• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Về việc đề cử người Đại diện cho Hội chó PQ Sài Gòn

quydat82

Member
em xin đề xuất thêm thành viên truong duykhoa vao thanh phan vi thấy anh này cũng năng nổ, còn bác CEN em cho bác phiếu cố vấn , thứ nhất nhà anh xa( quá xa là khác), anh còn con nhỏ, vợ trẻ , cứ đễ nhà mà đi hoài chắc ko ổn hihihihi ngoài lề tí, thứ 3 anh còn phải lo mấy con chó nhà anh, nên có thể sẻ ko hoàn thành xuất xắc trách nhiệm được giao, đó là ý kiến riêng em , thành viên quang nhóc cũng là một đề cử sáng giá kế bên anh CATSAMAC

Xin cám ơn đề xuất của Bạn Quý Đạt

Như vậy đến hiện nay tình hình các ứng viên:

Ban liên lạc đại diện:

1) Catsamac
2) Centimet
3) Yennhi
4) Truongduykhoa
5) Quangnhoc

Ban cố vấn - kỹ thuật:

1) Dingoo
2) Kimtiem
3) Centimet

Xin cám ơn và mong các ACE tiếp tục quan tâm

Thân

yennhi

Member
Hi ace,
Trước đây em thấy có yennhi làm khá tốt nhiệm vụ này, em xin đề cử yennhi :) Em nghĩ bác Cen mọi người nói dạo này bận rộn nên cũng khó cho bác ấy, bác Cat thì làm hội trưởng, mấy việc như thế này anh em khác chia xẻ, gánh vác bớt cho HT, như vậy đỡ mất nhiều thời gian hơn, vả lại anh em trong hội cũng có trách nhiệm hơn trong công việc.

Đề cử: yennhi, Vote 1* cho bạn này :)
Đợi mọi chuyện lắng xuống giờ em lên xin chút ý kiến...!

Cám ơn anh SongBac đã có lời. Em nghĩ trách nhiệm lớn lao này phải để các đàn anh đi trước phụ trách thì hợp lý hơn. ( Em chỉ có thể đảm nhận chân thư ký thội ạ )

Mọi chuyện chỉ mới khởi màng đợi có biểu đồ biểu quyết thì sẽ hay hơn và lúc đó người đ.c chọn sẽ không thể từ chói chức vụ mà mọi người giao phó.

Sẵn đây em xin mạng phét đề cữ một số các Anh có khả năng lèo lái Hội chó PQ Sài Gòn như sau :

1/ Bác Kimtiem
2/ Anh kimwanlee ( anh Quang )
3/ Anh cacsamac ( anh Trình )
4/ Anh duykhoa ( anh Khoa )
5/ Anh CENTIMET ( anh Phước )

Đây là ý kiến riêng em vì đây là các bác các anh mà em đã tiếp xục qua, mọi người có thể đề cử thêm hoặc tự đề cử mình, nếu thấy thực sự người đ.c chọn hoặc mình có khả năng và nhiệt tình trong cuộc chơi này.

_Theo ý kiến và quan điển riêng em, nếu đã đ.c mọi người tin tưởng và đề cử thì không có lý do gì từ chói và né tránh, " vì ai cũng có gia đinh và công việc riêng của mình , do đó không thể nói vì bận biệu công viêc nên không thể " vấn đề chỉ là đam mê và năng lực mà mọi người đã thấy và tiếp xúc mới có những đề cử.

VD : cứ nhận trọng trách mọi người tin tưởng, giao phó trước nếu bận công việc sẽ nhờ lại những người sau lo gì việc thiếu người khi Hôi ta bay giờ đã rất đông thành viên và đ.c nhiều bạn bè từ các Hội khác ủng hộ. ( như Hôi Toy Dog ..v..v..)

Mong sẽ sớm có biểu đồ biểu quyết, để mọi chuyện công bằng và danh chánh ngôn thuận để Hội chó PQ Sài Gòn sớm đi vào nề nếp.

Thân chào và mời các ACE tiếp tục đề cử người mà mình thấy có khả năng

Em xin vote cho anh Trình 1 phiếu. Lí do:

1. Anh Trình rất nhiệt tình, trách nhiệm cao
2. Có thời gian biểu thuận lợi, nhà gần nơi họp off (công viên Gia Định) nên dễ hô hào, chỉ đạo ACE trong việc hội họp. Trong khi nhà a Phước hình như khá xa.

Mà anh Trình làm trưởng thì anh Phước là Phó, cũng là…lãnh đạo!:cool: 2 người hỗ trợ nhau trong việc tổ chức, bổ sung kinh nghiệm cho nhau, cùng giúp đỡ Hội chó PQ nhà mình thêm đông vui. >:D<
Rất đồng tình với ý kiến cũa anh về hội phó hội trưởng, nhưng xin có chút ý kiến Hôi ta sẽ offline ở nhiều nơi để mọi người từ khắp nơi có thể tham gia chứ không có đinh một chổ anh àh ( chuyện này Hội đã thông nhất từ trước rồi ), đối với anh công viên Gia Định gần nhưng đối với nhiều người nó xa lắm anh àh và ngược lại .

Thân......................!

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Ha ha! xin ACE cho Kwan cười sướng 1 tý vì Kwan đã được nhìn thấy 1 bậc đàn anh hoàn toàn có thể ứng cử cho vị trí CỐ VẤN KỸ THUẬT của Hội chó PQ - Chó lớn TP.HCM

Bác Dingoo - Kwan xin đề xuất vị trí này để ACE chúng ta cùng ra công "ép" Bác (Bác có giận em cũng "lôi' Bác ra! ha ha)
Bác Kwan ơi đừng ép - ép dầu ,ép mỡ , ai nở ép làm cố vấn ....
Anh em mình sẽ cùng hổ trợ nhau trong công việc vả lại để bộ máy gọn nhẹ mình xin nhất trí như các bạn đề cử bác Kim Tiêm giử chức cố vấn nếu đựợc thì kỳ sau anh em " lôi" ra mình sẽ không từ chối .