• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Video cháu và con gái tôi dạy chó .

my_lucky

Active Member
Tiếc rằng không có tiếng để hiểu rõ về các khẩu lệnh nhưng video cũng rất hay, cảm ơn anh nhé.Thân!

amifidele

Member
Cảm ơn hai cô bé nhé, thật hay và dễ thương. Cô sẽ cho con cô xem. Hẹn gặp lại trong video kế tiếp nhé.

Neapolitan

Active Member
Tiếc rằng không có tiếng để hiểu rõ về các khẩu lệnh nhưng video cũng rất hay, cảm ơn anh nhé.Thân!
Tôi coi có tiếng mà ? không biết mấy người khác coi có tiếng hay không ?

TaiVenh

Active Member
Cám ơn bác Neo rất nhiều. Bài học rất trực quan, dễ hiểu, dễ nhớ. Nhất là lại được giải thích kỹ bằgn tiếng Việt như vậy, sẽ rất có ích cho cộng đồng petlover của VN mình.

Rất mong bác và 2 cô cộng sự dễ thương tiếp tục giới thiệu thêm các bài HL khác để bà con cùng học hỏi.

PS: Thuyết minh bằng tiếng Việt, nghe rất rõ ràng các bác ạ.

Meomemini

Member
Mình coi có tiếng nhưng quay ngay đường nên tiếng xe và gió ù quá,hoan hô 2 cô bé có tinh thần dạy bảo và yêu thương thú nuôi .Chúng ta nên khuyến khích trẽ yêu thú ngay khi vừa nhận biết là rất tốt,ừh ha phụ huynh 2 em đó mới tuyệt vời nữa chứ vì họ đã dạy 2 cô có tấm lòng yêu thương hihihihii

huyCQ

Member
chúc mừng bác Neapolitan ....... có những chú chó khoẻ đẹp + thêm lòng nhiệt huyết và sự ủng hộ từ những người thân yêu nhất của mình.
Chúc gđ anh và các cún luôn khoẻ

Neapolitan

Active Member
chúc mừng bác Neapolitan ....... có những chú chó khoẻ đẹp + thêm lòng nhiệt huyết và sự ủng hộ từ những người thân yêu nhất của mình.
Chúc gđ anh và các cún luôn khoẻ
Cám ơn Huy, con gái lớn của tui có thể tự dạy chó những động tác căn bản và có thể show chó ở show dành cho trẻ em .

Hy vọng với mấy clips này có thể giúp các bạn trẻ ở VN huấn luyện mấy con chó cưng của mình . Rất dễ, trong vòng 2 tuần, mỗi ngày khoảng 1 tiếng vừa học vừa chơi là con chó sẽ thành thục các động tác .

Lordrich

Member
Cám ơn bác Neapolitan rất nhiều các đoạn video của bác rất hay, dễ hiểu ...chúc bác mạnh khoẻ và may mắn

Vietspace

Member
Bác Neapolitan cho em hỏi tý, làm thế nào để luyện cơ hàm của chó vậy????? Em tìm khắp mà không có chỗ nào chỉ luyện cơ hàm cả, chỉ có ảnh thôi . Bác biết thì chỉ em với, nếu có video clip kèm theo thì càng tốt.

Neapolitan

Active Member
Bác Neapolitan cho em hỏi tý, làm thế nào để luyện cơ hàm của chó vậy????? Em tìm khắp mà không có chỗ nào chỉ luyện cơ hàm cả, chỉ có ảnh thôi . Bác biết thì chỉ em với, nếu có video clip kèm theo thì càng tốt.
Luyện cơ hàm thi tui không chuyên nghiệp đâu, hỏi mấy cao thủ nuôi Pit bull sẽ rõ hơn, còn không thì bạn vô Youtube tìm ở key : Pitbull training sẽ có rất nhiều video

thank bác neapolitan nhiều nhiều, xem đoạn clip rất dễ hiểu,dễ nhớ. 2 bé con nhà bác nhìn cũng đáng yêu quá cái này chắc thiên bẩm, chúc mừng bác, sống ở nước ngoài mà 2 bé vẫn nói được tiếng việt quả là một điều đáng mừng