• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện tia chớp của thanhgiang kennel

gianglongbien

Vietpet sponsor
tính đến hôm nay 26-8-2013 vên TIA CHỚP vẫn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chưa phụ lòng bất kể 1 cô vợ nào ... tỷ lệ đậu thai 100%

có 2 cô vợ của TIA CHỚP trong đó có cô vện của trại chó giống MẠNH ĐỨC và cô đen tuyền của đồng chí ONAMY quận tây hồ , mình chưa đi thăm kiểm tra lên không tính , cám ơn toàn thể các chủ nhân của các cô chân dài đã yêu quý vện TIA CHỚP và đặt niềm tin vào THANHGIANG KENNEL , qua đây cũng xin cáo lỗi đồng chí ( toàn vĩnh yên ) đăng ký phối giống nhưng cận ngày với cún của ( dũng trần khát trân ) đăng ký trước lên giang long biên đã không thể nhận , đồng thời cũng cáo lỗi với ( hải đồng kỵ ) đăng ký chùng ngày với ( cường trương định ) để đảm bảo con giống chất lượng tốt giang long biên không thể làm khác được là từ chối ... một lần nữa xin cáo lỗi cùng các bạn

Em non tay ko dám qua mặt các cao thủ, nhưng em có chút ý kiến nho nhỏ thế này các anh đừng mắng em, riêng em thấy tia chớp vện rất đẹp, nhưng nếu bỏ cái xoáy với cái vện đi thì nhìn giống y bẹc lai :x. Nhưng nói chung em nó vẫn đẹp 8->

kun

Member
Em non tay ko dám qua mặt các cao thủ, nhưng em có chút ý kiến nho nhỏ thế này các anh đừng mắng em, riêng em thấy tia chớp vện rất đẹp, nhưng nếu bỏ cái xoáy với cái vện đi thì nhìn giống y bẹc lai :x. Nhưng nói chung em nó vẫn đẹp 8->
em cũng đồng quan điểm....................................

tunghhtp

Member
Bác GLB, tháng 10 có Dogshow tại Hà Nội đó mờ, Bác Cho em Tia chớp đi thi lấy cái Chứng nhận giống để các em cái đỡ thiệt thòi đường hậu duệ.

koiloveny

Member
Cháu có góp ý nho nhỏ,cháu rất thích cái vẻ mặt hùng dũng của Tia chớp nhưng mấy kiểu ảnh chưa thể hiện đuoc vẻ đẹp của em nó chú ạ.hihi

Theo tôi thì cái đuôi của tia chớp hơi to.
không biết có phải chó bắc đảo nó thế không nhỉ?

quanghoats

Member
tính đến hôm nay 26-8-2013 vên TIA CHỚP vẫn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chưa phụ lòng bất kể 1 cô vợ nào ... tỷ lệ đậu thai 100%

có 2 cô vợ của TIA CHỚP trong đó có cô vện của trại chó giống MẠNH ĐỨC và cô đen tuyền của đồng chí ONAMY quận tây hồ , mình chưa đi thăm kiểm tra lên không tính , cám ơn toàn thể các chủ nhân của các cô chân dài đã yêu quý vện TIA CHỚP và đặt niềm tin vào THANHGIANG KENNEL , qua đây cũng xin cáo lỗi đồng chí ( toàn vĩnh yên ) đăng ký phối giống nhưng cận ngày với cún của ( dũng trần khát trân ) đăng ký trước lên giang long biên đã không thể nhận , đồng thời cũng cáo lỗi với ( hải đồng kỵ ) đăng ký chùng ngày với ( cường trương định ) để đảm bảo con giống chất lượng tốt giang long biên không thể làm khác được là từ chối ... một lần nữa xin cáo lỗi cùng các bạn
Chú Giang à. chúc mừng trang trại của chú ngày càng phát triển.
Anh bán con Beo của anh roi, vì nó phá quá nhất là mùa chó cái salo.

gianglongbien

Vietpet sponsor
cám ơn bác Quanghoats , bác chuyển Beo về vùng nào vậy ? bác còn em chân dài nữa cố gắng giữ lại mấy hậu duệ của nó , gianglongbien chúc bác cùng gia đình luôn mạnh khỏe .....

TRẦN THANH GIANG

mình thấy quảng cáo con tia chớp này của mấy bạn ở HN, thấy cũng bình thường thôi mà...

gianglongbien

Vietpet sponsor
mình thấy quảng cáo con tia chớp này của mấy bạn ở HN, thấy cũng bình thường thôi mà...
cám ơn vuduythanh90 đây là box giao lưu , giới thiệu và khoe cún cưng mà .... có quảng cáo quảng cò gì đâu .... mình cũng chưa bao giờ tự nhận rằng TIA CHỚP của mình đẹp cả , nhưng có điều những người đến xem TIA CHỚP để đăng ký phối giống cho cún cái nhà mình đều gật đầu đồng ý .... ??? có những người ở cách xa mấy trăm ki lô mét như vậy là vui rồi .

