• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vượt qua đam mê, bước đầu thử thách.

hoangtkv

Active Member
bác Mod nuôi chó mát tay quá :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
Thế này đã là gì, đầy thành viên nuôi chó còn đẹp hơn nhiều. Ông này chẳng qua là có máy ảnh tốt nên chụp chó nó nét thôi chứ chó ngoài đời cũng bình thường bạn ạ.

cuongtb

Member
Em gái Amant

Ké anh tấm hình cô em gái của Amant,anh xem quê lúa chăm sóc có tạm ổn không nhé,có gì anh chỉ bảo

hoangtkv

Active Member
Em gái mà nhìn khủng bố như anh trai thế à. Công nhận đàn của bác An lần này con nào cũng đạt 9 10 điểm hết.

my_lucky

Active Member
Thấy chưa, đâu phải chỉ mình Amant có ông chủ mát tay ông bạn Hoàng nhỉ.Tôi còn biết có ông chơi chó cỏ mà chăm như con đẻ, hàng ngày dậy leo trèo nghịch như con nit nữa cơ....ka ka.Hôm nào thích tôi dẫn qua xem, cũng cách nhà tôi có 1km thôi mà.Đi nhé....??? Thân!

Hung.tinhyeu

Active Member
Em gái mà nhìn khủng bố như anh trai thế à. Công nhận đàn của bác An lần này con nào cũng đạt 9 10 điểm hết.

Em gái mà nhìn khủng bố như anh trai thế.

Cái này thường được gọi là....................Mặt giống cha, ngã ba giống mẹ đó.

viet-hong

Member
bác hùng à ko dám nói trước nếu có thể thì một ngày gần nhất em cho em nó lên tụ họp cùng mấy anh em nó cho em nó đỡ buồn. chứ em nó em nó lủi thủi chạy một minh trên bờ lúa tội quá

trungcs

Member
đẹp quá, nhưng nét nữ tính của em nó vẫn không mất đi, chứ thằng cu Amant nhà bác Hùng nhìn lì và bướng lắm...nó cứ đủng đà đủng đỉnh thôi!

viet-hong

Member
Bác Hùng ơi lâu rồi không thấy bác post hình em Aman nhà bác lên cho anh em xem đặc biệt là em. bác cho em xem hình nó đi cho đỡ ''nhớ''

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác Hùng ơi lâu rồi không thấy bác post hình em Aman nhà bác lên cho anh em xem đặc biệt là em. bác cho em xem hình nó đi cho đỡ ''nhớ''
Đ/C cho cái hẹn nhé, dạo này đang kỳ nghỉ lễ nên phải tranh thủ kiếm cơm để căng cái bao tử, đến khoảng giữa tháng sẽ làm vài kiểu để đ/c thưởng lãm. Thân

Rose1402

Vietpet sponsor
Amant nhà anh Hùng Trung Yên

Amant... =D>

>:D<

Xin phép anh Hùng nhé, topic của em Amant đang khóa nên... :p

trungcs

Member
chà, không còn nhận ra em nó nữa chú Hùng ơi...chỉ mội tội cái là chụp buổi tối có đèn flash nên trông không thật sự có hồn bằng ánh sáng tự nhiên! nhưng túm lại là vẫn đẹp và mạnh mẽ!

Amant... =D>

Xin phép anh Hùng nhé, topic của em Amant đang khóa nên... :p
Chân Amant thì không có vấn đề gì nhưng 2 cái chân bên cạnh hình như có nguy cơ hạ bàn, cần bổ xung Canxi D và cho vận động nhiều hơn. Amant càng lớn càng đẹp giai, Ước mơ một ngày nào đó được sở hữu hậu duệ của Amant. Không dám mơ ước cao sang nữa, trèo cao té đau

Kết nhất quả ảnh thè lưỡi này, không biết có phải do kéo xích nghẹn cổ không mà nó thè lưỡi ra trông hầm hố thế? hi hi

Hung.tinhyeu

Active Member
Chân Amant thì không có vấn đề gì nhưng 2 cái chân bên cạnh hình như có nguy cơ hạ bàn, cần bổ xung Canxi D và cho vận động nhiều hơn. Amant càng lớn càng đẹp giai, Ước mơ một ngày nào đó được sở hữu hậu duệ của Amant. Không dám mơ ước cao sang nữa, trèo cao té đau

Kết nhất quả ảnh thè lưỡi này, không biết có phải do kéo xích nghẹn cổ không mà nó thè lưỡi ra trông hầm hố thế? hi hi
2 chân bên cạnh là giống như chân của cầu thủ Doanh Cầu Sơn, đúng là chân này có thiếu chút canxi D, còn vận động thì không lo. Ngày nào cũng tập thể lực leo độ cao khoảng 7 đến 10 lần thôi.

viet-hong

Member
cách một thời gian chẳng bao lâu mà nhìn em nó khác quá bác hùng ơi. em xin góp ý kiến đề nghị bác hùng chụp lại em nó đi chụp vào lúc trời tối nhìn em nó chẳng thấy hồn gì cả yêu cầu bác chụp lại nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
cách một thời gian chẳng bao lâu mà nhìn em nó khác quá bác hùng ơi. em xin góp ý kiến đề nghị bác hùng chụp lại em nó đi chụp vào lúc trời tối nhìn em nó chẳng thấy hồn gì cả yêu cầu bác chụp lại nhé
Có vài tấm chụp lại sau một thời gian quá bận vì công tác xã hội.

trungcs

Member
không thể nhận ra bé female nữa rồi chú Hùng à...phục chú quá!

nhưng mà sao bây giờ mới thấy cái tai của bé female có vết vàng thế nhỉ ? lúc 2 tháng đâu có đâu chú?

dung_bth

Member
Ngoài đó vui quá ha các bác, bác Hùng rảnh nhớ up hình thường xuyên cho em nó xem ké với nhá.
Mà sao mấy ngày gần đây không thấy ace em Rott SG đâu vậy ta?

Hung.tinhyeu

Active Member
không thể nhận ra bé female nữa rồi chú Hùng à...phục chú quá!

nhưng mà sao bây giờ mới thấy cái tai của bé female có vết vàng thế nhỉ ? lúc 2 tháng đâu có đâu chú?
Tai em nó có vết lông vàng từ khi mới lọt lòng, chẳng qua là đ/c cháu không để ý thôi.

Ngoài đó vui quá ha các bác, bác Hùng rảnh nhớ up hình thường xuyên cho em nó xem ké với nhá.
Mà sao mấy ngày gần đây không thấy ace em Rott SG đâu vậy ta?
Cám ơn bác dung_bth, ngòai này làm sao mà vui bằng các anh cao niên trong đó được. Chắc có khi em phải cởi dép chạy theo các bác trong đó hoài còn không kịp đó.

Còn chuyện up hình thì bác khỏi lo, khi nào em kiếm no cái bao tử là lại có hình mới, còn khi đói thì lo đi cầy, lúc đó không có thời gian để up hình.

trungcs

Member
tình hình là cháu thấy chú Hùng chụp ảnh em female đẹp hơn chụp Amant rồi...Amant là chú cứ để cháu tác nghiệp....hehe...mà trông em female này còn "nuột" hơn Amant lúc 2,5 đến 3 tháng ý chứ?