• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện miền tây

Vện này sắp có đàn con thứ hai góp mặt với đời vào những ngày cuối năm Thìn, tăng quân số cho ngôi nhà vietpet thêm vui!

can_508381

Member
Chụp hình gì thấy có cái lưỡi kô vậy bác Venmientay? Hihi
Thêm nhiều nhiều đi

Chó vện

Mình sẽ up thêm hình của "cô vện" này, còn "chồng" của em nó là một "chú vện vàng" không có biển số nhưng có số khung 53 x 55, trọng lượng 20,5 chủ yếu là sở thích đi săn từ thời niên thiếu của mình chứ chẳng có tham gia hội chợ nên không chơi "xe có giấy". Cảm ơn bạn quan tâm và chia sẻ!

can_508381

Member
Với bác em nó đẹp là ok rồi, hihi
Chúc em nó mẹ tròn con vuông
Up hình thường xuyên nha bác
Thân!

Vào xem hình, nhìn kỹ thấy em mực nhà bạn nó liếc mắt nhìn lên máy ảnh "lém thật", sau này chắc có nhiều chuyện để nói lắm đây!

4...................................................................................................
3............................................................................................................................................

3............................................................................................................................................
2.........................................................................................................