• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vnbulldog Kennel

Do lần đầu tiên xây chuồng trại nên vẫn còn thiếu xót nhiều điểm , rất mong sự chỉ dẫn của các cô , chú , anh chị đi trước để trang trại mỗi ngày được hoàn thiện hơn . Trang trại thì chắc có lẽ chưa xứng tầm nhưng đây cũng là niềm mơ ước từ lâu của mình ,đến hôm nay mới thực hiện được
Đầu tiên mình xin giới thiệu sơ nét về trang trại , trại đươc đặt tại Bình Dương cách TP HCM khoảng 57 km
Sau đây là tổng quan trang trại của mình :

Còn đây là khoảng sân để các bé Bulldog Nhà mình vận động thật thoải mái , với diên tích sân tương đối , các bé vận động đủ lè lưỡi luôn !!!!!!!!

Tiếp theo là nội thất bên trong trại , đễ các bé khỏi phải thở mệt nhọc vì những trưa hè oi bức , mình đã trang bị thêm máy lanh và quạt cho các bé , vậy là an tâm ngon giấc rồi nhé !

Tiếp theo nữa là thành viên bé nhất của nhà mình , Bé Moon 6 tháng tuổi , thành viên quậy nhất nhà !

Moon là sự kết hợp giữa Marco và Angel ( ongdia_123 kennel)

Thành viên thứ hai : Béo phì , tên béo phì mà người ko có phì đâu nha ! béo phì 14 tháng đã phối với rauter của chú Phạm Khang , Đang hồi hộp theo dõi từng ngày đây !

Thành viên thứ 3 , là thành viên hợp tác của bạn nghĩa (ongdia_123) do trang trại mới thành lập nên còn khuyết về mặt con giống và trang trại cũa bạn nghĩa thời gian tới phải chỉnh sửa nên bé BOBO đã tam thời về ở với mình .
BoBo cũng đã được phối với Tommy của anh Doanh cầu sơn cũng trong thời gian hồi hộp chờ đợi !

và cuối cùng là cảnh mình đón 2 bé Moon và BoBo từ trang trại ongdỉa_123 kennel về nhà mình

Rất mong sự đóng góp của toàn thể Ae , xin trân trọng kính chào và chúc sức khoẽ toàn thễ mọi người !

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng Toàn nha, cuối cùng bao lâu đợi chờ cũng đã thành công.
Chúc cho VNbuldog kennel của Toàn ngày càng phát triển. Moon hôm nay rất đẹp ha.
Bobo là hợp tác tốt để giao kết tình hửu nghị giữa 2 trại anh em mình ha. Chúc Bobo và béo phì đều đậu thai.

Chuồng trại sạch sẽ và thoáng mát, trại toàn là số 1 hiện nay rồi đó.

Thân chào,

:party:chúc mừng bác toàn có ngôi nhà mới cho mấy em bulldog......quan trọng là "kĩ thuật" và con giống tốt nhen bác toàn...cứ "kĩ thuật" mà phang là trăm trận trăm thắng....:-bd...
Chúc mừng bác !!

:party:chúc mừng bác toàn có ngôi nhà mới cho mấy em bulldog......quan trọng là "kĩ thuật" và con giống tốt nhen bác toàn...cứ "kĩ thuật" mà phang là trăm trận trăm thắng....:-bd...
Chúc mừng bác !!
Cám ơn bác rất nhiều , mình sẽ cố gắng duy trì Vnbulldog ngày một tốt hơn , rất vui khi được làm quen với bác ! hy vọng mình sẽ có dịp giao lưu với nhau nhé
thân chào !!

Chúc mừng Toàn nha, cuối cùng bao lâu đợi chờ cũng đã thành công.
Chúc cho VNbuldog kennel của Toàn ngày càng phát triển. Moon hôm nay rất đẹp ha.
Bobo là hợp tác tốt để giao kết tình hửu nghị giữa 2 trại anh em mình ha. Chúc Bobo và béo phì đều đậu thai.

Chuồng trại sạch sẽ và thoáng mát, trại toàn là số 1 hiện nay rồi đó.

