• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

vện đây

vietyen

Member
Hi hi xin chào cả nhà lâu quá ko thấy ai nói truyện sao cảm thấy buồn quá mình còn một em này thôi hôm nay đưa lên cho mọi người CHẶT CHÉM chút chơi nhé hi hi

chiennk

Member
con vện của anh đẹp quá! dáng rất thon gọn đẹp và mầu vàng lửa thật tuyệt vời. Anh cho anh em biết nguồn gốc của nó đi...

vietyen

Member
Hi chào bạn ??? Mình là việt yên là nam chứ ko phải là nữ, còn nguồn gốc của con vện nói ra nó dài dòng lắm, tóm tắt vậy nhé, con vện này nó có nguồn gốc từ đảo về đó. cảm ơn bạn đã ghé thăm???.

prdhcm

Member
Hi hi xin chào cả nhà lâu quá ko thấy ai nói truyện sao cảm thấy buồn quá mình còn một em này thôi hôm nay đưa lên cho mọi người CHẶT CHÉM chút chơi nhé hi hi
:)):)):)) Hình như tui nhớ không lầm là có ông nào thề sẽ không bao giờ vô diễn đàn nữa ( ở t13 topic Đôi điều thắc mắc về chó PQ) mà sao giờ xuất hiện ở đây. Hay là buôn bán bên ngoài ế quá nên đành làm liều vào lại dđ post hình con vện Phú-Thái hòng mong kiếm chút cháo ?????:day dreaming::))=))

soidongbang

Member
con vện của anh đẹp quá! dáng rất thon gọn đẹp và mầu vàng lửa thật tuyệt vời. Anh cho anh em biết nguồn gốc của nó đi...
Hi chào bạn ??? Mình là việt yên là nam chứ ko phải là nữ, còn nguồn gốc của con vện nói ra nó dài dòng lắm, tóm tắt vậy nhé, con vện này nó có nguồn gốc từ đảo về đó. cảm ơn bạn đã ghé thăm???.
:)):)):)) Đúng là nguồn gốc của e nó dài dòng lắm vì nếu kể ra thì phải kể luôn tới ông bà của nó bên Thái nữa nên tóm tắt vậy nhé: Con vện này xuất xứ từ xưởng a Sơn Củ Chi, có mẹ (Phú) + cha (Thái) nên nói con vện này có nguồn gốc từ đảo về cũng không sai vì còn dính chút xíu nguồn gốc của mẹ. :)):)):))

:)):)):)) Hình như tui nhớ không lầm là có ông nào thề sẽ không bao giờ vô diễn đàn nữa ( ở t13 topic Đôi điều thắc mắc về chó PQ) mà sao giờ xuất hiện ở đây. Hay là buôn bán bên ngoài ế quá nên đành làm liều vào lại dđ post hình con vện Phú-Thái hòng mong kiếm chút cháo ?????:day dreaming::))=))
:)):)):)) ông prdhcm quả là cao thủ mới nhìn hình mà phán e nó là Phú-Thái thì sói tui thật tình bái phục ông đó. ^:)^:-bd:))

MạchYTân

Chào các bác sau bao nhiêu ngày tranh cai và gặp gỡ, hôm nay mình có đôi lời với tất cả mọi người. lên diễn đàn là để khoe chó chứ ko phải để nói xấu nhau, hay chọc người này chọc người kia thật tình việt yên đã chán ngán vô cùng và xin từ bây giờ việt yên cũng ko nuôi chó nữa, và cũng chẳng bao giờ lên diễn đàn nữa, nói thật các bác đừng có buồn nhé?. cái diễn đàn này nó còn tệ hơn cả một cái chợ lề đường. Vĩnh biệt BOX Phú Quốc.
Đúng ra chỉ vào đọc thôi nhưng thấy sự trở lại của Việt Yên sau 1 thời gian chửi box chó PQ mình quá trời , có lời trích dẫn kèm theo chạy ra ngoài buôn chó cho ông Sơn củ chi mà ko có sự hậu thuẩn của box PQ nên đành ngậm "nhục" mà quay lại box PQ để khoe con chó "Phú Thái"
Con Phú Thái này có yếu điểm đuôi cong như cái lò xo lại còn đầu thủ quá bự đó là sự lai tạp "Phú Thái" ko chuẩn nên ra con chó vện Phú Thái này .
Mong bác sau này nên suy nghĩ còn đường làm ăn lại nhờ forum vietpet nảy nhé :)
Đúng là cha gì buôn chó VietYen ko biết xấu hổ là gì ?

chiennk

Member
:)):)):)) Đúng là nguồn gốc của e nó dài dòng lắm vì nếu kể ra thì phải kể luôn tới ông bà của nó bên Thái nữa nên tóm tắt vậy nhé: Con vện này xuất xứ từ xưởng a Sơn Củ Chi, có mẹ (Phú) + cha (Thái) nên nói con vện này có nguồn gốc từ đảo về cũng không sai vì còn dính chút xíu nguồn gốc của mẹ. :)):)):))

