• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 11-3-2012

hungcun94

Member
Anh phamcu ơi.anh có thể cho em biết sđt và địa chỉ được không ạ.anh nói dành ở đây nghĩa là bán rẻ hay tặng em ạ.đực hay cái em không quan trọng ạ.em chờ tin anh.em cảm ơn anh ạ.

Em chưa rước anh ah. CHắc phai 1 đến 2 tháng nữa. em sợ rước về nuôi vợ, con , và chó nữa sẽ k đủ tiền cho chó ăn nên đang chờ xin thêm bme 1 ít nữa, =))=))=)). chờ thêm 1 chút sẽ có thêm chút KN mà anh:D

VuDinhHieu

Member
Em chưa rước anh ah. CHắc phai 1 đến 2 tháng nữa. em sợ rước về nuôi vợ, con , và chó nữa sẽ k đủ tiền cho chó ăn nên đang chờ xin thêm bme 1 ít nữa, =))=))=)). chờ thêm 1 chút sẽ có thêm chút KN mà anh:D
Oh.Chú em chỉ được cái nói đúng.Hướng chú em lại nuôi rott hay loại gì?

hungcun94

Member
Anh Cư bảo bán rẻ chứ đâu phải tặng ạ.làm em mừng hụt...12triệu 1bé anh Thành ạ.được 48ngày tuổi.chó bố mẹ là chó nhập.cao cấp vậy.tiền đâu ra bắt.buồn.em xin chia buồn cùnh người đồng cảnh nhé (anh ku )

hungcun94

Member
Ồ nhunguyet88 là thành viên mới phải không.tất nhiên lả phải đem đi chứ bạn.

Natalia

Member
Anh Cư bảo bán rẻ chứ đâu phải tặng ạ.làm em mừng hụt...12triệu 1bé anh Thành ạ.được 48ngày tuổi.chó bố mẹ là chó nhập.cao cấp vậy.tiền đâu ra bắt.buồn.em xin chia buồn cùnh người đồng cảnh nhé (anh ku )
Anh thấy em là cái loại vô ơn, dù sao đó cũng là ý tốt của người ta, em còn chưa cảm ơn lấy 1 câu. Em không có khả năng mua thì thôi còn đưa lên diễn đàn làm gì?

hungcun94

Member
anh Thành nói quan trọng hóa quá,và cũng hơi nặng lời đấy (cái loại vô ơn).em nói vậy nhưng không hề có ý gì.em trẻ con lên trong đầu trả có tính toán gì cả nói cũng không có ý xấu.còn các anh người lớn cả lên tất nhiên suy nghĩa sẽ khác em.sẽ suy ra nhiều cái sâu xa hơn.em nói là nói chó của anh Cư thuộc dòng cao cấp.em trẻ con không thể có khả năng đó được.chứ không phải đang nói mỉa mai.hay đại loại vậy.Anh Thành hiểu lại dùm em nha.ai đọc qua cũng hiểu lại ý dùm em:(:)((

Natalia

Member
Anh em nhà mình đâu hết cả rồi, sao im ắng thế này. Hôm đó mọi người cố gắng có mặt đông đủ và nhớ mang theo cún đấy nhé.

anh Thành nói quan trọng hóa quá,và cũng hơi nặng lời đấy (cái loại vô ơn).em nói vậy nhưng không hề có ý gì.em trẻ con lên trong đầu trả có tính toán gì cả nói cũng không có ý xấu.còn các anh người lớn cả lên tất nhiên suy nghĩa sẽ khác em.sẽ suy ra nhiều cái sâu xa hơn.em nói là nói chó của anh Cư thuộc dòng cao cấp.em trẻ con không thể có khả năng đó được.chứ không phải đang nói mỉa mai.hay đại loại vậy.Anh Thành hiểu lại dùm em nha.ai đọc qua cũng hiểu lại ý dùm em:(:)((
AE pet BN sao phải đưa nhau lên đây làm j. Có j AE tự bảo nhau thui chứ. Mà cu em Hungcun94 ah, khi A Cừ đưa giá cho em thi e tự biết thui chứ đừng đưa lên diễn đàn. Thấy có điều kiện mà nuôi được thì alo cho A Cừ, Không thì cũng có lời cám ơn. Tất cả vì 1 ngày mai tươi sáng, phát triển cho Việt Pet nói chung và 1 phần "Đặc Biệt" cho AE Pet BN.

longtroc

Member
Anh em nhà mình đâu hết cả rồi, sao im ắng thế này. Hôm đó mọi người cố gắng có mặt đông đủ và nhớ mang theo cún đấy nhé.
ok em luôn kiểu gì ít nhất anh cũng có ba nhóc pit đến góp vui cùng anh em , nắng ấm lên rồi chúng ta off thôi :D:D:D

pittbull_tn

Member
ok em luôn kiểu gì ít nhất anh cũng có ba nhóc pit đến góp vui cùng anh em , nắng ấm lên rồi chúng ta off thôi :D:D:D
Đàn pit thế nào rồi anh.
Chúc anh em vp BN năm mới mạnh khỏe có thêm nhiu đàn cún chất lượng và niềm đam mê tăng lên :D
p/s Nhờ a Sơn zin uống rượu hộ phần em nhé !

hungcun94

Member
Em bị mất cún rồi ạ.mang cún lai đi cho vui vẻ được không ạ.con tài nhà em cũng nghịch nắm.em cũng cho anh sơn zin,anh tiến xem ảnh nó lúc bé rồi đấy.cũng yêu.hìhì

hôm nay thấy trời nắng âm vui ghê.chiều phải cho thằng Bin chạy vài vòng mới đc.đợt vừa rồi lạnh quá nên ít đc vặn động và k đc tắm nên hơi bị bốc mùi.:(:)((.Thằng e hungcun94 đặt tên hay ghê nhỉ.Hoa mất rồi bây giờ lại co e Tài.hehe

Natalia

Member
Đàn pit thế nào rồi anh.
Chúc anh em vp BN năm mới mạnh khỏe có thêm nhiu đàn cún chất lượng và niềm đam mê tăng lên :D
p/s Nhờ a Sơn zin uống rượu hộ phần em nhé !
Từ năm ngoái đến giờ chưa gặp ông, hôm tới này nếu rảnh vể giao lưu với anh em nhé, tôi lại thèm rượu ngô của ồng rồi.

VuDinhHieu

Member
Nắng ấm rồi mang Bin lên Nhà Văn Hóa chạy tập thể dục cùng em Bơ của tôi đi Tiến ơi.Song về tắm rửa cho 2 em luôn.hehe dạo này ông lười quá tôi cứ phải mang em Bơ đi một mình buồn ghê.:(:)(:)(:)((

VuDinhHieu

Member
3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-OÀ mà hôm qua có người cho tôi cả hai bộ xương 2 con bò,lên nhà tôi tôi đưa cho một ít,một mình em Bơ và hơn chục em Việt Nam của tôi tải không hết.hehe