• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 8-4-2012

Natalia

Member
Để hòa chung với khí thế offline của các CLB tỉnh bạn, ban chủ nhiệm Vietpet Bắc Ninh xin gửi tới toàn thể anh chị em lịch offline định kỳ của CLB.

Thời gian: 13h30 ngày 8-4-2012

Địa điểm: Công viên Nguyên Phi Ỷ Lan

Hy vọng mọi, người đặc biệt là những ai hay bận, hãy cố gắng thu xếp thời gian để đến giao lưu cùng mọi người để phong trào nuôi thú cưng của tỉnh nhà phát triển hơn nữa. Thay mặt ban chủ nhiệm CLB xin chân thành cảm ơn.

longtroc

Member
đợi mãi mới có ngày nắng cả chủ và cún đều vui mừng sướng quá đi =))=))=))=))

Up đi AE nhà ta ơi cho nhanh đến ngày off nào. Mà A Long ơi chuẩn bị a có thêm bạn nuôi Pít tham gia hội nge. Cũng ở trên BN đó. Chú đó nuôi 2 em pit

VuDinhHieu

Member
Có lịch off rồi mừng quá.uppppppppppp lên trên cho anh em còn biết nào.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ lên cao nào\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

longtroc

Member
cún đẹp quá em à hi vọng pet bắc ninh có thêm những em cún đẹp :x

sao dạo này AE nhà mình đi đâu hểt rùi mà chẳng thấy up nhi. không khí trầm quá ah.trời nắng đẹp thế mà không lên up=))>:D<=))=))>:D<

longtroc

Member
Up đi AE nhà ta ơi cho nhanh đến ngày off nào. Mà A Long ơi chuẩn bị a có thêm bạn nuôi Pít tham gia hội nge. Cũng ở trên BN đó. Chú đó nuôi 2 em pit
anh đã gặp và giao lưu cả người cả cún rồi mong clb ta ngày càng đông vui hơn nữa ;)

ngoc hoan

Member
khổ thân em Tôm của mình vừa cắt tai tối hôm qua,mong em ý nhanh khỏi để còn đi off nào

longtroc

Member
up up cho em tôm nhanh khỏi để cùng chủ chạy tập thể dục nào , nhanh khỏi để còn off còn show nữa ...... nào thì nhanh khỏi .. nào thì dựng tai%-(

ngoc hoan

Member
up up cho em tôm nhanh khỏi để cùng chủ chạy tập thể dục nào , nhanh khỏi để còn off còn show nữa ...... nào thì nhanh khỏi .. nào thì dựng tai%-(
Sơn onazin dạo này đi đâu ko thấy vào chém ông nhi?

hungcun94

Member
Bài của em chả hiểu sao không post lên được nhé các sư huynh ạ.khổ cái thân em.lại phải chờ đợi thêm 2tháng nữa vậy.chờ đàn pit con nhà anh trọc ra đời.off sớm nào cả nhà ơi.giờ lại chuyển sang chiều rồi.

Dạo này quả thật pet Bắc Ninh trầm quá ah, gấn đến ngày off rùi mà chẳng thấy AE up j cả vậy.

longtroc

Member
anh em bắc ninh đâu hết rồi không khí ảm đạm quá up cho trời nắng cho các bé khỏe mạnh nào %-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(