• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 25-9

Phi Anh

Member
Chứng tỏ sắp bão to thật rồi. :-o
Mà anh ơi cái chỗ offline ở chân cầu cong tình hình thế nào rồi anh?
Ọp tháng này còn xa. Từ từ hãy lo...:D
Đồng chí chuẩn bị tinh thần sáng chủ nhật tuần sau (16-10) anh em giao lưu bóng đá với VP HP đấy nhé. Có biết đá bóng kô? =))=))=)). Chắc là biết, nhưng chưa biết đá bóng gì thôi...=))=))=)). Đề nghị đồng chí nhanh nhanh đăng ký để HLV sắp xếp đội hình...:D:D:D

haiauphonoi

Member
Đồng chí chuẩn bị tinh thần sáng chủ nhật tuần sau (16-10) anh em giao lưu bóng đá với VP HP đấy nhé. Có biết đá bóng kô? =))=))=)). Chắc là biết, nhưng chưa biết đá bóng gì thôi...=))=))=)). Đề nghị đồng chí nhanh nhanh đăng ký để HLV sắp xếp đội hình...:D:D:D
anh ơi giao lưu với VPHP vào buổi chiều ý anh ạ.............em xin đăng ký làm chân thủ môn bác nhé.....>:/>:/>:/

Ok! Mà đá ở HD hay HP đây? Đá được, nhưng mà không tập luyện, sợ chạy không được 20 phút thôi. khà khá:D
Mà đá sân 7 hay 11 đấy hả đồng chí bạn ơi. Được tôi sẽ đăng ký làm một chân. khà khà:D

Phi Anh

Member
anh ơi giao lưu với VPHP vào buổi chiều ý anh ạ.............em xin đăng ký làm chân thủ môn bác nhé.....>:/>:/>:/
Anh em đá cả ngày. Sáng 1 trận, chiều 1 trận...=))=))=)). Nghe giang hồ đồn anh em HP bắn kinh lắm. Chú có đủ can đảm làm thủ môn kô???:D

Phi Anh

Member
Ok! Mà đá ở HD hay HP đây? Đá được, nhưng mà không tập luyện, sợ chạy không được 20 phút thôi. khà khá:D
Mà đá sân 7 hay 11 đấy hả đồng chí bạn ơi. Được tôi sẽ đăng ký làm một chân. khà khà:D
Bóng đá hiện đại bây giờ (sân cỏ nhân tạo) toàn chơi 7 thôi =))=))=)). Chú Tùng gợi ý đá sân HP trước. Nói chung sân nào trước sau kô quan trọng. Quan trọng là chốt được Chủ nhật tuần sau chiến luôn cho đã thôi. Chiều mai anh em bố trí họp chiến thuật tí nhỉ (chưa thành lập đội đã đòi họp chiến thuật...=))=))=))=)))

haiauphonoi

Member
Anh em đá cả ngày. Sáng 1 trận, chiều 1 trận...=))=))=)). Nghe giang hồ đồn anh em HP bắn kinh lắm. Chú có đủ can đảm làm thủ môn kô???:D[/QUOTv
Bác yên tâm đi bác không nghe em được đao tạo từ lò Thể Công cũ ra a...bác cư yên tân..bắt bóng và rượu và chó là đam mê của em mà....>:/>:/>:/>:/

xuandu74

Member
Tại vui thôi!Chứ A có biết uống đâu,ở nhà buồn không ngủ được,ra vui với AE vui quá toàn ngủ quên lúc nào cũng không hay...khà khà!!!!!
Cứ nói to cho nó máu ấy chứ,Cậu không thấy Phi Anh trả chê rượu ra hai lần mà vẫn...Dạo này AE toàn off trà đá thay beer rượu thôi!!!An tâm chủ nhật này rỗi lên kiểm tra AE mà xem khà khà!!!!!Trà Đá!!!!hihihi
Anh em ơi không phải lên Tổng công ty Rượu bia nước giải khát mới có rượu và bia uống đâu. Anh thấy mọi người đồn là mấy hôm nữa chú Vũ và Chú Duy mời anh em mình một chầu để mừng cho các chú ấy đấy. Anh em có biết là vụ gì mà các chú ấy mời không nhỉ? anh tìm hiểu mãi mà không biết...:)):)):))

Anh em ơi không phải lên Tổng công ty Rượu bia nước giải khát mới có rượu và bia uống đâu. Anh thấy mọi người đồn là mấy hôm nữa chú Vũ và Chú Duy mời anh em mình một chầu để mừng cho các chú ấy đấy. Anh em có biết là vụ gì mà các chú ấy mời không nhỉ? anh tìm hiểu mãi mà không biết...:)):)):))
Bác có Hàng Độc thì cứ triển khai trước đi bọn em làm em sẽ theo sau ...khà khà!!!!!

