• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vaith nhà Anh Doanh

truong dat nhan

Dear các ACE,

Trước tiên cho em gởi lời cám ơn đến gia đình Anh Doanh đã tiếp đón hai vợ chồng Em rất ân cần mặc dầu chỉ mới lần đầu gặp nhau, và đặt biệt là giới thiệu các thàng viên rott trong gia đình của ANh.

Em xin chia sẽ với ACE trong diễn đàn hình ảnh của Vaith ( xin lỗi vì chưa xin phép ANh Doanh) mà em đã chụp trong ngày 16.5.09

truong dat nhan

Dear các ACE,

Trước tiên cho em cám gởi lời cám ơn đến Anh Doanh cùng gia đình đã tiếp đón hai vợ chồng Em rất ân cần mặc dù chỉ mới biết nhau,

Em xin chia sẽ với mấy ACE mấy tấm hình của Vaith, Josy, Zana và mấy đứa con của Vaith nữa, em sẽ post lần lượt ( xin lỗi vì chưa hỏi ý kiến Anh Doanh)

truong dat nhan

Vaith nhà Anh Doanh Tiếp Theo

Em cố gắng chụp cận cảnh để ACE chiêm ngưỡng hết vẽ đẹp của Vaith, nó rất hiền khi có Anh Doanh và luôn chăm chú đợi lệnh của chủ, thật không còn gì phải nói về 1 chú Rott tuyệt vời

truong dat nhan

Vaith nhà Anh Doanh Tiếp Theo

Dear Các ACE,

Em có viết 1 bài đầu tiên nữa nhưng không biết vì lý do gì mà diễn đàn báo là phải cần ban quản trị duyệt gì đó, nên ACE đọc chắc đôi khi không hiểu vì không chỉ có Vaith mà còn có cả đàn con cưa nó, josy... nữa

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào Nhân,
Cám ơn Nhân rất nhiều về những tấm hình mà Nhân đã chụp cho anh và Vaith, hình chụp rất đẹp chỉ uổng là không có được bải cỏ xanh thì hình sẽ nổi bật và đẹp hơn. Một lần nửa anh cám ơn Nhân và bà xã đã bỏ chút thời gian đến nhà anh chơi và tặng anh vài tấm hình rất ưng ý.Thân chào.
PS: Sao Nhân không post tất cả hình vào chung 1 topic luôn để ae tiện xem hơn?Nhân thử nhờ anh Hùng TrungYên sắp xếp lại hình ành và đưa vào chung 01 topic luôn thể.

Cám ơn bạn Truong Dat Nhan về những tấm hình của Vaith, mình khoái nhất là cặp giò này.

trangphuong

Active Member
Không biết nói gì....Tuyệt quá, cún của anh Doanh thì quá ok cả cún & cách nuôi + chăm bẵm..:-bd..
Chúc mừng anh.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn bạn Truong Dat Nhan vè những tấm hình của Vaith, mình khoái nhất là cặp giò này.
Chào anh Hùng,
Cám ơn anh đã chỉnh sửa và sắp xếp lại hình ảnh gon gàng về chung 01 topic .
PS: Cặp giò mà anh thích là cặp giò độ đó anh, thuộc loại hàng hiếm đó nhen hehehehe. Công nhận anh Hùng để ý kỷ thiệt hihihih. Thân ái.

mutk1234

Member
làm thêm vài tấm đi anh Doanh, nhớ tụi nhỏ quá , chụp mấy bé nha anh, hihi, khoái nhất lúc vừa đi mấy bước cái té hehe, đáng yêu ghê

trangphuong

Active Member
Girl Vaith đẹp......

Em kết nhất tầm hình này của Vaith, sao đầu thủ đẹp thế nữa không biết, nhất lại là Boy...

Hung.tinhyeu

Active Member
chó đẹp quá ước gi mính củng có 1 con như vậy nhung mắc qua mính o có tiền chăc chờ trúng độc đắc wúa
Bác không cần phải chờ trúng số độc đắc thì bác cũng có 1 em Rott nhập rồi còn gì.
Nếu không nhầm thì bác cũng có 1 em Rot cái nhập từ Sebia, tên em nó là Sofi. Sofi là con của Oliver nhà Sơn Nguyễn, giờ chắc Sofi cũng phải được 1 năm tuổi rồi. Bác giấu Sofi kỹ quá đấy, nhà bác ở 66 Trần Nhân Tôn, Phường 2, Quận 10, TP HCM

Hung.tinhyeu

Active Member
Lâu quá rồi không thấy bác Doanh cập nhật thông tin của Vaith nhỉ, không biết bác Doanh còn nuôi em Vaith nữa không. nếu có thời gian rảnh, bác nhớ cập nhật thông tin của vaith bác Doanh nhé.
THÂN

doanhcauson

Vietpet sponsor
Lâu quá rồi không thấy bác Doanh cập nhật thông tin của Vaith nhỉ, không biết bác Doanh còn nuôi em Vaith nữa không. nếu có thời gian rảnh, bác nhớ cập nhật thông tin của vaith bác Doanh nhé.
THÂN
Chào anh Hùng,

Vaith vẩn đang ở nhà em anh ah, vì dạo này bận rộn với đám nhóc nên không có thời gian để chụp hình mới của Vaith và Brutus, khi nào rảnh rổi em sẽ update hình mới của mấy thằng ku đực nhà em lên. Cám ơn anh đã quan tâm. Thân chào .

tran huy hoang

Active Member
Chào anh Hùng,

Vaith vẩn đang ở nhà em anh ah, vì dạo này bận rộn với đám nhóc nên không có thời gian để chụp hình mới của Vaith và Brutus, khi nào rảnh rổi em sẽ update hình mới của mấy thằng ku đực nhà em lên. Cám ơn anh đã quan tâm. Thân chào .
Hihi ! Em lại chuẩn bị có nhiệm vụ ghé qua Bác Doanh rồi, lúc đó chúp lén mấy kiểu về 2 thằng Ku đó báo cáo cho ACE quan tâm luôn ạ !