• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIETNAM RƠTTWEILER - xin ra mắt các thành viên VietPet

Jackie

Member
Chào các bác, các bác ơi, em ở SG, tham gia CLB Rott với các bác có đc k ạ.
Cảm ơn các bác

KimCuong

Active Member
Chào các bác, các bác ơi, em ở SG, tham gia CLB Rott với các bác có đc k ạ.
Cảm ơn các bác
Tớ ở ngoài Bắc mà vẫn được tham gia CLB Rottweiler cơ mà bác. Bác cứ yên tâm đi, anh em ta đều là người một nhà mà.

Chào mừng bác Jackie gia nhập CLB Rottweiler! :wel: =D>

viet anh_hp

Em nữa ạ.... Em cũng đang nuôi 2 bé ạ....

................Đời sống không biết bao lâu...hihihi

VIETNAM ROTTWEILER xin kính chào toàn thể thành viên của diễn đàn VietPet. VIETNAM ROTTWEILER lập topic này ra với mục đích giao lưu và học hỏi với anh chị em thành viên yêu thú cưng nói chung và yêu Rottweiler nói riêng trên diễn đàn VietPet. qua đó có thể tích luỹ thêm kinh nghiệm và góp phần làm phong phú thêm thông tin cho CLB Rottweiler của Viet Nam . xin cám ơn

Website: www.vnrottweiler.com
người đại diện: Sonnguyen
ĐT: 0903966992
chúc anh thành công! em cũng là 1 fan rất hâm mộ rott vừa rồi mới tậu 1 chú nhưng đã chết rồi, tiếc đứt cả ruột thương lắm các bác ạ
đang tìm 1 chú mong các bác giúp đỡ để em tìm 1 chú thật đẹp. sdt cua em la 0912822111 (nam)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bạn kimxuannam ! rất tiếc về chú rott đã ra đi của bạn . hiện nay nhu cầu kiếm chú rott mới của bạn như thế nào và ngân sách bạn dành cho nó là bao nhiêu thì cứ chia sẻ biết đâu các anh em trong CLB có thể giúp bạn. chúc bạn tìm được chú rott mới như ý . thân

Jackie

Member
Gửi Mod

Mod ơi, sao ở các khu vực khác thì tạo chủ đề mới được, cònb trong VIETNAM ROTTWEILER mình tạo chủ đề mới lại k được.
vui lòng hướng dẫn giúp mình với.
Cảm ơn

kenny001

Member
vì khu vực này bi khoá chức năng đó.hihi e đoán là vậy,e cũng không tạo topic mới được

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Mong BQT sớm có trả lời giúp.
Xin cảm ơn
chào bạn Jackie ! có lẽ bạn nên hỏi Admin Buba vì mình không quản lý việc tạo chủ đề mới trong VNRottweiler . thân

Jackie

Member
Cảm ơn các bác,
Có lẽ BQT muốn hạn chế, nhưng nếu quản lý như vậy thì khu vực VN Rottweiler e là khó trở thành nơi giao lưu học hỏi rộng rãi như tiêu chí đề ra ban đầu được.
Trân trọng

kevin_son

Member
Bạn ThuanNgoc nói rất có lý, số người đam mê rot rất nhiều như mình chẳng hạn nhưng cũng k biết nơi nào có uy tín và chất lượng để mua. Hy vọng các bạn đi trước có thể hướng dẫn thêm.

trung1982

Member
thành viên rất mới

Mình thấy các pác toàn nói thôi . phải mạnh bạo post cun yêu của mình lên cho ae chiêm ngưỡng chứ . Pác nào đồng ý thì ủng hộ nhé :)

nghiaccc

xin cho mình tham gia với minh rất thich loại nầy .Minh cung dang tìm kiếm một em vậy co bạn nào biết ở dâu có ROT đẹp cần bán chì mình với nha Cám ơn rất nhiều hẹn gặp lại=D> :nailbitting:

chào anh son nguyen em cũng là một người rất yêu rott hiện nay em cũng nuôi một em ,em nó là cái được khoảng 8 tháng em nó nặng 30 kg như thế là quá còi không anh em là thành viên ở quảng ninh xin anh chỉ giáo