• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Quảng Ninh thông báo offline chủ nhật 26/4/2009

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Câu lạc bộ Vietpet Quảng Ninh trân trọng thông báo
Nhân dịp kỷ niệm ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế lao động 01/5, đồng thời hưởng ứng tuần lễ du lịch Hạ Long 2009.
Câu lạc bộ Vietpet Quảng Ninh thông báo lịch offline ngày 26 tháng 4 năm 2009.
Địa điểm: Công viên Hạ Long ( đối diện Bệnh viện Đa khoa tỉnh Quảng Ninh- cạnh thư viện Quảng Ninh),
Thời gian: 9 giờ ngày 26 tháng 4 năm 2009
Kính đề nghị anh chị em Vietpet Quảng Ninh hưởng ứng và tham gia nhiệt tình :wel: :wel:
Thay mặt CLB VP Quảng Ninh
PhongHL, flamedragon76

phamhuyhoang

Active Member
hehe!em sợ hôm đó có anh nào đó tiếc chó lại .......alibaba con Beo của em^_^ nên không dám đi anh ạ^_^

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chú không đi thì vẫn có người đến đưa tất cả các chú cún của chú đi, cho chú ở nhà ngồi buồn một mình.
Chú mà không đem Gấu, đặc biệt là Beo đi thì................cái lồng đó cũng đủ để đưa 2 thằng về nhà anh trong vòng 5 phút, Hôm qua mà Beo cũng đối xử với em như:(gâu,gầm gừ) với cậu HLV Điệp thì 2 chú chỉ khênh lông không về thôi
thân!

Bác canon tuần này đi ct, chú Hoàng thì bận, không ra được, vậy thì em phải có mặt lúc 6h sáng.. hì..hì.
To Chú gấu CP: nếu tuần này không mang được MiLo đi thì liệu liệu mà đề phòng có kẻ gian đột nhập mang Milo đi đấy.
To Bác Phong: hôm qua định qua nhà bác, rủ chú Gấu đi cung nhưng em lại phải đi thăm người ốm. Beo về đồi( Hai Quần ) rùi em đi sang đó càng gần..hì...hì.
CN mọi người đến đông đủ nhé: ai có cún mang cún,ai không có cún mang người yêu đi cổ động ( ví dụ như chú Vui) chẳng hạn, tuần này mình tranh thủ khám sức khoẻ cho cún và tặng thuốc tẩy giun cho cún của ACE nhưng nhớ không mang cún đi là mất quyền lợi đấy nhé.

Em đăng ký một xuất. nếu em mời vợ em đi được thì các bác nghĩ sao?
Anh em VP Quảng Ninh nhìn gương Thợ săn mà học tập thành viên lâu năm rồi mà còn bị nhắc nhở. Gương này có lẽ đang bị ẩm nên soi vào là thấy mặt mình bị nhọ đấy.
Tuần này em sẽ cố gắng đi cho đồng chí Hoàng nhìn lại em Milô xem lớn thế nào chứ. Milô vẫn được tặng thuốc tẩy giun chứ. Nhà em có 3 chú cơ mà.
Thông báo với các bác em Milô đến ngày vừa tròn 3 tháng 6 ngày, nặng 14kg. Tháng này cố gắng đạt 19kg. Anh HưngQN xem tiêu chuẩn thế đạt chưa. và anh yên tâm hôm đó em sẽ giới thiệu các thành viên : Người béo nhất là em : Manhduc_hl ( GấuCP cũng là em).
Xin chân trọng cảm ơn ban liên lạc địa điểm đó tuyệt cú mèo. Hi vọng trời không quá nóng. Khổ em Beo và Gấu đen.
Nhắc đồng chí Hoàng chuẩn bị khăn lạnh( sang siêu thị mua ) và những phích nước đá.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Buổi offline lần này đúng vào những ngày lễ 30/4, 01/5 và tuần lễ du lịch Hạ Long hứa hẹn rất nhiều điều bất ngờ, thú vị và vui vẻ. Rất mong anh chị em hưởng ứng tham gia nhiệt tình.

Gửi gia đình anh Tuấn-Thợ săn: Đề nghị hai anh chị cố gắng đến sớm, khi đi mang theo ít nhất 02 em cún và nhớ mang quà Hà Nội xuống cho mọi người thưởng thức.

Gửi chú Hoàng: Đề nghị chú mang Gấu đen, Beo, Bốp, Lee, Tôm, Rếch và một số nữa cún nữa .. khi đi nhớ mang theo Băng rôn và vật dụng cần thiết như đã thống nhất.

