• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

video huấn luyện chó .

minhcuong

Active Member
Chú chó trong YouTube quá siêu đấy. Đây thuộc dạng đẳng cấp cao rồi.

Mình sẽ chọn vài kỹ năng nhỏ trong clip để học tập về luyện chú Lab nhà mình.

Bác nào có clip chó ở nhà được huấn luyện kiểu này post lên chia xẻ cùng mọi người nhé.

hollabind

quá đỉnh đúng là không còn gì để nói làm cách nào để em teach my dog đc như thế nhỉ hic giá như mình được như chị ý nhỉ.

k9trainer

các bạn chắc cũng muốn tự mình huấn luyện chó của các bạn như vậy:) bật mí chút xíu nhé, chú malinois trong clip này chỉ là mới bắt đầu thôi, mà cô chủ dạy cũng chỉ mới tập huấn luyện điều khiển bởi vì mặc dù là sân nhà nhưng chú chó không hoàn toàn tập trung và đây cũng chỉ là các động tác cơ bản. các bạn hoàn toàn có thể dạy chó của mình làm được nhiều hơn vậy nữa nếu các bạn thực sự ham thích và kiên trì huấn luyện. cuối năm nay có thể mình sẽ tổ chức một vài buổi thuyết trình về huấn luyện chó thể thao tại tphcm, hi vọng gặp lại những người yêu thích nuôi dạy chó.

trangphuong

Active Member
các bạn chắc cũng muốn tự mình huấn luyện chó của các bạn như vậy:) bật mí chút xíu nhé, chú malinois trong clip này chỉ là mới bắt đầu thôi, mà cô chủ dạy cũng chỉ mới tập huấn luyện điều khiển bởi vì mặc dù là sân nhà nhưng chú chó không hoàn toàn tập trung và đây cũng chỉ là các động tác cơ bản. các bạn hoàn toàn có thể dạy chó của mình làm được nhiều hơn vậy nữa nếu các bạn thực sự ham thích và kiên trì huấn luyện. cuối năm nay có thể mình sẽ tổ chức một vài buổi thuyết trình về huấn luyện chó thể thao tại tphcm, hi vọng gặp lại những người yêu thích nuôi dạy chó.

Thật vậy sao bạn?
Mới hl mà như này thì quả là mơ ước của mình, cũng mong bạn nói được làm được nhé.
Thân.

Ồ, em này là Lilo v Heidhof của bác gsdc2003 lần trước giới thiệu đây mà. Em đã từng được đến 1 trường dạy huấn luyện chó của cảnh sát, họ sử dụng rất nhiều em GSD dòng working này, nhìn khoái thật