• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIET PRIDE BULLIES - Biz Clone vs Biz Lil Princess

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Nếu không có gì thay đổi thì vào ngày 07-01-2011
VIET PRIDE BULLIES sẽ đón chào bầy cún con được nhân giống theo cách inbreeding, hy vọng sẽ có những sản phẩm giống như Biz Markie

BIZ CLONE (Biz Marike x Fendi)

và Biz LiL Princess (Biz Markie x Pebbles - Pebbles là chị em với Gunny)

Hình Lil Princess lúc nhỏ (sẽ cập nhật hình mới sau nhé)

Chào thân ái và đoàn kết

Chúc mừng anh thế là tin vui đã đến sau mau ngày trông đợi , hy vọng rằng cặp đôi sẽ ra 1 bầy xuất sắc như biz Markie và Biz clone

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cám ơn mọi người, mình cũng đang hy vọng bầy này đây. Cũng ráng giữ lại 1 em để xem sản phẩm mình làm ra thế nào hehe.

Chào thân ái và đoàn kết

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chúc mừng anh Chinh sắp có tin vui, có tin vui anh phải cập nhật ngay thông tin cho mọi ngừoi biết anh nhé./.
Thân.

Chúc mừng anh CHINH....không biết nói gì hơn......vì phải cho đủ kí tự anh ơi,nhìn BIZ mà lòng cứ rạo rực,hicDog Eye:D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Chinh,

Chúc mừng em nhé, hy vọng mọi chuyện sẽ suôn sẽ, kế hoạch inbreeding là một bước đột phá trong việc gây giống tại Việt Nam. Bầy này sẽ có rất nhiều cái học hỏi tìm hiểu từ kết quả và Anh nghĩ sẽ cho kết quả tốt thôi, Biz markie line. Hy vọng sang năm mọi may mắn sẽ đến với mọi người.

Thân,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Sơn: Cám ơn anh, em cũng hy vọng là vậy, mọi thứ đều còn rất mới mẻ và em cứ phải học hỏi và trải nghiệm tiếp thôi. Hy vọng được phần nào giống Biz Markie, hy vọng và hy vọng hehe.

Chào thân ái và đoàn kết

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng thì VIET PRIDE BULLIES cũng đón tin vui. Lil Princess đã hạ sinh được 5 bé toàn màu Blue vào ngày 7-1-2011, gồm 3 bé cái và 2 bé đực.
Sẽ cập nhật hình ảnh cho anh chị em sau nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Chinh,
Chúc mừng em nhé, bỏ công trồng cây bây giờ bắt đầu hái quả rồi. Anh cũng mong xem sản phẩm đầu tay của em, thế hệ Biz markie line ơ Vn.
Thân,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cám ơn anh Sơn, em cũng đang cực với chúng vì chăm chúng mệt quá nhưng vui vì những ý tưởng từ ban đầu của mình cũng dần thành hiện thực.

To anh An: Cám ơn ông anh nhé, em tính bữa nào rảnh rảnh tí ghé trại ông anh tham quan đây

Chào thân ái và đoàn kết

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi Chinh,
Chúc mừng Chinh nhé, chúc mấy bé mau ăn chóng lớn. Nhớ cập nhật hình mấy bé lên sớm để anh em cùng chia sẽ niềm vui và cùng ngắm mấy bé với nhé. Thân chào.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Doanh: Cám ơn anh nhiều nhé, em sẽ chụp ảnh cập nhật khi chúng được thêm ít ngày nữa. Vì cục pin máy hình hư mà mấy bữa nay bận quá không đi đâu được. Thanks anh Doanh!

Chào thân ái và đoàn kết.