• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Văn bản Nhà nước cấm thịt mèo !

linkmitu

Member
sao mình thấy nhà nước cấm thì vẫn cấm mà dân ăn thịt mèo thì vẫn cứ ăn thế nhỉ :(
thế ko biết có cấm ăn thịt chó ko nhỉ ? vì hôm qua bố mình vừa mua thịt chó chả chó về ăn :(

salesvn

Nhưng ở các gia định vẫn thịt mèo ầm ầm mà chẳng ai cấp cả, Phải cấm cả mọi gia đình trong đất nước việt nam nữa

nduy

Member
bài viết rất ý nghĩa. dân ta bây giờ có thú vui và đú nhau ăn toàn đồ độc, thể hiện là người hiểu biết ăn chơi, sành điệu.
thật buồn.

BICHGA

Member
Mình cũng cứ tưởng là mới ! Hix. 13 năm rồi ,chắc việt nam mình phải thêm nhiều văn bản nữa may ra mới thực hiện được. À không có khi tới đời con cháu mình :))
đời con cháu mình không gọi là ăn mèo nữa mà là< ăn thịt miêu>:)) vn mình lách luật giỏi lắm:D:D:D:D:))

hatranlaw

Con mèo rất thioeeng liêng nên khi ăn thịt mèo cần phải nghỉ xem con mèo ấy có tác dụng gì sau khi mình ăn vào cái bụng cử mình.

hanhsino396

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
khi nao co van ban cam luon thit cho iii iii

? ? (¯`*•.¸ ? .•° *°•.¸.• . ??? . •.¸.•°* °•. ? .¸.•°*`¯) ? ?
? ? (¯`*•.¸ ? .•° *°•.¸.• . ??? . •.¸.•°* °•. ? .¸.•°*`¯) ? ?
——————————————