• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vet Macaw, Vet Úc, Vẹt Châu Phi ......^__^ !!!

dobecgie

Member
woa.... tuyệt...mình kết nhất mấy em này....mà ở đà nẵng không có bán,,,mà nếu có chắc cũng đắt lắm.Chúc bạn chăm các em tốt...Mà sao bạn lại có đuơc mấy e này dậy

dungseven

Member
tuyệt vời loại này thuộc hàng hiếm ở việt nam đó bạn ơi?bạn có bí quyết gì mà sở hưu được mấy em này vậy chia sẻ cho anh em biết được ko

microsort

Member
Ui , bạn Kinho nhớ mình ko ? Dạo này bạn còn sưu tầm mấy em này nữa à, đẹp thật đấy .Nuôi mấy em này vất vả lắm không vậy ?

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
quá đỉnh, bạn ơi nhà bạn ở đâu thế? mình cũng mê mấy em này lắm :)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Vẹt của bạn đẹp quá ,bạn cho mình hỏi 1 tý,mấy em vẹt này bạn nhập bên Trung quốc có phải ko???mình cũng đang định nhờ ông chú mua hộ cho 1 em bên Trung Quốc,bên đấy nhiều lắm bạn ạ.Bạn có thể cho mình địa chỉ của bạn đc ko??

Nhìn mê quá,chỉ ước có được 1 chú thôi cũng mừng. Bạn mua ở đâu chỉ giúp mình với!

Ki_Nho

Moderator
Hi hi hi! Mấy con vẹt của ông anh sáng láng quá làm Ki_Nho đứng cạnh bị lu mờ :D

PIGEON_HN

Member
cảm ơn em H nhiều nhé, anh đt cho anh Anh_HN rồi.:-bd
mấy chú chim của đẹp quá, hôm nào giới thiệu cho mọi người thêm vài giống loại em sở hữu nữa đi, anh biết em còn giấu nhiều lắm.:D

Số điện thoại anh Anh anh ko gọi được em ơi, thấy tắt máy hoài, em còn số nào ko? cho anh với. tks.

anh_hanam

Member
Số điện thoại anh Anh anh ko gọi được em ơi, thấy tắt máy hoài, em còn số nào ko? cho anh với. tks.
Tớ đang đi học nên tắt máy suốt. Cố chờ hôm nào bố trí được tớ sẽ mang gáy lên cho Huyền và cho Hobaosutucop luôn thể:D