• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện đực - Lưỡi đen

hopnh123

Member
Chào các anh/em trên diễn đàn. Tối nay mình xin post chú PQ của mình, Vện đực, Lưỡi đen, nặng 18kg, chiều cao ngoài 50cm(em đo bằng gang tay). Nhờ các em và mọi người góp ý, trân trọng :):)

Mọi người giúp mình góp ý. Cá nhân mình mới chơi, kinh nghiệm và con mắt nhìn không có. Chỉ thích Vện với cái Lưỡi đen của nó.

mrhuy131

Ban o dau vay minh co e phu quoc cai can phoi, minh se tra tien phoi sdt minh ne 01227133245 minh o go vap tphcm

Longines

Chào các anh/em trên diễn đàn. Tối nay mình xin post chú PQ của mình, Vện đực, Lưỡi đen, nặng 18kg, chiều cao ngoài 50cm(em đo bằng gang tay).
Mọi người giúp mình góp ý. Cá nhân mình mới chơi, kinh nghiệm và con mắt nhìn không có. Chỉ thích Vện với cái Lưỡi đen của nó[/SIZE]. [/COLOR]
Chỉ thấy vện, chưa thấy lưỡi...hì hì, nhưng mà đẹp, đủ tán gái rồi...