• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Quảng Ninh thông báo offline sinh nhật CLB lần thứ 2

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Vietpet Quảng Ninh thông báo lịch offline kỷ niệm 02 năm thành lập CLB:

Thời gian: 8 giờ , Chủ nhật - ngày 13 tháng 3 năm 2011

Địa điểm: Cung Văn hoá Thiếu nhi Quảng Ninh

Nội dung: Giao lưu mừng sinh nhật lần thứ 2 của CLB.
Rất mong ACE tham gia nhiệt tình

Thay mặt CLB
Ban chủ nhiệm

ken110

Member
Hôm trước vừ về hp off vui quá.chủ nhật tới lại ra qn coi cho chợ nó đông!
ACE qn đi of mang nhiều cún nhé.Chúc thành công!

Manh_QN

Các bác ơi mấy con chó nhà em no vẫn ngố quá, em xuống xem cho đông người có được không a? em xuống ngắm may em Ngao Tang của các bác.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Thay mặt CLB
Ban chủ nhiệm
Xin chúc cho anh chị em VP QN có 1 buổi OFFLINE vui vẻ thành công tốt đẹp :-bd:-bd

liemhitle

Member
nhanh thật đấy mới ngày nào tập tễnh lon ton đi gom anh em yêu chó để thành lập hôij mà giờ ngoái đi ngoảnh lại đã sinh nhật 2 tuổi của VPQN rồi , hy vọng sang năm mới tất cả anh em VPQN chúng ta hãy cố gắng đẩy mạnh phong trào yêu động vật va thú nuôi ở tỉnh ta lên nhé :)
chúc anh em sức khỏe để thường xuyên dắt chó đi off :D

saoviet

Member
cho em đăng kí 1 suất với lần này off sn vietpet QN chắc đông vui lắm đây

phamhuyhoang

Active Member
vậy lại sắp đến sinh nhật mình rồi ^_^ nhanh thật đó ,mới ngày nào có 6 anh em đi off và 7 con chó ^_^ giờ thì ai cũng nuôi 6 ~7 con liền ^_^ phát triển nhanh thật đó ^_^

nhanh thật, vậy là đến SN mình rồi, lâu lắm rồi mới lại gặp các anh, mọi người k quên em chứ ?

_DIAMOND_1984

Thay mặt CLB
Ban chủ nhiệm
Nghĩ đến SN VP QN là lại nhỡ đến Lão tổ lái chủ Khu C trên chuyến xe bão táp ngày nào :)):)):)):))

KimCuong

Active Member
vậy lại sắp đến sinh nhật mình rồi ^_^ nhanh thật đó ,mới ngày nào có 6 anh em đi off và 7 con chó ^_^ giờ thì ai cũng nuôi 6 ~7 con liền ^_^ phát triển nhanh thật đó ^_^
Anh tặng Trại chủ Khu C - Hải Quân và cũng là trụ cột của Vietpet Quảng Ninh mấy bức ảnh này. Mau khỏi ốm để cùng anh em tổ chức Sinh nhật Vietpet Quảng Ninh và sinh nhật mình nhé! ;) :-bd

_DIAMOND_1984

Anh tặng Trại chủ Khu C - Hải Quân và cũng là trụ cột của Vietpet Quảng Ninh mấy bức ảnh này. Mau khỏi ốm để cùng anh em tổ chức Sinh nhật Vietpet Quảng Ninh và sinh nhật mình nhé! ;) :-bd

Type ảnh này người mẫu cũng đẹp, cún cũng đẹp và con Canon cùi bắp của nhiếp ảnh gia chụp cũng đẹp :)):))

KimCuong

Active Member
Type ảnh này người mẫu cũng đẹp, cún cũng đẹp và con Canon cùi bắp của nhiếp ảnh gia chụp cũng đẹp
Chỉ có Mẫu đẹp và Thần khuyển Tây Tạng cực đẹp thôi em ơi, còn tay vác súng cùng súng ống mang theo thì cù bắp khỏi nói luôn, xấu oặch. Hì...

_DIAMOND_1984

Chỉ có Mẫu đẹp và Thần khuyển Tây Tạng cực đẹp thôi em ơi, còn tay vác súng cùng súng ống mang theo thì cù bắp khỏi nói luôn, xấu oặch. Hì...

Xấu thì bác gửi về Hp cho em luôn đi, em nâng niu luôn đấy, anh em HP đang muốn có cái chụp offline cho hoành tráng :p:p