Gửi chú Gấu CP: Chú bảo vợ chú đưa chú và Milo đi lên cho mọi người gặp mặt nhé.

Gửi chú Lian123: Nhớ đón Miss IT_Mia và chú Mía đi cùng cho có bạn có bè

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Thành viên mới xin tham gia offline

Đúng 12 giờ đêm ngày 20 tháng 4 năm 2009, flamedragon76 đang ngủ thì nghe có tiếng đập vào cửa nhà, flamedragon76 từ bé đã sợ ma, nằm trong nhà đắp chăn kín mít mà người run bần bật, tiếng đập vào cửa càng về sau càng to hơn. Flamedragon76 lấy hết can đảm bật điện và ra mở cửa và không thể tin vào mắt mình, không biết đang mơ hay tỉnh, trước mặt không phải là ma như suy nghĩ mà là là một chú GSD to đùng không biết cơn gió nào đưa đến xin được tham gia offline :)) :))
Gửi mọi người vài tấm ảnh của em nó để mọi người xem em nó có đi offline được hay không:

bác long nhà mình cũng viết văn hay đấy nhỉ em nghĩ là tất cả các chú cun đều có thể tham gia các buổi off kô kể đẹp hay xâu kô phân biệt tây hay ta miễn là cùng chung liêm đam mê em mong rằng mọi người đều nhất trí quan điểm của em

Thế thì chú Vui cố gắng kiếm em mà đem đi chứ . Cứ đi tay không thế nhiều lần ngại lắm. Hè

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hoà cùng niềm vui của cả dân tộc trong ngày Thống Nhất Đất Nước 30-4-2009 và ngày Quốc Tế Lao Động 1-5-2009 cùng hưởng ứng tuần lễ du lịch Hạ Long. Đây là cơ hội tốt để quảng bá hình ảnh Vietpet nói chung và Vietpet -Qn nói riêng đến với du khách thập phương, đặc biệt là người dân vùng Mỏ Anh Hùng biết được sân chơi giao lưu bổ ích này, gắn kết từng người từng gia đình yêu thú cưng vùng Mỏ đến nhau chung niềm đam mê đoàn kết .
Vì lí do công việc tôi sẽ cố gắng đến tham gia với các bạn
Địa điểm có thay đổi các bạn chú ý vì nơi chúng ta off các lần trước Ban Tổ Chức Lễ Hội Du Lịch Hạ Long sử dụng làm nơi tổ chức Hội chợ .
thân!

lian123

Member
Buổi offline lần này đúng vào những ngày lễ 30/4, 01/5 và tuần lễ du lịch Hạ Long hứa hẹn rất nhiều điều bất ngờ, thú vị và vui vẻ. Rất mong anh chị em hưởng ứng tham gia nhiệt tình.

Gửi gia đình anh Tuấn-Thợ săn: Đề nghị hai anh chị cố gắng đến sớm, khi đi mang theo ít nhất 02 em cún và nhớ mang quà Hà Nội xuống cho mọi người thưởng thức.

Gửi chú Hoàng: Đề nghị chú mang Gấu đen, Beo, Bốp, Lee, Tôm, Rếch và một số nữa cún nữa .. khi đi nhớ mang theo Băng rôn và vật dụng cần thiết như đã thống nhất.

Gửi chú Gấu CP: Chú bảo vợ chú đưa chú và Milo đi lên cho mọi người gặp mặt nhé.

Gửi chú Lian123: Nhớ đón Miss IT_Mia và chú Mía đi cùng cho có bạn có bè
Đón Miss IT là nhiệm vụ bất khả kháng rồi anh ạ, nhưng cô ấy tuần này có khi bận không đi được, để xem thế nào đã. Nhưng đấy lại có thể là tin vui cho anh Gấu CP bởi vì như thế thì Milo có thể được hộ tống bởi em và anh ấy rồi, thế là có thuốc run cho em nó ( anh Châu cố gắng xin 2 liều và nhường lại cho em một liều nhé, tình hình Rô hơi gầy đấy:D)

Yên tâm đi chú Minh vì chị Chung sẵn sàng mọi thứ để có thể đưa Milô đi được. Vợ anh chủ nhật đi học nên không tham gia được và nếu chủ nhật sau đi được thì có thêm một anh chàng tên Long cũng tham gia. Ông này rất thích chó nhưng sợ bị chó cắn nên yêu cầu mọi người chú ý nên mua xích thật tốt vào. Chị Chung ơi hoa hồng thế nào nhỉ?

