• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện đực 10 tháng tuổi nhờ anh em đánh giá giúp

hopnh123

Member
Vện đực 10 tháng tuổi, nhờ mọi người đánh giá giúp, xin cảm ơn

haigadon

Member
cảnh cáo bạn hơp lần 2..không dc tự do phát biểu ý kiến khi không thực hiện được..lần nữa là phạt 1 lay cafe sữa..vì tội hứa lèo

can_508381

Member
Chụp hình chưa đẹp, lại mời K ăn sáng + cf đi, có a Lê + Phóng mời rồi đó, hihi
Thân!

hopnh123

Member
@hải: Sáng nay dẫn đi rồi lên xe rổi mà bi tuột xích ... chạy đổi theo tìm thấy bà ngoại .may là em nó vẫn thích ở với mình

@anh Lê: nó là con của 1 chú đực vện của anh em trong nhóm đó anh, giống y chang à,

@Kiên: em nó vẫn chưa quen với mình mà ...hihi hôm nào lập nhóm chơi ảnh đi.... anh em nào thích thì búc show để lên kế hoạch chộp chộp hihi

can_508381

Member
khi nào thị clb chó xoay quận 12 lại đem chó ra giao lưu vậy?
8h sáng Chủ Nhật hàng tuần tại ngã 4 Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ q12, tới đó bạn cứ alo cho mình
SĐT : 0908 50 83 81
Mong bạn dắt chó ra chơi với a e
Thân!

can_508381

Member
...

@Kiên: em nó vẫn chưa quen với mình mà ...hihi hôm nào lập nhóm chơi ảnh đi.... anh em nào thích thì búc show để lên kế hoạch chộp chộp hihi
Bây h K chỉ thích chụp 4 chân thôi, chứ 2 chân chưa thích, hihi
Thân!

can_508381

Member
CHụp 4 chân cho chắc cú K,H ơi..chứ chụp 2 chân nó mà lộ hàng thì khổ hai chú đó nha...
E lộ cõ nào cũng đâu có răng a Lê, hihi
Vậy thì sao làm "cò" giấy ở 188C được hả K?
Bởi vậy e mới nói " bây h" và "chưa thích" mà a Phú, ai biết được thấy hàng rồi lại đổi giọng thì sao, hihi
Thân!

hopnh123

Member
Giống Muốt ở điểm nào vậy Huy ơi? Hợp nhìn thấy chưa đẹp bằng Muốt

jackiebi

Member
Em này mặt đen đẹp, ko biết chỉ số chiều cao, cân nặng của cháu nó là bao nhiêu bác thớt ơi?

hopnh123

Member
Em này mặt đen đẹp, ko biết chỉ số chiều cao, cân nặng của cháu nó là bao nhiêu bác thớt ơi?
hihi, quên mất không đưa thông tin lên,

Em nó tên Múc
Chiều cao: 53
Cân Nặng 15kg