:)):)):)) ông prdhcm quả là cao thủ mới nhìn hình mà phán e nó là Phú-Thái thì sói tui thật tình bái phục ông đó. ^:)^:-bd:))
:confused::confused::confused::confused: Các bác nói thật không đấy? Chủ chó chẳng nhẽ nói sai ah? Em không tin....

vietyen

Member
Đúng ra chỉ vào đọc thôi nhưng thấy sự trở lại của Việt Yên sau 1 thời gian chửi box chó PQ mình quá trời , có lời trích dẫn kèm theo chạy ra ngoài buôn chó cho ông Sơn củ chi mà ko có sự hậu thuẩn của box PQ nên đành ngậm "nhục" mà quay lại box PQ để khoe con chó "Phú Thái"
Con Phú Thái này có yếu điểm đuôi cong như cái lò xo lại còn đầu thủ quá bự đó là sự lai tạp "Phú Thái" ko chuẩn nên ra con chó vện Phú Thái này .
Mong bác sau này nên suy nghĩ còn đường làm ăn lại nhờ forum vietpet nảy nhé :)
Đúng là cha gì buôn chó VietYen ko biết xấu hổ là gì ?
Ui da chào mạch Y Tân Ha Ha Haaaaaaaaaaaâ tui biết thế nào các ông cũng nói như vậy mà???? tại vì lâu quá ko thấy các ông CHẶT CHÉM nên tui vô để cho các ông CHẶT CHÉM cho vui cửa vui nhà Ha Ha Haaaaaaaaâ KỲ NÀY BOX PHÚ QUỐC CÓ NHIỀU CHUYỆN ZUI ZẺ LẮM ĐÂY HAAHAAAaaaaaaaaaaaaaaaaa CHÚ Ý CHÚ Ý NGHE CÁC CHIÊN GIÀ BÀNH LỤN NÈ HI HI HI:yawn:

vietyen

Member
:confused::confused::confused::confused: Các bác nói thật không đấy? Chủ chó chẳng nhẽ nói sai ah? Em không tin....
ĐÂY LÀ MỘT DIỄN ĐÀN MÀ??????? AI NÓI GÌ MÀ CHẢ ĐƯỢC HI HI BẠN CÓ TIN NGƯỜI TA NÓI HAY KO??????????

chó cha là vện của bác Cent chó mẹ là Lu của bác HBình vậy là ra Phú Thái hay thật những ai có tên thì giải thích phụ em nha

prdhcm

Member
chó cha là vện của bác Cent chó mẹ là Lu của bác HBình vậy là ra Phú Thái hay thật những ai có tên thì giải thích phụ em nha
:)):)):)) Nếu chú thangquyen99 dám khẳng định như vậy thì e xin đính chính lại về nguồn gốc của e nó như vầy các bác xem có được không nhé:

+ Chó cha : chó vện của Cên ty mếch (Cen), được a Trực (Tân Thới Hiệp) khuyến mãi sau đợt Cen nuôi gia công chó Thái cho a Trực. Con vện này được a Trực mua về từ hàng chó dạt, không rõ nguồn gốc.:shame on you:

+ Chó mẹ : nghe đồn là chó cái của huybinhxp nhưng không biết thực hư thế nào ???:thingking:

:)):))Vậy mà có thằng nào nói dóc là con này nguồn gốc chó đảo zề. Đúng là chỉ có cái đồ …. mới có thể làm thế.:)):)):))

chontinh

Member
Ui da chào mạch Y Tân Ha Ha Haaaaaaaaaaaâ tui biết thế nào các ông cũng nói như vậy mà???? tại vì lâu quá ko thấy các ông CHẶT CHÉM nên tui vô để cho các ông CHẶT CHÉM cho vui cửa vui nhà Ha Ha Haaaaaaaaâ KỲ NÀY BOX PHÚ QUỐC CÓ NHIỀU CHUYỆN ZUI ZẺ LẮM ĐÂY HAAHAAAaaaaaaaaaaaaaaaaa CHÚ Ý CHÚ Ý NGHE CÁC CHIÊN GIÀ BÀNH LỤN NÈ HI HI HI:yawn:
Ông này miệng nói vĩnh biệt box PQ mà lòng không muốn ( chắc tại thấy nó hay quá trời ) nên đành nuốt lời , quay lại :((
Hỡi ơi cái sự đời ! Kẻ trở lại chẳng ngậm ngùi , mà còn mang hơi hớm của thanh kiếm Samurai :wall:

chiennk

Member
:)):)):)) Có đáng để tin mấy thằng buôn bán ngoài chợ chời không biết sĩ diện là gì không hả bác chiennk ??? :day dreaming:
ok! nghe cả hai bên và tin cả 2 bên. Nhưng em rất thích mấy bác bán tỉa. Em ngạo muội xin hỏi các bác bắn tỉa là các bác có biết và có sở hữu nhưng em không phải Thái cũng không phải là Phú Thái mà là Phú Quốc không? Các bác cho anh em biết thế nào là 1 con chó PQ thực sự đi. Hay là các bác sợ bị bắn tỉa.....;):):confused:

