• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VICKY và VENUS nhà "Đầu gà giá mềm"

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin chào ACE của CLB BULLDOG...........
Nếu không có gì thay đổi tối chủ nhật tới ngày 27.11.2011 2 bé VICKY và VENUS (Hậu duệ của DREAMER) sẽ về trại mình.....Do không có kinh nghiệm lựa chọn con giống và mới chơi nên mời các cao thủ BULLDOG cho vài lời nhận xét để có thêm kinh nghiệm và xin giao lưu với ACE CLB BULLDOG ......
Xin gửi tới vài tấm hình 2 em nó lúc 2 tháng .........................

Đầu tiên là VENUS.....

Tiếp theo là VICKY..........

Cảm ơn mọi người đã đọc bài và xin được nhận xét chân tình...................

xiaobao

Member
xin lỗi ông anh.cho em hỏi anh có nuôi rott không.em nhớ không nhầm anh có con vail phai không,em đang tim hiêu về em này

Boy Hai Phong86

Active Member
Được đấy anh ah, mấy hôm nữa vào ngắm bọn nhóc rồi, phê quá anh ah hihi ở trại anh nhìn em nào cũng mê mệt hết , bác nhớ cho em một chỗ để ngồi ngắm chó anh nhé>:D<

Boy Hai Phong86

Active Member
xin lỗi ông anh.cho em hỏi anh có nuôi rott không.em nhớ không nhầm anh có con vail phai không,em đang tim hiêu về em này
Chú tìm hiểu làm gì, quá sức đó ......................................-------> lao lực đó em8->

trung2t3c

Active Member
Được đấy anh ah, mấy hôm nữa vào ngắm bọn nhóc rồi, phê quá anh ah hihi ở trại anh nhìn em nào cũng mê mệt hết , bác nhớ cho em một chỗ để ngồi ngắm chó anh nhé>:D<
chú vào nhớ alo 1 tiếng để ae giao lưu "chó chiến" nha ....... >:D<>:D<>:D<>:D<

Boy Hai Phong86

Active Member
chú vào nhớ alo 1 tiếng để ae giao lưu "chó chiến" nha ....... >:D<>:D<>:D<>:D<
Dạ vâng ah thế còn gì bằng kiểu gì em cũng giao lưu với anh em trong đó, trước anh em mình chưa có duyên hợp tác anh nhỉ hihi>:D<