• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIET PRIDE BULLIES - DEIMOS thành viên mới nhất của trại!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Sau khoảng một thời gian ngắn về với chú CHIÊU ANH từ trại của anh HIỂN - VIET BULLY, và được sự giúp đỡ của chú CHIÊU ANH ...
==>> DEIMOS đã là thành viên mới nhất gia nhập trại VIET PRIDE BULLIES

Xin gởi đến mọi người clip mới nhất của em nó

Để đóng góp phần nào vào phong trào phát triển Bully mình xin được mở phối DEIMOS với giá 500 USD đến 2 em cái nào đăng ký trước và sau đó sẽ đóng em nó để sử dụng riêng cho trại mình.

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
Xin chúc mừng em, Deimos là một con giống tốt. ..................................

atula

Active Member
Phối đê DEIMOS gien rất chuẩn bé nào ra mặt mũi cũng đẹp .

ai-armani

Member
Chúc mừng anh Chinh nhe.....dạo này hội bully có nhiều thay đổi quá......toàn chơi hàng nóng không.......
Thân chào

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Demois sản phẩm ra rất đẹp, HP hiện tại vẫn đang còn giữ 1 sản phẩm của Demois với khung đầu ắn tượng, lùn dày cơm. Chúc mừng anh Chinh nhé.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Jenny_Q: Em nó vẫn tốt như ngày nào và có phần mập hơn trước nên đang dự định cho em nó giảm cân 1 tí,thanks!

To Tùng: Thanks Tùng, mình cũng có những dự định riêng cho em nó. Hy vọng là sẽ như mình nghĩ và cho ra những sản phẩm đẹp.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Khi nào có sản phẩm cho e đặt gạch sớm nhé hehehe ........................... !!!
xin lỗi ông cường liệu ông có tin được không hay lại gạch vỡ tôi nghi ngờ gạch đá của ông lằm

jenny_Q

Vietpet sponsor
ok anh chinh khi nào có tin vui là phải thông báo cho mọi người nhé để còn biết mà đăng ký

lambeckham

Active Member
anh Chinh ơi ko thi bully mà thi nhậu đc ko hihihi.....em đùa thui em sẽ cố vào góp vui với mọi người