chungnhoc

Member
ok! nghe cả hai bên và tin cả 2 bên. Nhưng em rất thích mấy bác bán tỉa. Em ngạo muội xin hỏi các bác bắn tỉa là các bác có biết và có sở hữu nhưng em không phải Thái cũng không phải là Phú Thái mà là Phú Quốc không? Các bác cho anh em biết thế nào là 1 con chó PQ thực sự đi. Hay là các bác sợ bị bắn tỉa.....;):):confused:
Câu hỏi hay nhất trong box PQ:D:D:-bd:-bd,em cũng ngữong mộ các bác bắn tỉa vì ít nhiều cũng giúp anh em yêu PQ nhận biết ở đâu có phú thái .Theo như câu hỏi của bác chiennk thì nếu tiện thì các bác đưa ra ko thì có thể cho cái địa chỉ ở đâu đang sở hữu 1 con có thể gọi là PQ,1 cặp càng tốt:D.Cái này thì em chưa thấy ai trong cả 2 diễn đàn VP và VD lên tiếng cả;;);;);;)

vietyen

Member
:)):)):)) Nếu chú thangquyen99 dám khẳng định như vậy thì e xin đính chính lại về nguồn gốc của e nó như vầy các bác xem có được không nhé:

+ Chó cha : chó vện của Cên ty mếch (Cen), được a Trực (Tân Thới Hiệp) khuyến mãi sau đợt Cen nuôi gia công chó Thái cho a Trực. Con vện này được a Trực mua về từ hàng chó dạt, không rõ nguồn gốc.:shame on you:

+ Chó mẹ : nghe đồn là chó cái của huybinhxp nhưng không biết thực hư thế nào ???:thingking:

:)):))Vậy mà có thằng nào nói dóc là con này nguồn gốc chó đảo zề. Đúng là chỉ có cái đồ …. mới có thể làm thế.:)):)):))
CÁI ĐỒ GÌ VẬY ÔNG BẠN????? HAAÂ HAAÂ HAAAAAA HA AAAAÂ HAAAÂ TUI CƯỜI CÁI SỰ HỒ ĐỒ CỦA MẤY ÔNG ĐÓ HAAAAAAAAAAA HAAAAAAAAAAAAA TUI MÀ KO LÊN DIỄN ĐÀN NÀY THÌ LẤY AI LÀM BIA CHO CÁC ÔNG BẮN TỈA NHỈ HAAAAAAÂ HAAAAAAÂ HAAAAAAAÂ:))

binhdan

Member
Bác việt yến không có gi minh chứng cho mình thì nên rút lui đi đừng cố đấm ăn xôi làm gì.

Vậy chứ soidongbang và Mạch Y Tân nói mình và Việt Yên buôn bán chó thì bằng chứng đâu , Nói mình môi giới chó nữa mới ghê chứ . Mình mới nuôi chó PQ thôi thì môi giới cho ai , vậy mà nói cho được . Nói tầm bậy tầm bạ thì hay lắm chỉ táp táp mà ko suy nghĩ

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó cha là vện của bác Cent chó mẹ là Lu của bác HBình vậy là ra Phú Thái hay thật những ai có tên thì giải thích phụ em nha .

Bạn nảy được cái nói đúng chính xác đây là con chó con được A,Tiến đặt tên Bin , con của con LU con chó cái của anh Tiến hồi trước , sau này bán lại cho Huy Bình , và cha nó là con vện của Phước ( centimet ) .

Mà nói chung chưa có chuẩn dành cho con PQ thì chúng ta đừng nên tranh luận ,
vì con chó hay ở bản tính chứ ĐẸP MÃ MÀ KHÔNG KHÔN THÌ CŨNG NHƯ KHÔNG .

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ok! nghe cả hai bên và tin cả 2 bên. Nhưng em rất thích mấy bác bán tỉa. Em ngạo muội xin hỏi các bác bắn tỉa là các bác có biết và có sở hữu nhưng em không phải Thái cũng không phải là Phú Thái mà là Phú Quốc không? Các bác cho anh em biết thế nào là 1 con chó PQ thực sự đi. Hay là các bác sợ bị bắn tỉa.....;):)

BÁC CHIENK gì đó ơi đã là thợ cắt tỉa thì chỉ đi cắt tỉa mướn mà thôi chứ mang Hàng của mình ra cho người ta xem , người ta tỉa lại cho mà chết !!!!!!!!!!!!!

MIỆNG HÔ HÀO TÔI NUÔI CHÓ PQ .ĐEM RA ĐƯỞNG DẮT ĐI DẠO THẲNG NHÓC NÓ HỎI BỐ ƠI CON HỎI THĂM : CHÓ NHÀ MÌNH LÀ PQ PHẢI KHÔNG MÀ DỰA VÀO ĐÂU ĐỂ BIẾT LÀ CHÓ ĐẢO PQ HẢ BỐ ?????? BỐ TRẢ LỜI : À ,,,THỈ,,,, LÀ ,,,,MÀ ....HÊN XUI THÔI CON NGƯỜI TA BÁN CHO BỐ BẢO ĐEM TỪ ĐẢO VỀ NÊN GỌI LÀ CHÓ ĐẢO PQ .