Bóng đá hiện đại bây giờ (sân cỏ nhân tạo) toàn chơi 7 thôi =))=))=)). Chú Tùng gợi ý đá sân HP trước. Nói chung sân nào trước sau kô quan trọng. Quan trọng là chốt được Chủ nhật tuần sau chiến luôn cho đã thôi. Chiều mai anh em bố trí họp chiến thuật tí nhỉ (chưa thành lập đội đã đòi họp chiến thuật...=))=))=))=)))
Thế hả, mà chơi gì 1 ngày 2 trận cơ à?? làm sao mà đá được. khà khà :)):)):)). Mà một trận trên sân cỏ và một trận trên sân... ??? khà khà:D

Hung.tinhyeu

Active Member
Vụ này phải khao những ba ngày may ra mới đủ nhỉ.................................. ?

Vụ gì thế anh ơi???
Mà Bác Dự và Bác Vũ có vụ gì, hay găm hàng gì thì khai báo ra đi để anh em còn biết đây??? khà khà:)):)):))

xuandu74

Member
Vụ này phải khao những ba ngày may ra mới đủ nhỉ.................................. ?
Nếu 3 ngày Bác có về dự với anh em được không đấy, sợ một ngày Bác đã hát bài "Giã từ" thì bọn em buồn lắm.

xuandu74

Member
Vụ gì thế anh ơi???
Mà Bác Dự và Bác Vũ có vụ gì, hay găm hàng gì thì khai báo ra đi để anh em còn biết đây??? khà khà:)):)):))
Chú phải liên lạc với chính chủ chứ, anh điều tra mãi mà chưa biết là vụ gì. Anh chỉ biết Tổng công ty đường sắt Việt Nam điện cho chú Vũ, chú Duy và Bác Thanh vào tận Quỳnh Lưu - Nghệ An để khắc phục khẩn cấp đoàn tầu Bắc Nam mang số hiệu SE6 bị trật bánh khỏi đường ray đêm 7/10....

xuandu74

Member
Anh em đá cả ngày. Sáng 1 trận, chiều 1 trận...=))=))=)). Nghe giang hồ đồn anh em HP bắn kinh lắm. Chú có đủ can đảm làm thủ môn kô???:D
Chú lại bốc phét rồi, thế giới còn chẳng đá nổi 1 ngày 2 trận nữa là các Chú. Chắc các chú đá 1 trận ở sân cỏ nhân tạo, trận còn lại chắc là sân .... chiếu chứ gì... Các chú cẩn thận đấy, hôm đấy có mấy Sư tử Hà đông đi cổ vũ cùng thì liệu hồn... =))=))=))

Chú phải liên lạc với chính chủ chứ, anh điều tra mãi mà chưa biết là vụ gì. Anh chỉ biết Tổng công ty đường sắt Việt Nam điện cho chú Vũ, chú Duy và Bác Thanh vào tận Quỳnh Lưu - Nghệ An để khắc phục khẩn cấp đoàn tầu Bắc Nam mang số hiệu SE6 bị trật bánh khỏi đường ray đêm 7/10....
Khà khà! Mà anh có gi mới nữa chưa?? có thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng và học hỏi, cho mở mang tầm mắt, thỏa sức đam mê:D

Khà khà! Mà anh có gi mới nữa chưa?? có thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng và học hỏi, cho mở mang tầm mắt, thỏa sức đam mê:D
Hihi Bác ấy đang găm....Đợi sinh nhật VIETPET HD AE đông đủ, khoe cho nó máu hihihi!!!!!

Phi Anh

Member
Hihi Bác ấy đang găm....Đợi sinh nhật VIETPET HD AE đông đủ, khoe cho nó máu hihihi!!!!!
Hải Dương dậy sóng!!!
Thời gian vừa rồi im ắng, vắng lặng thế. Hóa ra là trước cơn bão lớn bao giờ trời cũng yên, bể cũng lặng...
Có chí khí...=))=))=))

haiauphonoi

Member
Hải Dương dậy sóng!!!
Thời gian vừa rồi im ắng, vắng lặng thế. Hóa ra là trước cơn bão lớn bao giờ trời cũng yên, bể cũng lặng...
Có chí khí...=))=))=))
Thảo nào em thấy bác Vũ và bác Duy nặng tiếng thế,,,em cứ tưởng 2 bác đi tránh báo:-o:-o:-o:-o

Chú lại bốc phét rồi, thế giới còn chẳng đá nổi 1 ngày 2 trận nữa là các Chú. Chắc các chú đá 1 trận ở sân cỏ nhân tạo, trận còn lại chắc là sân .... chiếu chứ gì... Các chú cẩn thận đấy, hôm đấy có mấy Sư tử Hà đông đi cổ vũ cùng thì liệu hồn... =))=))=))
Anh ơi, anh cũng phải tham gia đá cả hai trận đấy nhé, chứ tham gian đá 1 trận là không được đâu đấy. khà khà:)):)):))
Trận 2 không biết là đá ở sân nào đây nhỉ??? chắc là sân... ở gần biển rồi. khà khà:D:D:D

Thế thì sinh nhật vietpet HD sẽ có nhiều hàng khủng đấy. Đề nghị toàn thể ACE vietpet HD tuyên dương Bác Vũ và Bác Dự đã có tinh thần âm thầm phát triển số lượng con giống chất lượng, mới lạ cho phong trào vietpet tỉnh nhà. :D=D>=D>=D>