• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 8-4-2012

longtroc

Member
anh long hay lên mạng nhỉ. mà anh long hay viết thiếu dấu quá cơ. anh hiếu hỏi anh đúng đấy,làm gì có ngày 30_4. ngày 30-4 mới đúng anh à. ngày 30-4 theo em nhớ không nhầm là ngày độc lập của cộng hoà dân chủ công gô thì phải . anh long hen........................=))=))=))=))
đại ka ka ơi chiều lên hồ tụ tập anh em nhé anh . lâu rồi không thấy đại ka xuất hiện anh em nhắc anh suốt đấy :-h:-h:-h:-h:-h:-h

anh long hay lên mạng nhỉ. mà anh long hay viết thiếu dấu quá cơ. anh hiếu hỏi anh đúng đấy,làm gì có ngày 30_4. ngày 30-4 mới đúng anh à. ngày 30-4 theo em nhớ không nhầm là ngày độc lập của cộng hoà dân chủ công gô thì phải . anh long hen........................=))=))=))=))
Mình thì không nghĩ ngày 30-4 là ngày gì(ngày này năm 1975 là ngày Người Việt Nam đánh người Việt Nam thui, không hay ho j cả). Chỉ có ngày 1-5 là ok thui, ngày này toàn thế giới được ăn chơi.
Thui Chào AE, nghỉ làm sớm về đi đá bóng đây.

anh dao

đại ka ka ơi chiều lên hồ tụ tập anh em nhé anh . lâu rồi không thấy đại ka xuất hiện anh em nhắc anh suốt đấy :-h:-h:-h:-h:-h:-h
lộ nick làm ăn rồi.....................................................hi hi..............x-(

longtroc

Member
anh em nhà ta đâu rồi ? chiều nay đã thống nhất vụ 30_4 rồi anh chưa biết rõ lịch chiều mai đem cún lên hồ để đọc thông báo nhé ! chúc các bé cún khỏe mạnh để pet tỉnh nhà ngày càng phát triển :x:x:x:x:x:x:x:x:x

VuDinhHieu

Member
anh em nhà ta đâu rồi ? chiều nay đã thống nhất vụ 30_4 rồi anh chưa biết rõ lịch chiều mai đem cún lên hồ để đọc thông báo nhé ! chúc các bé cún khỏe mạnh để pet tỉnh nhà ngày càng phát triển :x:x:x:x:x:x:x:x:x
Mai anh em mang cún lên hồ cho cún bơi nhé.Chiều nào cũng dắt cún đi thể dục,chủ thì thể thao.Quả này kiếm thêm một cún nữa để tối cho đi tập thể hình.=))=))=))=))=))=))=))=))

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

cuongmau

Member
Mọi người ơi hôm nay minh ko ra hồ được kế hoach 30/4, 1/5 thế nào vậy?:-*>:D<

longtroc

Member
anh em im hơi nặng tiếng quá nhỉ ? chuẩn bị anh em mang cún ra hồ nào tập thể lực cho cún nào anh em nhà ta đâu rồi :-*:-*:-*:-*

longtroc

Member
Lại ra hồ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:)):)):))
ông bạn ơi có đúng buổi chiều là đưa cún đi thể dục là lúc tôi thấy vui nhất lên cứ phải cố gắng đi đều bạn à , rảnh mang rocket về chạy với lộc lợn của tôi cho vui haaaa haaa :x:x:x:x:x

ông bạn ơi có đúng buổi chiều là đưa cún đi thể dục là lúc tôi thấy vui nhất lên cứ phải cố gắng đi đều bạn à , rảnh mang rocket về chạy với lộc lợn của tôi cho vui haaaa haaa :x:x:x:x:x
THÀNH đã lập tiêu đề mới ace không vào tiêu đề thông báo ofline này nữa nhé.