• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VietNam Bully Kennel Union mời Offline

Bully-Underground

Vietpet sponsor
Thông báo offline đầu xuân 2014!
Club thông báo Offline đầu xuân năm mới vào lúc 9h30 ngày 23/2/2014 tại Hồ đền Lừ. Club trân trọng mời tất cả các thành viên thu xếp thời gian tham gia Offline cùng Club.
Trân trọng!
Nguyễn Thành Công

golden-sr

Member
Anh em yêu thích American Bully nên thu xếp cùng nhau tham gia buổi offline cho vui nhé. Đây là cơ hội để giao lưu học hỏi rất tốt... Wellcome All!

bully1974

không thấy thông báo hoãn gì , 9h 30 e ra hồ đền lừ không thấy ai, mưa gió chán thật

bully1974

em mới chơi ae đánh giá em bully đực 10 tháng tuổi , 29 kg hình avata đấy có đẹp giai không ạh

ledem

Member
Mưa gió lên hoãn bạn ak , bạn phải cập nhập trên fb nữa , chó nhà bạn đẹp lắm hôm nào mang ra off nhá :D

bully1974

hjhj mưa gió mà , 2 con gái thích đi quá nên chiều theo , 3 bố con làm mấy vòng hồ đền lừ , ướt hết , rồi vào cafe 88 châu âu ngồi chơi mãi.:((

bully1974

cảm ơn bạn golden-sr nhiều

thanks bạn golden-sr nha , hôm trên v hoa hàng đậu mình muốn đi quá mà nhà có việc bạn nên không đi đc hẹn ae lần sau vậy

bully1974

cần giúp đỡ

a chuyển nhà nhà chật không co chỗ nuôi , buộc phải bán 2 e , một đực một cái ai mua mách giúp a với nhé chó đẹp . giúp a với nhé a cảm ơn e nhiều