• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Video 2 bé vện đen 6 tháng và 1 chú vện vàng

Hungary

Member
vện vàng mầu ko rõ cho lắm ít vện trông bt vện đen thì đẹp đấy bạn bạn ở tận đâu vậy vóc dáng rất ok

Dthuan2310

Member
vện vàng mầu ko rõ cho lắm ít vện trông bt vện đen thì đẹp đấy bạn bạn ở tận đâu vậy vóc dáng rất ok
Thanks , minh ở đà nẵng . Moi người đánh giá nhiệt tình để mình học hỏi thêm kinh nghiệm

cho

Member
công nhận sài gòn nhiều PQ đẹp quá .... ngoài bắc em tìm mỏi mắt hic chúc mừng bác có đc những em đẹp

vandinh243

Ở Đà Nẵng có hội chó Phú Quốc nào không anh? 3 con chó của anh đẹp quá anh dẫn nó đi săn khi nào chưa.

vandinh243

công nhận sài gòn nhiều PQ đẹp quá .... ngoài bắc em tìm mỏi mắt hic chúc mừng bác có đc những em đẹp
ngoài đó chơi chó mông cộc cũng nhiều bạn tè mình thấy chó đó cũng đẹp mà.

Dthuan2310

Member
Ở Đà Nẵng có hội chó Phú Quốc nào không anh? 3 con chó của anh đẹp quá anh dẫn nó đi săn khi nào chưa.
Đà nẵng ko có hoi phú quốc nào . Minh thích nên nuoi thôi ! Mấy con chó mình nhỏ xíu mà săn gi . Thả nó ra thì nó săn gà của nhà hàng xóm thôi , phải đứng giữ chúng nữa . chứ để nó chạy lung tung cẩu tặc nó đánh bả là toi đời lun :)

Xem mấy clip, mình thích nhất khi các em nó chồm lên tường quan sát phát hiện mục tiêu... oai, ngầu, dũng và đẹp nữa, còn lại cái gì thì tính sau. Đây cũng là những cá thể có tương lai đấy. Chúc mừng bạn!

vandinh243

Đà nẵng ko có hoi phú quốc nào . Minh thích nên nuoi thôi ! Mấy con chó mình nhỏ xíu mà săn gi . Thả nó ra thì nó săn gà của nhà hàng xóm thôi , phải đứng giữ chúng nữa . chứ để nó chạy lung tung cẩu tặc nó đánh bả là toi đời lun :)
anh nuôi 3 con đó lâu chưa? Hồi đó anh mua bao nhiêu một con zậy?

lucgiahop

Member
Chúc mừng bạn, CN anh em hội chó Quảng Nam _ Đà Nẵng hay off công viên, bạn có thể lên đó giao lưu, mình cũng nuôi PQ mà nhát dẫn đi quá , vì chó xấu :))

Dthuan2310

Member
Bạn khiêm tốn quá . Bạn cũng up hinh lên để giao luu với anh em cho vui . Mong cho hội phú quốc miền trung ngày 1 phát triển

vandinh243

Chúc mừng bạn, CN anh em hội chó Quảng Nam _ Đà Nẵng hay off công viên, bạn có thể lên đó giao lưu, mình cũng nuôi PQ mà nhát dẫn đi quá , vì chó xấu :))
Anh ơi cho em hỏi hội chó thường off lúc mấy h vậy?