Thân chào,
Cám ơn nghĩa rất nhiều , hy vọng rằng mọi chuyện đều có kết quả tốt , tình hữu nghị của anh em mình chắc sẽ bền vững mà !
Trang trại mới thành lập còn khuyết về con giống chắc phải nhờ nghĩa dài dài hehê!!!!!!!!
chúc may mắn và thành công !!!

trung2t3c

Active Member
Tuyệt qua Toàn ơi..... nhìn vừa thoáng lại vừa sạch sẽ....cách xây chuồng hình như giống của 1 trại bên Thái đó :D :D :D

King of bulls

Vietpet sponsor
Cám ơn nghĩa rất nhiều , hy vọng rằng mọi chuyện đều có kết quả tốt , tình hữu nghị của anh em mình chắc sẽ bền vững mà !
Trang trại mới thành lập còn khuyết về con giống chắc phải nhờ nghĩa dài dài hehê!!!!!!!!
chúc may mắn và thành công !!![/QU

Toàn đầu tư con giống nữa là khả quan cho trại. Còn về việc lựa chọn con giống, hehe nhiều anh em sẳn sàng giúp Toàn chọn 1 em thật tuyệt.

Thân chào,

Tuyệt qua Toàn ơi..... nhìn vừa thoáng lại vừa sạch sẽ....cách xây chuồng hình như giống của 1 trại bên Thái đó :D :D :D
Cám ơn trung nhiều ! mình đi học lóm của những trại khác thôi !
thân chào !

Louis

Member
rất quy mô và chuyên nghiệp chúc mừng anh cũng như anh em chơi bull toàn quốc nhà , chắc sắp có đc nhiều chú bull đẹp và nhiều lựa chọn cho anh em chơi bull đấy

rất quy mô và chuyên nghiệp chúc mừng anh cũng như anh em chơi bull toàn quốc nhà , chắc sắp có đc nhiều chú bull đẹp và nhiều lựa chọn cho anh em chơi bull đấy
thanhk bạn rất nhiều ! VNbulldog sẽ cố gắng phát huy ngày hoàn thiện hơn và sẽ cho ra những bulldog made in viet nam thật chuẩn và đẹp nhất !
chúc may mắn và thành công
thân chào !

trung2t3c

Active Member
giờ mới nhớ ra là hao hao giống ở đâu , hoá ra giống bên singburibulldog -Thailand :D :D :D :D

King of bulls

Vietpet sponsor
giờ mới nhớ ra là hao hao giống ở đâu , hoá ra giống bên singburibulldog -Thailand :D :D :D :D
Mô hình này chú lấy ở đâu ra vậy? Có chi tiết cụ thể không? Chú gửi cho tôi đi.Thanks chú.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
cám ơn a ! rất vui khi d8ược biết anh , hôm nào rãnh e và nghĩa sẽ qua giao lưu với anh ! em cũng là fan của bully đây !
thân chào !
rãnh thì xuống cafe rồi thảo luận về bully hehhehheh:D:D
sân rất rộng, to hoành tráng, bulldog được ở máy lạnh 24h ăn uống chất lượng.

Nhất bạn rồi đó Toàn. :-bd:-bd:-bd

Thân chào,

rãnh thì xuống cafe rồi thảo luận về bully hehhehheh:D:D
sân rất rộng, to hoành tráng, bulldog được ở máy lạnh 24h ăn uống chất lượng.

Nhất bạn rồi đó Toàn. :-bd:-bd:-bd

Thân chào,
thank bạn rất nhiều ! khó khăn còn rất nhiều phía trước , nhưng phải cố gắng phát huy hết sức mình thôi ! hy vọng 2 trại anh em mình sẽ mãi gắn bó thân ái hữu nghị hơn nghĩa nhé !:-bd

trung2t3c

Active Member
thế có tin vui gì chưa Toàn.............. có thì thông báo để ae biết mà chúc mừng nhé

thế có tin vui gì chưa Toàn.............. có thì thông báo để ae biết mà chúc mừng nhé
vẫn còn đang theo dõi bạn a ! chắc chắn mình sẽ thông báo mà !
thanhk trung rất nhiều !
thân chào !:wave: