• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Quảng Ninh thông báo offline ngày 10 tháng 5 năm 2009

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Câu lạc bộ Vietpet Quảng Ninh thông báo offline:

Thời gian: 9 giờ ngày 10 tháng 5 năm 2009
Địa điểm: Phía trước Nhà Văn hoá thiếu nhi Hạ Long
Rất mong anh chị em Vietpet Quảng Ninh nhiệt tình hưởng ứng và tham gia đông đủ :wel:
Thay mặt CLB Vietpet Quảng Ninh
PhongHL
Flamedragon76

To : Chú Gấu Cp nhớ mang em Milo đi nhé
To: Chú Lian cũng phải mang Rô đi đấy, để xem Rô thế nào?
To : Chú Hoàng Mang càng nhiều cang tốt, đi Hà nội nhưng không được quên nhiệm vụ off đấy nhé
Mình sẽ mang thành viên mới ra mắt cả nhà.

phamhuyhoang

Active Member
cái chị này hay thiệt đó!đi hay không là chuyện của người ta sao cứ bắt ép nhỉ?em hôm đó chỉ đem mỗi em AKITA trắng đi thôi!hehe!
2 anh đã đi đánh lẻ lần trước thì lần tụi em đi đánh lẻ chứ!cho 2 anh ấy đi off với nhau cho vui!em không đi~~~~~~~~~^_^

lian123

Member
Em vẫn chưa biết đưa Rô đi kiểu gì, nhưng kiểu gì thì cũng cố gắng đi. Ôi mong gặp mấy em Ngao tạng quá rồi các bác ạ, phải làm 1 phát ảnh với con Cún không thì phí, dù cho em chỉ đủ 1 miếng cho nó mà thôi :))

lian123

Member
Hic hic! Anh Gấu mà đi taxi thì em cũng đc đi cùng rồi...hè hè, nhưng để em cấu vào tay ai đó đang ngồi cạnh xem có xem có đau đã :))

Em xin đăng ký một xuất nhưng có thể lại không đi được anh Long à. Anh em thông cảm vì Lian 123 đi với Miss lên em đành chịu đi tăcxi thì em chịu, tốn lắm hè......

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Em xin đăng ký một xuất nhưng có thể lại không đi được anh Long à. Anh em thông cảm vì Lian 123 đi với Miss lên em đành chịu đi tăcxi thì em chịu, tốn lắm hè......
Chú Gấu và Milo đi ngay từ thứ bảy đi, chạy bộ từ tối thứ bảy đến sáng chủ nhật vẫn kịp thời gian offline. Đừng đi taxi, chạy bộ vừa khoẻ cho chú vừa rèn luyện được sức khoẻ cho Milo, tiền taxi để bồi bổ sức khoẻ cho cả hai. Vắng chú sẽ buồn lắm, cố gắng nhé .. hic..hic :(( thương chú quá, hẹn gặp chú và Milo ở Hạ Long
Thân

Tình hình là chúng ta có thể hội ý trước một tý được không anh Long, trời mưa to thế ảnh hưởng không nhỏ đến buổi off của chúng ta.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Tình hình là chúng ta có thể hội ý trước một tý được không anh Long, trời mưa to thế ảnh hưởng không nhỏ đến buổi off của chúng ta.
Hôm nay mới là thứ 7, ngày mai chủ nhật chúng ta mới offline, chú hãy nhìn ra ngoài cửa sổ, bầu trời đang sáng dần lên rồi đấy, hôm nay Ông Trời đổ mưa hết rồi, ngày mai làm gì còn nước nữa mà mưa. Chú cứ yên tâm đợi đến tối nay xem thời tiết thay đổi như thế nào đã. Hẹn gặp chú trưa nay.

lian123

Member
Mưa rơi ướt áo, ướt quần
Chứ sao ướt nổi tinh thần dân chơi....:)):)):))
Đã chơi là phải TRUỲ

