• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VietPet FC..!!!

up::::::::::::::::::::::::::::::::::::anh em đội bóng vietpetfc đâu hết rồi::::::::::::::::::::::::::::::::::::pL

khangvcb

Member
Đừng gọi nữa Phúc Lộc Thọ ơi ! Các cầu thủ Vietpet xịn nghỉ hết rồi. Lý do: sức khoẻ, bận rộn công việc, niềm đam mê thể thao sút giảm và vì tuổi tác nữa, nếu có thì chơi ké tại đâu đó khi có điều kiện. Quang_UK bận việc nhà nước nhưng vẫn cố gắng chạy buổi sáng vòng quanh bờ hồ với ... vợ, Cường_Mũi đỏ làm xa Hà nội và vẫn đá phủi, Nam_ Net Jăm bận học và chơi thể thao tại trường, Đức1984 công tác xa tổ quốc, Nam_ Behina bộ đội và thể thao tại đơn vị ...

Em kính chào toàn thể các bác/chú/anh trong VietPet FC..Lâu lắm rồi em mới lại được gặp các bác trên này..các bác vẫn mạnh cả chứ ạ..
@Bác Kỳ vẫn hoạt động ác liệt nhi,hehe...Em đang cố gắng mà không biết có về được để di căng bạt cho bác không nữa...
@Phucloctho: bác khoẻ không bác?bác vẫn ở đấy hay chuyển đi chỗ khác rồi ạ?
@khangvcb: bố vợ check tin nhắn riêng cháu gửi nhé..(^_^)

Cám ơn chú phương đã nâu lắm anh em mình không gặp cafe cà pháo:::hiện nay phucloctho đã chuyển nơi ở mới rồi::::::::::::::::::Ok:::::::thanks::::::::pL