• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VINKO Doberman pinscher!

tran van hoan

Active Member
Vinko trông đẹp như thế này mà chủ topic lại có ý định chuyển nhượng , chắc chủ topic đang có ý định kiếm 1 em khủng hơn Vinko đây :-?

khuyen_mo

Active Member
Vinko trông đẹp như thế này mà chủ topic lại có ý định chuyển nhượng , chắc chủ topic đang có ý định kiếm 1 em khủng hơn Vinko đây :-?
Ak ak!Thông tin này là thế nào thế Bác Hoan oiii.Từ lúc Bác viết cái này bao nhiêu người gọi cho e hỏi bán Vinko à mới chết chứ..!E giờ chỉ có thêm chứ ko bớt đâu nhé..:))Đính chính hộ e tin này với ..?!?

doberman_hn

Member
Đề nghị khuyên mơ đưa thêm nhiều hình ảnh và clip của Vinko để ae cùng học hỏi và cân chỉnh cho Vinko càng ngày càng hoàn thiện hơn

khuyen_mo

Active Member
Đề nghị khuyên mơ đưa thêm nhiều hình ảnh và clip của Vinko để ae cùng học hỏi và cân chỉnh cho Vinko càng ngày càng hoàn thiện hơn
Đợi sân bãi xong xuôi cho mấy cún đến mở hàng rồi quay clip luôn anh ạ!:x