• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VietPet FC..!!!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Nếu đội bóng Vietpet FC Hà Nội đi được hay không đi được thì bác cả thông báo sớm để VP Hải Dương chuẩn bị bác nhé
:D Chắc chắn sẽ có thông tin thật sớm để chú lo chuẩn bị thể lực và chiến thuật đội của chú chứ:D:D:D

xuandu74

Member
:D Chắc chắn sẽ có thông tin thật sớm để chú lo chuẩn bị thể lực và chiến thuật đội của chú chứ:D:D:D
Vâng ạ, nhưng tình hình sau một thời gian chơi xuân chỉ có ăn và ăn nên nghe chừng anh em dưới này phì hết rồi Bác cả ơi, sợ không chạy được 1 hiệp đã xì hết. Nhưng với tinh thần thể thao sẽ phải hết mình thôi Bác cả à.

KyCauGo

Không hề có vấn đề ,anh đã bố trí đâu vào đấy rồi...he..he miễn sao cứ đúng 9h00 sáng chủ nhật tới bóng lăn ok ! còn đằng sau trận bóng đá giao hữu thì chỉ mấy anh em mình biết với nhau mà thôi .Không có gì thay đổi nhé !

xuandu74

Member
Không hề có vấn đề ,anh đã bố trí đâu vào đấy rồi...he..he miễn sao cứ đúng 9h00 sáng chủ nhật tới bóng lăn ok ! còn đằng sau trận bóng đá giao hữu thì chỉ mấy anh em mình biết với nhau mà thôi .Không có gì thay đổi nhé !
Nhất trí rồi Bác cả, vậy chương trình vẫn diễn ra như anh em mình đã bàn nhé anh.

KyCauGo

Hôm nay ngày 22 tháng 02 trận đấu giao hữu diễn ra rất thuận lợi và tỷ số trận đấu là 5-4 nghiêng về đội chủ nhà vietpetFC Hải Dương,tỷ số phản ảnh đúng trận đấu ,sau trận đấu là buổi giao lưu giữa 2 đội và đi hành hương Côn Sơn Kiếp Bạc.Thay mặt BCN CLB vietpet Hà Nội Và đội vietpetFC cám ơn lòng mến khách của anh em đội chủ nhà Hải Dương .vietpetFc Hà Nội rất mong có dịp mời anh em Hải Dương về sân Quảng An giao lưu.
Anh em phóng viên bất đắc dĩ cho xin những tấm hình phóng sự nóng hổi để bà con chia vui cùng 2 đội.Thanks

Tiêc qua em ko đii được ::thế là ngon lành cành đào rồi:::Tuần này anh em mình đá với đối tác nào hở các bac hãy cho anh em biết với nhé::::::Thank!:::::::::pL

KyCauGo

Tối thứ năm đá sân Phúc Xá 8h30 bóng lăn .Anh em cố gắng ra nhé !

KyCauGo

Hôm nay ngày 22 tháng 02 trận đấu giao hữu diễn ra rất thuận lợi và tỷ số trận đấu là 5-4 nghiêng về đội chủ nhà vietpetFC Hải Dương,tỷ số phản ảnh đúng trận đấu ,sau trận đấu là buổi giao lưu giữa 2 đội và đi hành hương Côn Sơn Kiếp Bạc.Thay mặt BCN CLB vietpet Hà Nội Và đội vietpetFC cám ơn lòng mến khách của anh em đội chủ nhà Hải Dương .vietpetFc Hà Nội rất mong có dịp mời anh em Hải Dương về sân Quảng An giao lưu.
Anh em phóng viên bất đắc dĩ cho xin những tấm hình phóng sự nóng hổi để bà con chia vui cùng 2 đội.Thanks
Hôm nay chú Thuy_nguyen mang máy ảnh lên mới có mấy hình phóng sự gửi đến anh em:D:D:D

xuandu74

Member
Đề nghị ACE pots ảnh bổ sung buổi giao lưu để mọi người được chiêm ngưỡng nhé.

Thông báo: Thứ Bảy, ngày 7-3-2009. VietpetFC gặp U23 Trung Kính. Đề nghị anh em có mặt đông đủ, đúng giờ. Khi đi nhớ mang theo tiền sân, vì quỹ đã hết.

ok::::::::::::::::::hay đấy tiền đã hết nếu không có thì cũng hết chơi:hihi:::::::::::::::::pL

khangvcb

Member
Hôm đó (thứ bảy 07/03/2009), chủ nhật là 08/03/2009. Anh em ta đá ngon để chào mừng các chị em hội viên Viet pet. Xinh đẹp, trẻ trung, yêu đời, gia đình hạnh phúc.
(Sorry ! Hai tuần vừa rồi tôi không ra sân vì bị ốm và phải đi công tác).

xuandu74

Member
Bác cả ơi, hôm nào trời tạnh anh em mình làm trận lượt về nhé, có gì Bác thông báo cho em

KyCauGo

Nhất trí thời gian cho chú sắp xếp nhé........................................................................................................!

johnycare

Member
xin lỗi các bác,hôm nay em mới đưa được những hình ảnh mới về buổi giao lưu VIETPET HÀ NỘI_VIETPTE HẢI DƯƠNG.

đây là nhiếp ảnh gia<kỳ cầu gỗ>
cả 2đội cùng nhau vào nhà thi đấu tỉnh,chuẩn bị cho một trận đấu đầy hấp dẫn.