Hôm nay đi chợ mua thức ăn cho hia đình + mua cổ gà cho Rô thấy mấy chị ở chợ đồn rằng hôm qua "Gia cát Dự" đã dự báo mưa hết chiều nay, mai trời lại sáng:D. Xong 1 vấn đề. Vấn đề thứ 2 là Milo, cũng xong bởi em và Miss sẽ không đi off cùng nhau nữa (cho đến khi nào đi off cùng nhau thì thôi:(:)(:)D) thế là em và anh manhduc_hl có thể đi cùng Milo, nhưng vấn đề thứ 3....vấn đề này khó, Rô thì không đỡ nổi rồi, không biết cho đi kiểu gì yahoohúhúhúuuu:(:)(:)((

hehe. Công việc của em có vẻ là nhẹ nhất nhỉ? cứ mang em Bull đi là OK tuốt. ko bị ai nói gì. Anh Châu chắc kô đông ý em mang Lucky đi đâu nhỉ? con này nghịch lắm. ra đó cứ chặy bắng nhắng thì nguy.

hehe. Công việc của em có vẻ là nhẹ nhất nhỉ? cứ mang em Bull đi là OK tuốt. ko bị ai nói gì. Anh Châu chắc kô đông ý em mang Lucky đi đâu nhỉ? con này nghịch lắm. ra đó cứ chặy bắng nhắng thì nguy.
Lucky tuyệt đối cấm để sau khi em nó sinh nở sau thì đi cũng không sao. Chú Liêm thi ở nhà hoặc nộp chí phí nhé.

Lucky tuyệt đối cấm để sau khi em nó sinh nở sau thì đi cũng không sao. Chú Liêm thi ở nhà hoặc nộp chí phí nhé.
Anh Châu doạ thế sớm thế? Liêm lại chạy sang nhà em đòi chó thì em lấy gì chơi. Cứ để sau vụ này rồi tính chứ.

phamhuyhoang

Active Member
hoá ra Sơn đem BULL về "chơi"~~~~~biết đâu hạ long lại sắp có .... mới đây~~~hehe~~~~ai không đem chó đi thì ở nhà luôn đi~~~đến cứ lăng xăng "sờ"con này một "tí" "sờ"con kia một "tí"hỏng hết chó nhà người khác lần sau cấm "sờ" vào hiện vật nha~~~
để lần sau Chị Chung "lấy giống" cho tốt chứ~~~~~^_^

hoá ra Sơn đem BULL về "chơi"~~~~~biết đâu hạ long lại sắp có .... mới đây~~~hehe~~~~ai không đem chó đi thì ở nhà luôn đi~~~đến cứ lăng xăng "sờ"con này một "tí" "sờ"con kia một "tí"hỏng hết chó nhà người khác lần sau cấm "sờ" vào hiện vật nha~~~
để lần sau Chị Chung "lấy giống" cho tốt chứ~~~~~^_^
Ông hoàng ác thật. Soi mình cháy hết cả quần áo. Làm thế này thì làm sao em dám phát biểu j nữa đây cơ chứ?

Tại chú Sơn không tỉnh táo thôi ngôn ngữ Việt Nam vô cùng trong sáng và rất khó. Câu nói : Phong ba bão táp không bằng ngữ pháp Việt Nam là rất đúng. Thật ra thì anh Hoàng chơi chữ doạ chú thôi. Vì thế Hạ Long đang mở lớp dạy tiếng Việt cho các cháu nhỏ có độ tuổi từ 19-30 đấy em xem thế nào ghi danh đi thôi....hè

phamhuyhoang

Active Member
haha~~~chú Sơn không được dùng ngôn ngữ @ nha~~~^_^~~~anh luôn nói thẳng nói thật~~~ngay đến cả Châu còn công nhận nữa còn gì!!!!!!!!! mà tình hình đi off mà các ông không có chó đem đi thì sao mà được đây????cứ như mấy ông yêu chó như thế này vài lần off nữa là chỉ còn người ra off thôi đó~~~~^_^~~~~ông Châu cho Milo vào cốp xe mà đi cho vui~~~~không có thì tôi hàn cho "ông "~~chết~~hàn cho Milo một cái chuồng khi ông đi xe máy nha~~~

phuongHL

Member
Việc di chuyển chó cũng là vấn đề đây..Mọi người tập cho cún đứng phía trước xe thử xem....Anh HungtrungYen làm được đấy thôi!