• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vợ chồng nhà Cáo-Đỏ

Mr Lab

Member
Được ngày nghỉ cho 2 vợ chồng Cáo - Đỏ ra cvien làm mấy kiểu up lên ace chém cho vui diễn đàn, dạo này im hơi lặng tiếng quá!

Mr Lab

Member
Hôm bữa là ăn may thôi, có sao up vậy mà! Chẳng khen chê gì đến Cáo Đỏ mà toàn khen chụp ảnh thôi...cảm ơn bạn

can_508381

Member
Hôm bữa là ăn may thôi, có sao up vậy mà! Chẳng khen chê gì đến Cáo Đỏ mà toàn khen chụp ảnh thôi...cảm ơn bạn
Bác Lab thông cảm, tại biết gì đâu mà dám khen chê, chỉ biết nhìn hình đẹp hay chưa đẹp thôi, hihi
Với lại 2 con này quen quá rồi mà bác
Thân!

nduy

Member
cặp này chúc mừng anh Mr Lab đẹp a ạ. cho đi thi cặp đôi hoàn hảo đi a.;)

Nhìn có vẻ ranh mãnh hơn Đỏ, chân chạy có vẻ đẹp hơn Đỏ, chó cái mà body còn đẹp hơn chó đực. Nó mà cao bằng Đỏ thì chưa chắc nó đã đồng ý làm vợ Đỏ đâu bác nhỉ. Hehe=))=))=))

Cuong_Chao

Member
Được ngày nghỉ cho 2 vợ chồng Cáo - Đỏ ra cvien làm mấy kiểu up lên ace chém cho vui diễn đàn, dạo này im hơi lặng tiếng quá!

Chúc mừng bác chủ chó nhé ! Hai e rất đẹp