• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 28-08-2011

Hẹn AE HD ngày mai nhé,cố gắng đến sớm em dắt đi xem 13 em Pit mới cập cảng HP city ^_^
Thế cơ á! hôm nay bận, không thì phải vào nhà chú chơi. Hôm nào anh sè vào thăm nhà Đức và xem chuồng traị và các em nó. ;)

Phi Anh

Member
Hẹn AE HD ngày mai nhé,cố gắng đến sớm em dắt đi xem 13 em Pit mới cập cảng HP city ^_^
Hẹn hò nhau ở đâu đấy????:D
Hải Phòng có bão cấp 13 thế mà chú không báo trung tâm khí tượng thủy văn để người ta còn dự báo thời tiết chứ...=))=))=))

sinhngay47

Member
Chú này dạo này ít vào 4run quá nên không biết gi rồi hôm nay uống beer mà=))=))=))=))

Em không nước mía cũng chẳng beer...Phạt !!!Anh say zui ...Nhưng vẫn Thanks!!!!!!!!
Chú Phát mới mua em này đấy hả. Em này ở đâu mà nhìn đẳng cấp thế nhỉ, chắc có lẽ em này đang là sô 1 HD về rott đấy nhỉ. hihihih. :D :D :D. Không biết tình hình anh em chiều hôm qua tụ tập thế nào nhỉ. Hôm qua đến hôm nay nhiều đám cưới quá lên không lên được. Mà Bác Vũ chẳng thấy đem em nào ra công viên sao ấy nhỉ. khà khà :D :D

Em Rott này vừa hạ cánh xuống sân bay thì được một công tử đất Bắc đón hihi không biết là Ai Long nhỉ?????

Em Rott này vừa hạ cánh xuống sân bay thì được một công tử đất Bắc đón hihi không biết là Ai Long nhỉ?????
Em nó ức dài, rộng phết đấy bác à. Chịu khó cho em nó tập tành, thể dục thể thao tí bác nhé. tập là ok đấy. Cho nó cắn lốp xe đi để em nó tập hàm. Thời tiết đợt tới này là cũng mát rồi đấy.

sinhngay47

Member
Chú Phát mới mua em này đấy hả. Em này ở đâu mà nhìn đẳng cấp thế nhỉ, chắc có lẽ em này đang là sô 1 HD về rott đấy nhỉ. hihihih. :D :D :D. Không biết tình hình anh em chiều hôm qua tụ tập thế nào nhỉ. Hôm qua đến hôm nay nhiều đám cưới quá lên không lên được. Mà Bác Vũ chẳng thấy đem em nào ra công viên sao ấy nhỉ. khà khà :D :D
em chỉ ké em nó tý thôi anh ạ em cũng chẳng biết em này của ai anh ạ :)):)):)):)):))