• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Video hl Đen ngồi.

trangphuong

Active Member
HL Chào.

Mình hl cu đen chào cũng được 5-6n rồi nhỉ?
Hôm nay post đoạn video các bạn coi thử, mình nói đạt 50% có vẻ hơi quá, chắc 35% rồi, mai mốt khổ luyện chắc đạt 90% thôi...:D...Nào nhấn chuột thôi.

http://www.youtube.com/watch?v=JD6nPGwI4Ls
-----------------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------------------
Nhờ mod sửa hộ tiêu đề hl ngồi thành hl chào với, cảm ơn.

HieuKTS

Member
Tuyệt quá anh nhỉ ! Cu Đen ngày càng tiến bộ và hoàn thiện hơn ! Phần ngồi này tương đối khó - Anh thật kỳ công - em chúc mừng anh !!! Anh post clip huấn luyện cu đen lên thường xuyên để anh em trong hội lab học hỏi và trao đổi anh nhé !!!

trangphuong

Active Member
Tuyệt quá anh nhỉ ! Cu Đen ngày càng tiến bộ và hoàn thiện hơn ! Phần ngồi này tương đối khó - Anh thật kỳ công - em chúc mừng anh !!! Anh post clip huấn luyện cu đen lên thường xuyên để anh em trong hội lab học hỏi và trao đổi anh nhé !!!
Hôm đó mới hl thôi hôm nay khá hơn nhiều, bây giờ cu Đen hơi kéo nhẹ dây hô chào, tay làm lệnh là cu Đen đã chào.
Mai hoặc ngày kia anh post video cho em coi, tốt hơn nhiều không phải đánh vật như thế đâu..:D..
Nhưng cũng là đánh dấu giai đoạn thôi....

Chào này.

ghetcho

Hôm đó mới hl thôi hôm nay khá hơn nhiều, bây giờ cu Đen hơi kéo nhẹ dây hô chào, tay làm lệnh là cu Đen đã chào.
Mai hoặc ngày kia anh post video cho em coi, tốt hơn nhiều không phải đánh vật như thế đâu..:D..
Nhưng cũng là đánh dấu giai đoạn thôi....

.................Nhìn lại thấy mê chó rồi bác TV ạ..................:D

tuantv19

Member
Cu Đen giỏi quá ! Bạn cho mình hỏi, cu Đen được bao nhiêu tháng rồi, cân nặng bao nhiêu vây ?