• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vượt qua đam mê, bước đầu thử thách.

Cám ơn bác nhiều nha, đây chưa phải là thời kỳ chững chạc đâu bác, thời kỳ này là thời kỳ bị chặt chém nhiều lắm bác ơi, thậm chí còn bị tiểu nhân đâm ngang chém ngược cơ. Để ăn **nh đạc và uống chững chạc thì bác vui lòng chờ nhà cháu khoảng 20 tháng nữa nhé. Hì hì hì.

THÂN
Tuổi này bị chặt chém là đúng rồi bác ơi. Việt Nam ta vẫn có quan niệm "Cầy Tơ Bảy Món" mới là nhất mà. Phàm những em chó tơ như của bác chặt chém nó mới ngon =))
Và có thêm câu lớn bùi bé mềm nữa chứ hihi... Bé thì mềm lắm...
Mời anh chị và các bạn cùng xem.
Nhìn ảnh này e Quyến rũ phê quá bác Hùng ơi... 1 lần nữa nể phục bác chọn e nó... 1 time nữa e sẽ trực tiếp đi xem con cún e chọn trước so sánh với Quyễn rũ xem sao... mà bác làm j mà cả 2 e nó cùng thè lưỡi ra như thế kia hihi.. tiết lộ bí mật đi bác

hoangtkv

Active Member
Hôm nào ghé qua anh Hùng ngắm tí không biết có được không đây? Em nó được mấy tháng rồi anh Hùng nhỉ?
Nhà anh Hùng Trung Yên thuộc diện "phố nhỏ, ngõ nhỏ nhà tôi ở đó" nên oto không vào được anh ạ :))

Hung.tinhyeu

Active Member
Và có thêm câu lớn bùi bé mềm nữa chứ hihi... Bé thì mềm lắm...

Nhìn ảnh này e Quyến rũ phê quá bác Hùng ơi... 1 lần nữa nể phục bác chọn e nó... 1 time nữa e sẽ trực tiếp đi xem con cún e chọn trước so sánh với Quyễn rũ xem sao... mà bác làm j mà cả 2 e nó cùng thè lưỡi ra như thế kia hihi.. tiết lộ bí mật đi bác
Cám ơn Giáp nhé, có phê nhưng chưa tê tê Giáp nhỉ. Còn cách chọn thì chỉ là cơ duyên và may mắn. Thân

chanphuong

Member
Nhà anh Hùng Trung Yên thuộc diện "phố nhỏ, ngõ nhỏ nhà tôi ở đó" nên oto không vào được anh ạ :))
Anh đã đến rồi chú ạ, xe gì mà chẳng được, quan trọng là chủ nhân có hiếu khách không thôi.

hoangtkv

Active Member
Anh đã đến rồi chú ạ, xe gì mà chẳng được, quan trọng là chủ nhân có hiếu khách không thôi.
Anh qua bao giờ mà không rủ thằng em với. Lâu lâu không nâng li cùng ông anh nhớ phết đấy <:p

Hung.tinhyeu

Active Member
Hôm nào ghé qua anh Hùng ngắm tí không biết có được không đây? Em nó được mấy tháng rồi anh Hùng nhỉ?
Luôn luôn mở cửa để đón thượng khách, Người Tình được hơn 7 tháng còn Quyến Rũ thì được hơn 4 tháng đ/c à. Thân

Em cũng thèm một lần đến nhà Bác Hùng,chỉ tiếc là chưa có dịp.Nghe dân nó đồn chủ nhật này Bác đi Hòn Dáu,AE Bánh đậu,vải thiều rất mong Bác nghé chơi.Không biết có được không,Bác Hùng nhỉ?>:D<>:D<>:D<

Hung.tinhyeu

Active Member
Em cũng thèm một lần đến nhà Bác Hùng,chỉ tiếc là chưa có dịp.Nghe dân nó đồn chủ nhật này Bác đi Hòn Dáu,AE Bánh đậu,vải thiều rất mong Bác nghé chơi.Không biết có được không,Bác Hùng nhỉ?>:D<>:D<>:D<
Bác đừng thèm một lần làm gì, cứ thèm nhiều lần thì có ai bắt vạ bác đâu. Open the door Everyday, Everymonth and Everynow Welcom.

Nhất định là sẽ ghé thăm anh em
Hải Dương rồi, nhưng còn phải xin ViSa đã bác à, vì không xin ViSa là bị cạo trọc đầu và đuổi ra khỏi nhà ngay vậy có gì bác thông cảm nhé.

Em mới xin được ViSa đi Hòn Dáu vào ngày 24/07/2011. THÂN

duhuonghp

Member
Luôn luôn mở cửa để đón thượng khách, Người Tình được hơn 7 tháng còn Quyến Rũ thì được hơn 4 tháng đ/c à. Thân
không có gì thay đổi thứ 3 em ghé qua nhà bác hôm nọ em lằm mơ thấy cặp người tình và quyến rũ lại tung tăng ở Đồ sơn bác à=))=))

duhuonghp

Member
Biến cái không thể thành có thể.................................................!
em cũng muốn lắm AUDI và A man 2 anh em nó mỗi đứa phải 1 thành phố lâu lâu gặp nhau thỉ mới quý .mai em lên chỗ bác chơi

Hung.tinhyeu

Active Member
em cũng muốn lắm AUDI và A man 2 anh em nó mỗi đứa phải 1 thành phố lâu lâu gặp nhau thỉ mới quý .mai em lên chỗ bác chơi
Nhất trí như bản kẽm, nhớ đội mũ bảo hiểm khi đi đến ngã ba Quán Trữ nếu như đi bằng xe máy kẻo không bị tuýt còi. Thân

_DucPham_

Vietpet sponsor
Cám ơn Đức, không phải em này Đức à, em nó lúc bé không ưa nhìn, hầu như là không để ý gì đến nó. Thân
Ôh vậy hả chú,em cái này lúc cháu chụp là em nhỏ nhất trong đàn đó chú,cháu thích nhất con đó, tại thấy giang hồ đồn đại nên tưởng em này.hi ^_^

i'm akira

Member