• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

vằn và do

vulong75

Member
Con vện đen đẹp đấy, tiếc là vện ko đc rõ. Chó con nhìn kháu ghê, có triển vọng.

dinhtrung81

Member
2 con này nhìn bắt mắt quá bạn. Bạn dinhtrung81 ở đâu vậy?
mình ở gần cầu tó thanh trì hà nội.carom3c nếu bạn gần đó thì ae alo giao lưu cho vui,số đt của mình ở dưới.thank

can_508381

Member
2 con này nhìn bắt mắt quá bạn. Bạn dinhtrung81 ở đâu vậy?
mình ở gần cầu tó thanh trì hà nội.carom3c nếu bạn gần đó thì ae alo giao lưu cho vui,số đt của mình ở dưới.thank
1 người Nam 1 người Bắc vậy mà cũng có bà con với nhau, hihi
Thông qua a Hùng, con cái của Việt với con đực của Trung có bà con đó, hihi
Thân!

dinhtrung81

Member
1 người Nam 1 người Bắc vậy mà cũng có bà con với nhau, hihi
Thông qua a Hùng, con cái của Việt với con đực của Trung có bà con đó, hihi
Thân!
đấy là e chưa biết aK biết nói muộn quá.....nam và bắc vẫn giao lưu đc mà ak...cùng bà con như thế nào hả aK cùng bố khác ông nội hả a hihiiiii

can_508381

Member
đấy là e chưa biết aK biết nói muộn quá.....nam và bắc vẫn giao lưu đc mà ak...cùng bà con như thế nào hả aK cùng bố khác ông nội hả a hihiiiii
2 con chó 2 người bắt là cùng Cha khác Mẹ, vậy là thông qua con chó 2 người có bà con rồi, hihi
Thân!

chó hơi nhỏ đó Trung, cẩn thận dinh dưỡng ăn uống đủ chất và đừng để béo phì, ảnh hưởng tới chiều cao đó.

dinhtrung81

Member
chó hơi nhỏ đó Trung, cẩn thận dinh dưỡng ăn uống đủ chất và đừng để béo phì, ảnh hưởng tới chiều cao đó.
thank bạn nhé....mình nuôi con này là con thứ2 lên vẫn còn nhiều cái ko biết thiếu gì để bổ xung.cho ăn linh tinh chưa có kiến thức chăm chó con.mình ăn gì thừa thì cho nó ăn.

Lúc nào có dịp fải về chỗ e ngắm mới đc. Để ý chăm cẩn thận nhé a thấy chân hơi yếu thì fải

dinhtrung81

Member
cho e nó đi giải nhiệt.nóng quá!!![YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=UCZT9It6ROc[/YOUTUBE]