TIA CHỚP chốt hạ em này là em cuối cùng trong tháng 8 , em chân dài này là của đồng chí ( LUÂN PHẢ LẠI ) LUÂN công tác tròng nghành điện lực . tôi cũng được nghe luân kể về nguồn gốc .... và giai thoại những lần phối giống trước đó không thành công ....??? lần này LUÂN đã chọn TIA CHỚP

1 lần phối giống như thế này chi phí khoảng bao nhiêu hả anh?em cũng đang muốn cho ki nhà em đi phối, đến ngày rùi ạ

gianglongbien

Vietpet sponsor
1 lần phối giống như thế này chi phí khoảng bao nhiêu hả anh?em cũng đang muốn cho ki nhà em đi phối, đến ngày rùi ạ
nếu cún nhà bạn đang lên giống mà bạn có nhu cầu cho em ý sinh sản thì bạn hãy gọi diện cho tôi , bạn yên tâm đi chi phí bình dân thôi nếu không muốn nói là rẻ OK .

nếu cún nhà bạn đang lên giống mà bạn có nhu cầu cho em ý sinh sản thì bạn hãy gọi diện cho tôi , bạn yên tâm đi chi phí bình dân thôi nếu không muốn nói là rẻ OK .
Xin cho hỏi: Chủ thớt căn cứ vào đâu mà nói giá của mình là RẺ ????và có thể chia sẻ tạo sao lại RẺ được không???mong chờ phúc đáp để đặt niềm tin

bepthaison1

Siêu thị bếp từ bếp điện từ bếp điện cao cấp showroom bếp Thái Sơn
QUÀ TẶNG GỒM CHẢO TỪ, BỘ NỒI TỪ CUCHINNA, ELMICH, FISSLER... DÀNH CHO CÁC SP BẾP ĐIỆN - BẾP TỪ TẠI SIÊU THỊ BẾP ĐIỆN, BẾP TỪ, MÁY GIẶT, MÁY RỬA BÁT, LÒ NƯỚNG, LÒ VI SÓNG, TỦ LẠNH...VÀ THIẾT BỊ NHÀ BẾP ĐỒNG BỘ CHÂU ÂU - SIÊU THỊ BẾP THÁI SƠN VỚI 11 NĂM KINH NGHIỆM CHÚNG TÔI LỰA CHỌN THƯƠNG HIỆU HÀNG ĐẦU CHÂU ÂU ĐỂ PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH: FAGOR, BOSCH, TEKA. CATA, NARDI, BAUMANTIC... TỪ NGÀY 15/09/2013 CHÚNG TÔI MỞ THÊM SHOWROOM CHUYÊN THIẾT BỊ NHÀ BẾP CAO CẤP CHÂU ÂU ĐỂ PHỤC VỤ CHO VÙNG TRUNG TÂM CỦA HÀ NỘI GỒM KHU VỰC PHỐ CỔ, ROYAL CITY,...MONG ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ CỦA KHÁCH HÀNG QUEN THUỘC VÀ KHÁCH HÀNG MỚI.

ĐẠI LÝ FAGOR, TEKA, CATA, BOSCH, NARDI, MALLOCA...CHIẾT KHẤU + QUÀ TẶNG CHẢO TỪ, BỘ NỒI TỪ FISSLER, ELMICH, CUCHINNA TẠI 175 NGUYỄN LƯƠNG BẰNG, ĐỐNG ĐA VÀ 346 KIM NGƯU, HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI. CHUYẾN CUNG CẤP CÁC THIẾT BỊ NHÀ BẾP CAO CẤP ĐỒNG BỘ CHÂU ÂU. LUÔN ĐẠT DOANH SỐ BÁN HÀNG THUỘC TOP CỦA CÁC HÃNG TRONG NHIỀU NĂM QUA. 11 NĂM KINH NGHIỆM KINH DOANH NGÀNH THIẾT BỊ NHÀ BẾP CHÚNG TÔI HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH.
Nguồn: BẾP TỪ - BEP TU CAO CẤP NHẬP KHẨU CHÂU ÂU
BẾP ĐIỆN TỪ - SHOWROOM BẾP ĐIỆN TỪ CHÂU ÂU
BẾP ĐIỆN - SIÊU THỊ BẾP ĐIỆN THÁI SƠN

gianglongbien

Vietpet sponsor
Cháu có góp ý nho nhỏ,cháu rất thích cái vẻ mặt hùng dũng của Tia chớp nhưng mấy kiểu ảnh chưa thể hiện đuoc vẻ đẹp của em nó chú ạ.hihi
cháu nói rất đúng , mấy kiểu ảnh chỉ mang tính minh họa chia sẻ , nếu rảnh gianglongbien mời cháu qua chơi và ngắm TIA CHỚP thực tế luôn .

quanghoats

Member
cám ơn bác Quanghoats , bác chuyển Beo về vùng nào vậy ? bác còn em chân dài nữa cố gắng giữ lại mấy hậu duệ của nó , gianglongbien chúc bác cùng gia đình luôn mạnh khỏe .....

TRẦN THANH GIANG
Cảm ơn chú Giang. a chuyển Beo về vùng Thuận Thành. Chân dài của a một tháng sau sẽ có baby.

Baphi

Chinh xac, cai duoi ko phai chuan PQ

gianglongbien

Vietpet sponsor

ngày 5-9 ngày học sinh tới trường khai giảng năm học mới , vện TIA CHỚP cùng khai hỏa khởi đầu cho tháng 9 mát mẻ ....

gianglongbien

Vietpet sponsor
em chân dài này là của trại chó giống MẠNH ĐỨC , em nó kết duyên cùng vện TIA CHỚP vào ngày - 5 - 7 - 2013 và ngày -4 - 9 - 2013 em nó đã phá kỷ lục của các bà vợ trước với TIA CHỚP sinh 11 puppyes bảo toàn quân số mẹ tròn con vuông , tin vui từ trại chó giống mạnh đức , gianglongbien sẽ úp ảnh sau