• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Next Cat Model - Bông em nhà Linh Lâm

linhlamhn

Member
nhà chị Linh đông con quá, lúc trước em cũng cứ thích càng đông càng vui, nhưng bây giờ thì sợ rồi. hức hức, sức người có hạn. Mà em lại là cái đứa hay chuyện bé xé ra to nữa. đợi hôm nào mấy đứa nhà em nhớn nhớn, e mang sang nhà chị giao lưu nhé :D
Ok em, nhà anh chị được cái cả người và mèo tính đều hay hóng, thích chuyện. Cố gắng chăm tụi nó khỏe mạnh rồi qua đây chơi... Hội mèo nhà anh chị không hoành tráng, xinh đẹp mỹ miều nhưng được cái vui vẻ, khỏe mạnh và đứa nào cũng có tính cách riêng rất hay

linhlamhn

Member
Nhà mình vừa nhận được ảnh Đô Đô đang ở nhà mới tận Lào Cai, thế là sau bao nhiêu khó khăn vất vả, cả bệnh nấm nữa :((, giờ Đô Đô đúng là sướng rồi. Bố mẹ cháu mừng đến rớt nước mắt, không thể không chia sẻ với mọi người, nhất là những bạn đã biết nhà mình và Đô Đô (Hà-Thu, Hạnh ơi... thằng Đô sướng rồi... huhuhu)
Cái ảnh này nhìn thằng Đô lớn nhanh quá:

Cái ảnh này nhìn thằng bé phởn quá, hôm trước Quỳnh Anh (chủ mới của Đô) còn đưa nó đi KFC, karaoke nữa... ôi, hu hu hu, Đô Đô ngoan nhé:

Nhà mình vừa nhận được ảnh Đô Đô đang ở nhà mới tận Lào Cai, thế là sau bao nhiêu khó khăn vất vả, cả bệnh nấm nữa :((, giờ Đô Đô đúng là sướng rồi. Bố mẹ cháu mừng đến rớt nước mắt, không thể không chia sẻ với mọi người, nhất là những bạn đã biết nhà mình và Đô Đô (Hà-Thu, Hạnh ơi... thằng Đô sướng rồi... huhuhu)
Cái ảnh này nhìn thằng Đô lớn nhanh quá:

Cái ảnh này nhìn thằng bé phởn quá, hôm trước Quỳnh Anh (chủ mới của Đô) còn đưa nó đi KFC, karaoke nữa... ôi, hu hu hu, Đô Đô ngoan nhé:
ôi cái mẹt kìa, nhìn ghét quá đi mất, Đô ngoan ăn nhiều chóng béo nha. thương ơi là thương thôi. khi nào ra Hn 2 chị em con bố đần gặp nhau nha :x:x:x:x