• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP Hà Nội OFFLINE ngày 23 tháng 03 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

TaiVenh

Active Member
Các bác có kinh nghiệm gì để đưa chú cún đi = xe máy đến ko,em cho nó đi nó cứ loạn hết lên,sợ nhỡ đi ngã cái thì khổ nó lắm,nếu ko cho nó đi được thì em cũgn qua ngắm cún của các bác vậy,chắc ko bác nào phản đối đâu nhỉ :D
Bác kiếm con xe ga, cho nó ngồi chỗ để chân ấy là vô tư. Lần đầu thì cần giữ xích ngắn thôi để nó khỏi chạy. Đi một tý là nó quen ngay, ngồi nghênh ngáo ngắm phố phường phê phải biết....

Goodluck

candy

Member
em Candy chào các anh chị!

Mong cho sáng mai trời quang mây tạnh, có nắng thì càng tốt, mai cũng là buổi đầu tiên em (í quên, tên em là Candy-ông chủ của em tên Nam đó) ra học hỏi giao lưu cùng với các anh chị cẩu(nhất là mấy anh cẩu đẹp "giai"(vì em cũng xinh gái lắm:love struck::love struck::love struck:).ui,hồi hộp quá, chắc tối nay em mất ngủ mất.

mấy bác ơi, bác nào có ảnh thì post lên cho anh em xem với ạ, em rất nóng lòng muốn xem ảnh offline của mấy anh chị ngoài đó đây, không biết buổi off hôm nay có nhiều cún không nhỉ?

yeucuncon

Member
mình vừa đi off về này vui quá nhiều cún quá mình chụp được nhiều ảnh lắm sẽ post dần lên cho mọi người xem
Chiều cả nhà có đi đâu nữa không bảo em biết với

Rose1402

Vietpet sponsor
Hôm nay chụp được nhiều ảnh đẹp lắm cả nhà ơi, lâu lắm mới có ngày chụp đầy thẻ nhớ như hôm nay... Mọi người đợi một tí nhé... sắp post lên rồi đây ạ... :p

nab2195

Dịch giả Vietpet
Ái chà Rose nhanh tay thế :p chiều nay mình phải đi làm nên ko post đc ngay, có gì Rose post trước, tối về mình hỗ trợ thêm. Hôm nay vui quá, chỉ thích hai tuần nữa đến thật nhanh nhanh >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.