lian123

Member
Sắp đến buổi off rồi mà ace ít vào điểm danh quá => buồn. Hay là đến hẹn cứ lên hả các bác :d. Nhưng nói chuyện 1 chút trên diễn đang cho rôm rả chút các bác ơi.
To anh Long: sao tự nhiên 12h đêm lại có 1 em GSD lạc vào nhà bác :))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chương trình offline ngày 26/4 tại Công viên Hạ Long theo như kế hoạch đã thống nhất. Để buổi offline thành công và ý nghĩa, rất mong anh chị em cố gắng sắp xếp công việc đến sớm.
Thân !

Lên điểm mặt AE với nhở. Mọi người đâu hết rồi tham gia nhiệt tình đi chứ. Minh ơi Miss IT đâu mà ít thấy lên mạng thế? hay là 2 người bận tâm sự muộn quá làm Miss và Mia dậy muộn ít thấy tham gia với mọi người trong diễn đàn hả?

anh long lần này off chụp ảnh cả đội vp qn mình mấy tấm cho em xem với nhé,giới thiệu cho mọi người luôn về các thành viên của chúng ta.em thì chỉ biết nhìn qua ảnh thôi.chúc mọi người off vui nhé.
<== anh này ở tận HCM thì bao giờ mới có thể ra Quảng Ninh tham dự buổi offline hoành tráng với chúng ta nhở. anh có hay tham dự những buổi offline trong đó không? Anh thấy hoạt động chơi chó ở trong đó thế nào? Có thể nói vài câu để AE QN học hỏi không?

kienck

Member
em xin có 1 ý kiến là chủ nhật tuần này chúng ta lên có một màn biểu diễn chó bảo vệ chủ hoặc là trông đồ vật,tấn công .... để thu hút mọi người dân tham quan .vì em thấy tiết mục này là mọi người thích nhất

liemhitle

Member
Em đăng ký một xuất. nếu em mời vợ em đi được thì các bác nghĩ sao?
Anh em VP Quảng Ninh nhìn gương Thợ săn mà học tập thành viên lâu năm rồi mà còn bị nhắc nhở. Gương này có lẽ đang bị ẩm nên soi vào là thấy mặt mình bị nhọ đấy.
Tuần này em sẽ cố gắng đi cho đồng chí Hoàng nhìn lại em Milô xem lớn thế nào chứ. Milô vẫn được tặng thuốc tẩy giun chứ. Nhà em có 3 chú cơ mà.
Thông báo với các bác em Milô đến ngày vừa tròn 3 tháng 6 ngày, nặng 14kg. Tháng này cố gắng đạt 19kg. Anh HưngQN xem tiêu chuẩn thế đạt chưa. và anh yên tâm hôm đó em sẽ giới thiệu các thành viên : Người béo nhất là em : Manhduc_hl ( GấuCP cũng là em).
Xin chân trọng cảm ơn ban liên lạc địa điểm đó tuyệt cú mèo. Hi vọng trời không quá nóng. Khổ em Beo và Gấu đen.
Nhắc đồng chí Hoàng chuẩn bị khăn lạnh( sang siêu thị mua ) và những phích nước đá.
nếu chị nhà mà đi được thì em nghĩ có lẽ chân trông xe là chưa có ai xí phần , :) =)) có vẻ hợp với dáng chị ấy lắm anh Gấu CP ah mọi người thấy sao hả:clown: thế là đẹp đôi nhé chồng thì làm đội trưởng đội gỡ bom mìn vợ thì làm đội trưởng đội an ninh :party: chà chà sao vợ chồng bác oai phong thế chức vụ cao ngất ngưởng :-bd khối kẻ nghen tị đấy
to Thợ Săn : chị nên nhớ là đừng động đến nỗi đau của chú Vui chứ hôm nọ anh Gấu đã lỡ mồm ( xin lỗi anh không chí , :D nhưng anh cố ý ) là sao chú Vui lại cho chó ăn bánh xe thế
chú ấy đã cay lắm rồi đấy đang ủ ấp 1 kế hoạch trả thù gì đấy chắc cũng ghê gớm lắm đấy, anh cứ phòng thủ chặt chẽ vào Gấu nhé còn thợ săn cũng ko được lơ là cảnh giác đâu đấy , bởi vì chú Vui nhà ta người Việt gốc Hoa đấy =))