• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Victor nhà Em!!!

Tình hình là Em mới rước 1 cu Male bên nhà bác Misen về... còn khoảng hơn 1 tuần nữa là được 2 tháng.....Bữa rước về quên cân xem bao nhiêu kí nữa....Sau đây là hình em nó :

Mong các bác chém nhiều nhiều vào cho Em nó mau lớn :))

phamhuyhoang

Active Member
em này của bạn có đầu thủ tốt thật đó ^_^ màu mảng hook ...tuy nhiên mình thấy hơi phản cảm ở cái xích...nó quá to với con rott 2 tháng tuổi và nền đá trơn như vậy sẽ làm hỏng bộ chân đẹp của em nó ^_^ bạn nên quây nó lại ở khu vực nào đó có sàn đất hoặc gạch sần để cho em nó được vận động ^_^ em nó còn nhỏ nên chưa thích hợp để lôi ra chạy hoặc tập thể dục với chủ ^_^ bị chém nhiều bạn ghét thì chuyển cho mình nuôi ^_^ đảm bảo 6 tháng sau bạn không nhận ra em nó luôn ^_^ hehe .chúc mừng bạn có em rott đẹp

em này của bạn có đầu thủ tốt thật đó ^_^ màu mảng hook ...tuy nhiên mình thấy hơi phản cảm ở cái xích...nó quá to với con rott 2 tháng tuổi và nền đá trơn như vậy sẽ làm hỏng bộ chân đẹp của em nó ^_^ bạn nên quây nó lại ở khu vực nào đó có sàn đất hoặc gạch sần để cho em nó được vận động ^_^ em nó còn nhỏ nên chưa thích hợp để lôi ra chạy hoặc tập thể dục với chủ ^_^ bị chém nhiều bạn ghét thì chuyển cho mình nuôi ^_^ đảm bảo 6 tháng sau bạn không nhận ra em nó luôn ^_^ hehe .chúc mừng bạn có em rott đẹp
Cảm ơn bạn nhiều vì đã mở hàng chém Em nó :D Màu mảng hook..... sao bạn??? Đây là lần đầu tiên nuôi Rott nên giao toàn quyền tư vấn và chọn cho bác Misen :-bd .Bữa đi công chuyện nhờ Mẹ mua giùm sợi xích mà Mẹ mua sợi bự chà pá.... coi như trừ hao mốt Em nó lớn vậy ... Nhà mình toàn lót gạch thế, ngoài sân thì toàn Lý Thông nên không xích Em nó ở ngoài được.... đợi Em nó khỏe chút sẽ dẫn ra ngoài sân xi măng cho vận động và chụp hình cho sinh động hơn :D

Up thêm vài tấm hình cho Anh Em chém thoải mái

Chân thành cảm ơn !!!!

misen

Member
em này bác cho ăn rau với cháo trắng thường xuyên đi dể anh em còn có dịp mà chém:D,nuôi tốt quá ko chém dc đâu hehe

misen

Member
cho hình mới của nó lên đi anh ơi>:D< bữa nay cũng to lớn rồi

trantantai

Active Member

Chân thành cảm ơn !!!![/QUOTE]

Em này nhăn nhúm như Sharpei vậy, Sao lại chưa được 2 tháng mà bác đã bắt về vậy? Như vậy không tốt cho nó, chỉ tốt cho chủ cũ nó, đỡ phải chăm lâu thôi.
Nhìn được, nhưng chó tàu chỉ được thế thôi, mõm to, mắt sệ và thộn không nét.
Ủa chém vậy đủ chưa ta. khì khì

Update hình Victor lúc 2 tháng tuổi, nặng 11kg

Còn đây là Em nó lúc 3 tháng mới chụp sáng nay . Cân nặng 15kg :D

BuBuBoy

Cún đẹp quá... A mua ở đâu mà đẹp thế.... A chăm cún tốt quá :x:x