• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

Thich_Khach

Member
...Sang BN hnao` về cũng say quá anh Long ơi :)) cảm ơn a e bên đó tiếp đón nhiệt tình :D

hungcun94

Member
tks long nhiệt thành của chú hungcun,nhưng đúng là a viết đấy,a cáu thì a viết chẳng có ý quái gì,ai nghĩ sao cũng đc, đi từ ninh bình về,lại còn rủ đc 2 ông bạn mới mua chó,về bn chơi cùng,nhưng 3 thằng đi ra rồi lại dắt 3 con chó về,nếu biết off trc rồi thì rủ bạn về làm quái gì.thôi pye
anh ơi đừng nóng thế.thôi mình còn nhiều cái 30/4 nắm anh ạ.đời sống được hôm nay nhưng có biết ngày mai như thế nào.đang cười hí hửng với anh em.bỗng ra đường ô tô nó đâm cái thì coi như hết cười.cho lên hội anh em mình có mấy người đâu.bỏ qua đi anh ạ.giữ tất cả nhưng kỉ niệm đẹp về nhau.vì nhỡ đâu ngày mai ta không thấy nhau cười nữa.như em này.sống ngày nào hay ngày ấy.ace quý nhau cảm giác sướng nắm chứ anh.em bây giờ còn được đặc cách nhiều thứ trong clb nắm anh ạ..hơn nữa em cũng đang bệnh viêm gan đây,đi lúc nào cũng không biết.lên thôi anh đừng nghĩ mọi người nữa,cũng chỉ là sơ ý thôi.ace không phân biệt giàu nghèo,tuổi tác rồi,lại cùng quê.hihi lên yêu thương nhau anh ạ.anh cứ yêu thương em đi.:p:p vui lên đi.anh còn gây giống husky trong đó nữa mà.khi nào đẻ để phần em 1 bé nhé.YÊU CẢ NHÀ VIỆTPÉT BẮC NINH NẮM PHẢI KHÔNG ANH.:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

longtroc

Member
...Sang BN hnao` về cũng say quá anh Long ơi :)) cảm ơn a e bên đó tiếp đón nhiệt tình :D
anh cũng vậy em à ! sang bên đấy gặp anh em miệt mài ngắm cún lúc ngửng lên chẳng hiêu say cún , say nắng hay say tình anh em dành cho anh nữa mà nhất khoản rượu thì quên đường về luôn ... rảnh sang bn chơi với anh em pet bên nay em nhé ;;);;);;);;);;);;);;)

AtiHoang

Member
a Dũng chiêù mang thẻ nhớ lên hồ nhé để về e post ảnh lên diễn đàn ;););););)

dunghiendiu

Member
khỉ gió cái cô này lên gặp anh có bảo j đâu quên mất tiêu :D thui để mai vậy nhé ;);););)

anh cũng vậy em à ! sang bên đấy gặp anh em miệt mài ngắm cún lúc ngửng lên chẳng hiêu say cún , say nắng hay say tình anh em dành cho anh nữa mà nhất khoản rượu thì quên đường về luôn ... rảnh sang bn chơi với anh em pet bên nay em nhé ;;);;);;);;);;);;);;)
hôm nào cho anh đi với nhé. say gì cũng được. có 2 vợ chồng hôm nay vào xem chó của anh. chỉ đòi mua chó to .họ hỏi cả sđt thoại của long nữa...............có lẽ đợt này nuôi pit cùng chú, để thỉnh thoảng sang thủ đô gặp bác hồ cùng chú..............lâu không gặp nhớ quá cơ.............<:p<:p<:p

longtroc

Member
Say cháo cá bạn ạ =))

@ Atinahoang : Ta lại sợ nhà ngươi quá cơ...các hạ tuổi gì...;))
ngồi buồn up it ảnh hậu duệ của lộc lợn ra mắt anh em bắc ninh và clb pitbull hà nội các bác ném đá nhiều nhé cho cháu nó mau lớn:D

nhìn đc đấy ông anh ơi.anh toàn cho nó ra hồ chơi mà ko alo cho e gì cả.hôm nào cho nó đi thì nhớ alo cho e để e ra oánh nó một trận nhé.:)):)):)):))

cuongmau

Member
ngồi buồn up it ảnh hậu duệ của lộc lợn ra mắt anh em bắc ninh và clb pitbull hà nội các bác ném đá nhiều nhé cho cháu nó mau lớn:D

A long sành điệu quá cho chó gặm toàn tông lì.:)):)):))
con này toàn gặm tông lì như thế kia thì chắc là răng khỏe lắm đây.=))=))=))

ai giúp em với :(( cún nhà em ai gặp cũng mừng, cũng đi theo ,ham chơi :(( mấy lần đi tìm gần 2 tiếng đồng hồ,giờ chẳng bít làm sao để cho nó khỏi chạy linh tinh nữa , xích lại thì nhìn thương nên hôk muốn :(

pittbull_tn

Member

Nhìn dáng ngon ghê ảnh nhỉ. Anh cứ cho nó gặm dép rồi có ngày ko có cái j để đi đâu. Con này là con anh giữa lại đấy à. Con dogo đâu a show ảnh lên nữa đi

longtroc

Member
hi hi con dogo anh để trên gác em à hôm nào anh mang ra ngoài anh chụp rồi anh gửi em xem nhé ;);););););)