• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện đuôi dài

kieumailc

Active Member
Đi nương về thấy trên đồi nhà ĐB có một em vện đuôi dài đang chơi với Mali, hỏi hai bé thì được biết" có chú gì to, cao, đẹp trai ở vietpet gửi".

Xin gửi mấy tấm hình cả nhà cho ý kiến ah .
:)):)):))

KimCuong

Active Member
Đi nương về thấy trên đồi nhà ĐB có một em vện đuôi dài đang chơi với Mali, hỏi hai bé thì được biết" có chú gì to, cao, đẹp trai ở vietpet gửi".

Xin gửi mấy tấm hình cả nhà cho ý kiến ah .
:)):)):))

Nhìn thằng cu Vện này tý tuổi đầu mà đã thấy ác chiến phết. Hehe. Duyên số, duyên số đấy nhé đồng bào ơi!!!! :dancing: :dancing: Đồng bào chăm sóc giúp cho cẩn con nhà bác thận đó nhé. ;) >:D<

À, chú ấy lùn và xấu thôi nhé chứ không cao và không đẹp trai đâu! :))

Còn ở Vietpet thì chính xác 100% rồi. :-bd

kieumailc

Active Member
hầy dà. hóa ra là của chú KC.
Tặng chú thêm hình nha- mà em nó ở nhà ĐB, cho ăn mèn mén chắc gi nhớn được

Shakhi Viet

Active Member
hầy dà. hóa ra là của chú KC.
Tặng chú thêm hình nha- mà em nó ở nhà ĐB, cho ăn mèn mén chắc gi nhớn được
Xin đoán mò
Chắc anh Kim Cương gửi để chuyển vùng, đồng bào đừng mừng vội.

vanglai213

Active Member
Nhìn thằng cu Vện này tý tuổi đầu mà đã thấy ác chiến phết. Hehe. Duyên số, duyên số đấy nhé đồng bào ơi!!!! :dancing: :dancing: Đồng bào chăm sóc giúp cho cẩn con nhà bác thận đó nhé. ;) >:D<

À, chú ấy lùn và xấu thôi nhé chứ không cao và không đẹp trai đâu! :))

Còn ở Vietpet thì chính xác 100% rồi. :-bd
up lại.
...........................................................

anh kiều ơi em vện đứng khá chuẩn đấy ^^ dáng em tuyệt vời luôn tìm em nữa đi anh ơi ss cho nó ra con gì gì đó đó nhé đẹp hơn..khà khà nhìn kết quá cẩn thận không em lên bắt chộm đấy:D

kieumailc

Active Member
Em vàng thì sao Đạo ơi ??? !

còn em vệ ddó của KC gửi, vài bữa nữa hắn chuyển về Hn; mà ĐB cứ cái lý của ĐB mà giữ lại thì sao nhỉ ?

Shakhi Viet

Active Member
mà ĐB cứ cái lý của ĐB mà giữ lại thì sao nhỉ ?
Anh Kiều cứ giữ lại đi, chả mấy khi có người tự dưng mang đến cho mình. 1 đồng bào khác lại có cái lý là: "Cho mượn là dại, trả lại là dại hơn".:D

kieumailc

Active Member
Anh Kiều cứ giữ lại đi, chả mấy khi có người tự dưng mang đến cho mình. 1 đồng bào khác lại có cái lý là: "Cho mượn là dại, trả lại là dại hơn".:D
Tặng ý tưởng hay của bác mấy bông hoa của núi

vanglai213

Active Member
Em vàng thì sao Đạo ơi ??? !

còn em vệ ddó của KC gửi, vài bữa nữa hắn chuyển về Hn; mà ĐB cứ cái lý của ĐB mà giữ lại thì sao nhỉ ?
hehe dữ lại đi.. vàng chuẩn rồi anh à...mà sao anh KC gửi khôn thế toàn gửi chó đẹp vào nhà anh, dữ lại anh ấy làm gì được :D

Shakhi Viet

Active Member
Chắc mấy ảnh này chụp khi anh KC đưa vợ đi chơi Lào Cai?
ơ, hình như vợ anh KC trông có vẻ khác khác thì phải, hay là do gặp thời tiết lạnh nên thay đổi tý chút.

KimCuong

Active Member
Bó tay với mấy bố này! Hè hè hè....

Từ khủng bố tinh thần việc cuỗm thằng Vện của em giờ lại đến việc khủng bố tinh thần tình đoàn kết của anh em Vietpet. Hehe

Xin thanh minh, bác gái ngồi cạnh em không phải là vợ em đâu nhé, đó là người yêu của một bác Vietpet trên Sapa đấy. Cứ thế này thì chết em, em chẳng dám lên Sapa nữa rồi. Hehehe

GA_DONG_TAO

Active Member
KC thích ăn chery cơ.... đúng không ông????????????????????????????????????????????????????????

kieumailc

Active Member
Chắc mấy ảnh này chụp khi anh KC đưa vợ đi chơi Lào Cai?
ơ, hình như vợ anh KC trông có vẻ khác khác thì phải, hay là do gặp thời tiết lạnh nên thay đổi tý chút.
Đb đính chính cho KC nha.

Đúng đây không phải vợ của KC, mà là bạn thôi; mà thời buổi này ai lấy hai vợi KC nhỉ ? nhiều BẠN là hảo rồi=))=))=))

KimCuong

Active Member
Đb đính chính cho KC nha.

Đúng đây không phải vợ của KC, mà là bạn thôi; mà thời buổi này ai lấy hai vợi KC nhỉ ? nhiều BẠN là hảo rồi=))=))=))
Hehe, cảm ơn đồng bào nhé! Nhân chứng vật chứng đây. Các bác chú ý tới bác gái ngồi bên phải bác TaiVenh nhé. ;)

vanglai213

Active Member
anh kiều bảo với em trên lào cai nhiều em vườn không nhà trống lắm mà anh KC ơi, làm bạn có làm sao đâu như anh kiều nói,còn chị kia chắc vợ anh TV rồi thì không câm nín chắc ,@@ mà cô nào chưa có thì còn phải hỏi anh nhỉ ^^

KimCuong

Active Member
@ bác Shakhi Viet: Ngồi cạnh em và ngồi cạnh bác TaiVenh là Quỳnh - bà xã của thành viên kỳ cựu Liên_Sapa đó bác nhé. Cô giáo vùng cao nên uống rượu cũng cao vun vút luôn, giống hệt ông Liên Sapa luôn. Hihihi