• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

yeuhusky

Member
chẳng thấy ai ý kiến j vụ đi biển :(:(:( nóng thế này mà chẳng ai rủ e trà chanh :-s:-s:-s:-s:-s
>> Hôm qua lúc 10h tôi đựơc đồng chí Thành rủ đi trà chanh. Thế có đểu ko ? :-??

longtroc

Member
sướng thế có gì đâu mà đểu hả em ? em là người quan trọng mới được mới đấy chứ anh em trong hội có ai được mời đâu nhất em rồi còn gì :)):)):)):)):))

cuongmau

Member
sướng thế có gì đâu mà đểu hả em ? em là người quan trọng mới được mới đấy chứ anh em trong hội có ai được mời đâu nhất em rồi còn gì :)):)):)):)):))
Con gai nói có là có nói ko la co mà a. Còn nếu con gái nói thik có nghĩa là rất thik.=))=))=))=))
ví dụ nếu a hỏi con gái là "e co muốn đi chơi với a ko"? Con gái mà nói "e ko đi" có nghĩa là đang muốn đi. Con nếu con gái nói là "có e muốn" nhvay có nghĩa là đang rất rất rấtmuốn đi.

longtroc

Member
kinh quá ông này kinh nghiệm nhiếu với gái thế này nếu nhiều với cún có phải anh em được nhờ không chứ ka ka ka :)):)):)):)):))

yeuhusky

Member
Bây giờ thì em mới biết lý do vì sao đến bây giờ anh vẫn ế. ;);) . Hay là anh thử nuôi tóc đi xem tình hình có khá hơn ko :p:p:p:p. Người có lòng thì hẹn hò rủ zê từ tối cơ chứ ko chờ đến 10h rồi mới rủ trà chanh thế đâu. Chả biết cái zì cạ =))

VuDinhHieu

Member
kinh quá ông này kinh nghiệm nhiếu với gái thế này nếu nhiều với cún có phải anh em được nhờ không chứ ka ka ka :)):)):)):)):))
Em thấy Cường không nhiều kinh nghiệm bằng anh đâu.Anh thì có kinh nghiệm cả hai điều trên đấy.Có sai đâu.Muốn ăn thì gắp cho người mà.Gần 4h rồi dắt cún xuống hồ bơi đê.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

Thich_Khach

Member
Anh tuổi 30 rồi mà cứ ngỡ như trẻ thơ ý...=)) thế này bao giờ mới được sang BN ăn cưới lão longtroc :-"

longtroc

Member
Anh tuổi 30 rồi mà cứ ngỡ như trẻ thơ ý...=)) thế này bao giờ mới được sang BN ăn cưới lão longtroc :-"
anh sẽ cố gắng nhanh thôi em ơi lúc đó anh em sẽ phải có mặt hết để uống rượu với anh đấy nhé ka ka ka !chủ yêu là phải có anh có em >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Thich_Khach

Member
anh sẽ cố gắng nhanh thôi em ơi lúc đó anh em sẽ phải có mặt hết để uống rượu với anh đấy nhé ka ka ka !chủ yêu là phải có anh có em >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Em cũng cố gắng giống anh :)) thế lúc đấy có được dắt Pitbull sang ăn cỗ ko anh :D

cuongmau

Member
Em cũng cố gắng giống anh :)) thế lúc đấy có được dắt Pitbull sang ăn cỗ ko anh :D
Dương xem thế nào chủ nhật này rảnh rủ lão ngoan đồng oánh quả lẻ về giao lưu cùng ace vpbn.
rất hân hạnh được đón tiếp các bạn.
Sẽ hứa hẹn nhiều trương trinh rất vui.

longtroc

Member
sẽ là ngày sn pet luôn hoanh nghênh anh em về chung vui cùng anh ka ka ka người ta bảo được thế còn gì bằng em à :D:D:D:D:D:D:D:D

VuDinhHieu

Member
sẽ là ngày sn pet luôn hoanh nghênh anh em về chung vui cùng anh ka ka ka người ta bảo được thế còn gì bằng em à :D:D:D:D:D:D:D:D
Đúng là được thế thì còn gì bằng.Nhưng cái được thế phải đợi sn pet cơ à.Luôn và ngay có phải nóng sốt không.Để lâu đợi mệt lắm.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

Thich_Khach

Member
Dương xem thế nào chủ nhật này rảnh rủ lão ngoan đồng oánh quả lẻ về giao lưu cùng ace vpbn.
rất hân hạnh được đón tiếp các bạn.
Sẽ hứa hẹn nhiều trương trinh rất vui.
Mình đang gạ gẫm cộng dọa nạt đây mà bạn =)) bao giờ chắc chắn sang được minh alo ngay cho bạn với Mr.Trọc =))

longtroc

Member
Mình đang gạ gẫm cộng dọa nạt đây mà bạn =)) bao giờ chắc chắn sang được minh alo ngay cho bạn với Mr.Trọc =))
không sang được thì vẫn phải thu xếp sang gặp anh em chứ chú :-?? thích là được mà ! vui đâu thì vui nhưng phải chăm sóc cún cho tốt vào em nhé :">

longtroc

Member
Chào ngày mới:)|:)|:)|. Chúc toan thể ace vpbn và các cún khỏe mạnh.
cường mẩu hôm nay ăn chơi quá còn chúc ngay mới nữa ha ha ha ha thây mặt anh em vpbn chúc cường ngày mới có nhiều thành công mới và kiếm thêm cho cún 1 kg thịt bò nữa nhé :D:D:D:D:D

cuongmau

Member
cường mẩu hôm nay ăn chơi quá còn chúc ngay mới nữa ha ha ha ha thây mặt anh em vpbn chúc cường ngày mới có nhiều thành công mới và kiếm thêm cho cún 1 kg thịt bò nữa nhé :D:D:D:D:D
Hiiiii. 1kg thit bo thi cún nhà e ăn ko hêt. E đang ước mỗi ngày có người cho e xin 2lạng thit bò gửi vào tận nhà. Kakakakaka=))=))=))=))=)) được như thế thì cún của e mới khỏe mạhn đươc mà cún của e có khỏe mạnh thì e mới vui bẻ được. Hiiiii.
CHÚC ĐÀN CÚN CỦA A LONG TRỌC KHỎE MẠNH VÀ CHÚC A LONH TRỌC TÁN ĐƯỢC 1E BÁN THỊT BÒ VÀ BUÔN TRỨNG VỊT LỘN.