• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện đực 1 năm tuổi

Chào tất cả ACE yêu thích chó phú quốc.Nhà mình có chú vện đực tên Tôm 15 tháng Tôm rất khỏe mạnh khá xung .Tôm đã phối được 8 em cho tới thời điểm này các em đều chửa đẻ chưa em nào bị hỏng.ACE cần lấy giống chó phú quốc xin mời tới cùng giao lưu. chúng tôi rất vui khi được giao lưu cùng ACE.Nếu ACE không có đk thời gian hoặc kinh nghiệm lấy giống chưa nhiều thì có thể đem chó đến trước 1 tuần tôi sẽ chăm sóc theo dõi để lấy giống.ACE sẽ rất yên tâm khi trao chú chó yêu của mình cho chúng tôi.sdt LL 0983365467.Hình Tôm ở trang 1.ACE có thể giao lưu mọi thời gian

.TrinhCauDien

Mình lấy giao lưu thôi, 3 triệu cho 1 em cái đến nhẩy, bao đậu luôn . em đực nhà mình dạo này to cao lắm ,

hôm qua mới kiểm tra lại em nó cao 62cm ,và nặng được 27 kg rồi , khả năng còn to lên thêm 2 đến 3kg nữa. dòng chuẩn đấy,

ACE sẽ rất yên tâm khi trao chú chó yêu của mình cho tôi . sdt LL 0983365467.

Hình Tôm ở dưới đây :

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x682.

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 1024x682.

can_508381

Member
Mình lấy giao lưu thôi, 3 triệu cho 1 em cái đến nhẩy, bao đậu luôn . em đực nhà mình dạo này to cao lắm ,

hôm qua mới kiểm tra lại em nó cao 62cm ,và nặng được 27 kg rồi , khả năng còn to lên thêm 2 đến 3kg nữa. dòng chuẩn đấy,

...
Định comment hỏi bạn đo chiều cao em nó ntn? nhưng đọc thêm thấy nặng 27, mà nặng 27 thì đúng là cao 62 thiệt rồi
Đây là BTC của Diễn Đàn Chó Thuần Chủng VN
Tiêu chuẩn chó Phú Quốc - Diễn đàn chó thuần chủng Việt Nam
Bạn tham khảo thêm nhé

Thân!

DONGNAMBO

Active Member

ACE sẽ rất yên tâm khi trao chú chó yêu của mình cho tôi . sdt LL 0983365467
..........................................................................................

Chào tất cả ACE yêu thích chó phú quốc.Hôm nay mình nên diễn đàn thấy những thông tin mà không phải mình viết.Có bạn nào vui tính hay có hàm ý gì khác... đã mạo nhận mình viết ra những điều không đáng viết.Dù là lý do gì thì bạn cũng không nên làm như thế.Nếu bạn có nhiều thời gian mình mời bạn tới nhà cùng giao lưu nhé.

can_508381

Member
Chào tất cả ACE yêu thích chó phú quốc.Hôm nay mình nên diễn đàn thấy những thông tin mà không phải mình viết.Có bạn nào vui tính hay có hàm ý gì khác... đã mạo nhận mình viết ra những điều không đáng viết.Dù là lý do gì thì bạn cũng không nên làm như thế.Nếu bạn có nhiều thời gian mình mời bạn tới nhà cùng giao lưu nhé.
Đúng là nick trên dư 1 dấu ".". Của bạn là TrinhCauDien nick trên là .TrinhCauDien
Xin lỗi vì đã comment mà kô nhìn kỹ
Đúng là 1 xã hội thu nhỏ tiểu nhân, ném đá dấu tay, loại j cũng có, hèn
Thân!

Cảm ơn bạn Can 508381 đã chỉ ra cho ACE biết sự khác biệt của tôi với người khác bạn có điều kiện tôi mời bạn đến nhà chơi cùng giao lưu nhé.