• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"V" Of Vnrottweiler ( Tas Flash Rouse x Bianca Of Vnrottweiler )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tiếp nối những thành công của những bầy mang vần H, M là hậu duệ của Tas và Bianca Vnrottweiler rất hãnh diện giới thiệu tiếp Bầy nhóc kế tiếp của VNrottweiler. bầy nhóc này mang vần "V". bầy nhóc sinh ngày 05-10-2012. quân số 5 nhóc (4 cái , 1 đực)

vài thông tin và hình ảnh của Cha Mẹ và bầy nhóc

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ: Bianca Of Vnrottweiler

Vài hình ảnh bầy nhóc

Xin cảm ơn đã đọc tin

anhyenco

Member
chúc mừng anh sơn nha , bầy nhóc nhin đẳng cấp quá, mới nhìn là đã thèm chịu không nổi rồi, kỳ này chắc lại nghèo nữa rồi ...he he...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh sơn làm liên tục vậy anh.:-h:-h:-h:-h
cám ơn em ! anh vẫn còn ém hàng chưa tung ra đó..he.he...khi đến vần Z ae mình lại làm 1 bữa tổng kết hoành tráng nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh sơn nha , bầy nhóc nhin đẳng cấp quá, mới nhìn là đã thèm chịu không nổi rồi, kỳ này chắc lại nghèo nữa rồi ...he he...
cám ơn em ! cố gắng hoàn thiện chuồng trại và người chăm cho thật tốt rồi làm 1 bữa khai trương kennel hoành tráng em nhé.

BR

an_may

anh Sơn còn em cái nào mà không phải con của Tas Flash Rouse x Bianca Of Vnrottweiler kg anh ? em kiếm vợ cho Morro.....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình mấy nhóc female lúc 3,5 tháng tuổi....đây là thế hệ thứ 2 của cặp đôi TAS FLASH ROUSE x BIANCA OF VNROTTWEILER ( kế tục sự thành công của M litter )

Venus Of Vnrottweiler

Vanilla Of Vnrottweiler

Vera Of Vnrottweiler

Khac Diep

Tas và Bianca là cặp đôi hoàn hảo rồi,chúc mừng A có thêm những con giống chất lượng?

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
@ Nghĩa: xin cám ơn em..hôm Cn rồi anh đi tất niên buổi trưa uống nhiều quá xỉn quắc cần câu nên không qua em được..sorry em nhé..hẹn dịp khác nhé

@khacdiep: thank you...vừa rồi hẹn lên anh sao không thấy vậy...hẹn đầu xuân ae mình lại gặp mặt nhé.

BR