịch nhé

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Dạo này anh em mải đá bóng với lại dogo rồi, thấy ít người vào up bài quá , up cái cho mọi người nhớ đến lịch nhé
Dạo này bận cầm cả đội bóng nên mải mê hăng say về bóng đá quá em ah, UP cho anh em tuần sau đi OFF nào :-bd

_DIAMOND_1984

UP.......UP cho CN tuần sau cả nhà ta đi OFF nào ......................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bông Ngố

Member
Gia đình Bông ngố xin đăng ký 1 người 2 mèo đi chứng kiến anh em nhà Cún off nhá! Hội nhà Cún cho mình xin xỏ 1 tay ôm giúp mình 1 em mèo nhé, hóng hớt vụ off này quá, muốn đi mấy làn mà hôm nào off mình cũng có việc đi cả ngày, hic

_DIAMOND_1984

Gia đình Bông ngố xin đăng ký 1 người 2 mèo đi chứng kiến anh em nhà Cún off nhá! Hội nhà Cún cho mình xin xỏ 1 tay ôm giúp mình 1 em mèo nhé, hóng hớt vụ off này quá, muốn đi mấy làn mà hôm nào off mình cũng có việc đi cả ngày, hic
Mình xin giúp bạn, có gì cứ alo nhé, mèo cũng được mà chủ chủa mèo cũng ok :D

Bông Ngố

Member
Mình xin giúp bạn, có gì cứ alo nhé, mèo cũng được mà chủ chủa mèo cũng ok :D

Nếu DIAMOND sinh năm 1984 thì chị Bông ngố sẽ nói : " Thế thì chị nhờ cậu trông chị của Bông ngố nhá" :)):)) Đùa chút cho vui thôi, mình muốn cho cả 4 đứa nhà mình đi luôn ấy, nhưng ko có ai đi cùng mà mang đi nên cũng đang cân nhắc cho 1 đứa đi hay 2 đây.

cầu mong cho cái công viên ở hồ An Biên có sức khoẻ thật tốt để oằn mình chống lại số lượng lớn chó mèo rất đẹp và hoành tráng của anh em vp HP...^:)^^:)^^:)^
chúc cho anh em vp HP có cuộc off vui vẻ và nhiều niềm vui.. >:D<>:D<>:D<
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

_DIAMOND_1984

cầu mong cho cái công viên ở hồ An Biên có sức khoẻ thật tốt để oằn mình chống lại số lượng lớn chó mèo rất đẹp và hoành tráng của anh em vp HP...^:)^^:)^^:)^
chúc cho anh em vp HP có cuộc off vui vẻ và nhiều niềm vui.. >:D<>:D<>:D<
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ cho CLB VP HP, chúc bạn có 1 tuần làm việc mới vui vẻ & may mắn.

UP.....UP.........cho cả nhà CN 29.05.2011 cả nhà ta đi OFF nào
:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chủ nhật này có nhiều chương trình hay lắm nhé, anh chị em nhớ ra đông đủ nhé, không đi là phí lắm đấy...