• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vượt qua đam mê, bước đầu thử thách.

bebe6383

Member
Em ngắm mà mê bộ ảnh của Amante quá anh Hùng ạ . Mong cho Amant nhà anh mà lớn cũng hoành tráng y như bố nó ấy . Chỉ hơi tiếc nước mình chẳng có tuyết cho anh Hùng tác nghiệp bác nhỉ hihi...

Hung.tinhyeu

Active Member
Em ngắm mà mê bộ ảnh của Amante quá anh Hùng ạ . Mong cho Amant nhà anh mà lớn cũng hoành tráng y như bố nó ấy . Chỉ hơi tiếc nước mình chẳng có tuyết cho anh Hùng tác nghiệp bác nhỉ hihi...
Cám ơn co nhiều nha, ngắm nhiều mà mê thì anh đổi cho cô đấy. Đổi bộ ảnh của Beck lấy bộ ảnh của người tình, ý cô thấy thế nào. Muốn tạo ra tuyết thì khó gì, ra Hàng Mã mua mấy chai xịt tuyết của hảo xu củ về xịt rồi dắt chó ra chỗ đó và cầm máy bấm bùm bụp là xong mà.

Cô có mê thì cũng mê vừa vừa thôi, không khéo rồi lại bị dụ hị vào rott là khổ lắm.

THân

duhuonghp

Member
người chụp ảnh thì chuyên nghiệp người cầm cương thì chưa chuyên lên chân em nó tạo dáng chưa được chuẩn lắm ,phải cho em nó ra SƠN ĐỒ chụp thì mới đẹp bác Hùng à,:D:D

Hung.tinhyeu

Active Member
người chụp ảnh thì chuyên nghiệp người cầm cương thì chưa chuyên lên chân em nó tạo dáng chưa được chuẩn lắm ,phải cho em nó ra SƠN ĐỒ chụp thì mới đẹp bác Hùng à,:D:D
Chiểu theo nguyện vọng nhé.

Đồ Sơn chuẩn bị đón bão

Lúc này thì người cầm dây cương đã lên chuyên.

GA_DONG_TAO

Active Member
Hôm qua thấy mấy anh em HP báo có bão to.... Đúng là to thật??? Giờ mới thấy tên topic hay và ý nghĩa bác Hùng nhỉ... VƯỢT QUA ĐAM MÊ!...

Scoobydoo

Member
Anh Hùng ơi, update ảnh mới của Mant đi, đợt trước em lên đã thấy khác lắm rồi.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Anh Hùng ơi, update ảnh mới của Mant đi, đợt trước em lên đã thấy khác lắm rồi.
Amant chuyển hộ khẩu về Hp rồi ông anh ơi,muốn bác Hùng update ảnh thì phải mang súng về Hp mới update được.hi

my_lucky

Active Member
Sáng ngày 24/07/2011 có 01 chuyến xe chở 1 cặp tình nhân về HP để du hí và nghỉ mát.Chuyến đi tất nhiên là rất lý thú nhưng có chuyện tầy đình đã xảy ra...đó là cặp tình nhân .....mải vui thú mà không...chịu...về=))=))=))

i'm akira

Member
Sáng ngày 24/07/2011 có 01 chuyến xe chở 1 cặp tình nhân về HP để du hí và nghỉ mát.Chuyến đi tất nhiên là rất lý thú nhưng có chuyện tầy đình đã xảy ra...đó là cặp tình nhân .....mải vui thú mà không...chịu...về=))=))=))
Về HP du hí..không chỉ có đôi tình nhân không muốn về nhà...e rằng ngay cả chủ nhân của chúng cũng gặp rất nhiều điều lí thú,cũng...khó mà nhấc bước ra về nữa đấy chứ....!:)):)) :)) vì thế cho nên phải bỏ của chạy lấy người cho nhẹ bớt hành trang..:D:D:D

Về đến HP không chỉ có đôi tình nhân không muốn về...e rằng ngay cả chủ nhân của chúng cũng gặp rất nhiều điều lí thú,cũng...khó mà nhấc bước ra về nữa đấy chứ....!:)):)) :))
Ảnh độc thía.......... Đúng là bác Hùng đã cho các e nó về hp thật
@ Bác Hùng ơi chắc h đang rảnh, mang Eu của e về chăm sóc jup e 1,2 tháng đê hihi.... ko bác lại buồn

Hung.tinhyeu

Active Member
Về HP du hí..không chỉ có đôi tình nhân không muốn về nhà...e rằng ngay cả chủ nhân của chúng cũng gặp rất nhiều điều lí thú,cũng...khó mà nhấc bước ra về nữa đấy chứ....!:)):)) :)) vì thế cho nên phải bỏ của chạy lấy người cho nhẹ bớt hành trang..:D:D:D

Cám ơn đ/c em. Đúng là phải bỏ của để thoát thân đ/c em à, hôm đó chạy tụt cả dép vì bị cô gái trong hình đuổi cho chạy thục mạng, may mà lúc đó chạy đến Cầu Rào thì gặp ngay một chú WWW.OHO.COM nên thoát nạn, còn không thì chưa biết như thế nào.

Ảnh độc thía.......... Đúng là bác Hùng đã cho các e nó về hp thật
@ Bác Hùng ơi chắc h đang rảnh, mang Eu của e về chăm sóc jup e 1,2 tháng đê hihi.... ko bác lại buồn
Đừng nản đ/c ơi.

THấy khó hãy cố vượt qua, chớ kêu chớ ngại mới là quyết tâm.

Thời gian này mình đang tìm hiểu thêm về cho phối đồng huyết và cận huyết, biết đâu sau vài ba năm nữa lại có cơ hội để thử sức cho thoả chí tang bồng.

THÂN

duhuonghp

Member
gặp em này thì chưa chắc đã chạy được bác HÙNG à em mà gặp thì ba chân cứ cứng hết cả ra chứ kô thể nào bước được mà phải quỳ cả gối ấy chứ =))=))

Cám ơn đ/c em. Đúng là phải bỏ của để thoát thân đ/c em à, hôm đó chạy tụt cả dép vì bị cô gái trong hình đuổi cho chạy thục mạng, may mà lúc đó chạy đến Cầu Rào thì gặp ngay một chú WWW.OHO.COM nên thoát nạn, còn không thì chưa biết như thế nào.
Đừng nản đ/c ơi.

THấy khó hãy cố vượt qua, chớ kêu chớ ngại mới là quyết tâm.

Thời gian này mình đang tìm hiểu thêm về cho phối đồng huyết và cận huyết, biết đâu sau vài ba năm nữa lại có cơ hội để thử sức cho thoả chí tang bồng.

THÂN
E ko nản đâu bác Hùng ơi, nhưng sợ bác nhàn hạ quen đến lúc lại ko nuôi rott nữa thì a,e lại buồn thôi

my_lucky

Active Member
E ko nản đâu bác Hùng ơi, nhưng sợ bác nhàn hạ quen đến lúc lại ko nuôi rott nữa thì a,e lại buồn thôi
Anh ơi, em trả thấy bác này nhàn bao giờ cả anh ạ, em thấy có một quãng thời gian gần 2 năm bác ấy không nuôi rot. Nhưng để bác ấy từ bỏ được con rot thì e rằng là khó anh ạ.

tuanphuthai

Active Member

THÂN
Trùng hợp quá, dạo này em cũng đang nghiên cứu về phối đồng huyết và cận huyết. Tháng sau em xin đăng ký gặp bác Hùng 1 buổi để lĩnh giáo nhé8->