• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

vện rặc đã sinh

gianglongbien

Vietpet sponsor
vậy là sau đúng 10 tháng 8 ngày tính từ lần sinh trước 29-1-2013 , ngày 7-12-2013 cô vện tên ( rặc ) lại cho ra đời 08 puppyes 5 vện và 3 vàng tỷ số 4/4 mẹ tròn con vuông , hôm nay các cún được 13 ngày xin gửi tới toàn thể anh em hình các cún chụp khi 7 ngày tuổi

hình trên khi các cún 7 ngày tuổi , hôm nay các cún được 13 ngày

và đây là hình bố mẹ các bé ( rặc x tia chớp )

so với lần sinh trước quân số lần này tăng thêm 02 puppyes , xin gửi tới toàn thể anh chị em hình để tham khảo đàn cún trước của rặc và tia chớp sinh ngày 29-1-2013 hình chụp khi các bé tròn tháng tuổi

gianglongbien

Vietpet sponsor
Bác đặt tên nghe hay quá....
cám ơn bạn vện tên ( RẶC ) Là do các chiến sỹ biên phòng bạn đồng ngũ của mình đang làm nhiệm vụ tại MŨI NAI đặt cho , nơi đó có cột MỐC số ( 0 ) cột MỐC cuối cùng trên đất liền của TỔ QUỐC VIỆT NAM ta đó ...

gianglongbien

Vietpet sponsor
đàn cún con của RẶC và TIA CHỚP hôm nay 27 ngày tuổi có thể nói là rất bụ bẫm và hôm nay gianglongbien cũng sổ giun đầu đời cho các bé , 14 ngày mở mắt , các bé tập ăn dặm từ khi 20 ngày tuổi .
mời anh em xem hình đàn cún hôm nay 27 ngày tuổi

gianglongbien

Vietpet sponsor
đàn cún hôm nay tròn 35 ngày tuổi 3 em cái đã có chủ nhân sở hữu ... 5 ngày nữa các bé sẽ được tiêm phòng mũi đầu tiên và các bé sẽ lần lượt về nhà mới với các chủ nhân yêu quý cún .....