• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vì một clb bully Hà Nội chuyên nghiệp hơn..

Status
Không mở trả lời sau này.
Có khi ae nên làm áo cổ tròn hoặc cổ tim vì clb nào cũng vậy..Áo có cổ thì phải làm chất áo như chất áo lacoste í thì in hình lên nó o được chuẩn..Làm áo cổ kia làm chất áo phông co giãn bình thường thì in nó đẹp hơn nhiều.........ae vào chốt hạ nhé

Loại bỏ bớt mấy cái tia sơn ở đầu 2 con chó 2 bên và làm rõ thêm hình các đầu con chó - tên CLB là Club American Bully Hanoi em nhé..!
A xem làm cái topic để ae đăng kí áo xem được bao nhiêu người để còn triển khai dần dần..Lúc có áo có hình thì thu tiền với đóng tiền áo luôn.Ai dk thì lên danh sách thôi..tiền áo thì rơi vào khoảng 150k cả áo và in.còn phụ thuộc vào số lượng nhiều thì giảm bớt được chút ít

Khánh Nhữ

Active Member
A xem làm cái topic để ae đăng kí áo xem được bao nhiêu người để còn triển khai dần dần..Lúc có áo có hình thì thu tiền với đóng tiền áo luôn.Ai dk thì lên danh sách thôi..tiền áo thì rơi vào khoảng 150k cả áo và in.còn phụ thuộc vào số lượng nhiều thì giảm bớt được chút ít
OK e khi nào có mẫu inbox cho a a sẽ làm 1 topic đăng kí - muốn có người đăng kí thì phải có mẫu em ạ - 150k là giá sàn tăng giảm nhẹ tùy theo số lượng đúng ko em..?

OK e khi nào có mẫu inbox cho a a sẽ làm 1 topic đăng kí - muốn có người đăng kí thì phải có mẫu em ạ - 150k là giá sàn tăng giảm nhẹ tùy theo số lượng đúng ko em..?
Ok a..Giá sàn là như vậy nếu chắc hơn chục cái thì giảm nhẹ đi tí thôi o chênh nhiều lắm...!

Có khi ae nên làm áo cổ tròn hoặc cổ tim vì clb nào cũng vậy..Áo có cổ thì phải làm chất áo như chất áo lacoste í thì in hình lên nó o được chuẩn..Làm áo cổ kia làm chất áo phông co giãn bình thường thì in nó đẹp hơn nhiều.........ae vào chốt hạ nhé

Mặc áo cổ tròn với cổ tim có lẽ phải huy động ae offline 1 buổi đi tập thể hình =.=

Khánh Nhữ

Active Member
Vậy hình 3 con chó chuyển ra sau lưng, bỏ dòng chữ ở cổ áo đi, logo để to trước ngực trái e nhé..!

_xicalo_

Member
a ơi HNAB là Hà Nội American Bully âfh thế chữ Club đâu ??? để HNBC cx đc Hà Nội Bully Club... Hờ nờ a bê sê(HNABC) nghe hơi buồn cười vd HNRC là Hà Nội rot club

Logo là cái thuơng hiệu chứ o phải cứ bắt buộc có club..nếu đầy đủ thì sẽ quá dài e ạ..Mà sau lưng áo là đầy đủ rồi..mỗi clb có tính riêng mà đâu phải cứ phải theo chuẩn mực nào đâu..^^.í kiến riêng a thôi.:)

Khánh Nhữ

Active Member
Nếu vậy chữ viết tắt là CABHN thì chuẩn với dòng chữ dài phía sau lưng, nếu hợp lý thì ok để a làm Topic mới rồi xem số lượng, nếu ai muốn làm có cổ thì đặt vài cái lẻ có được ko em..?

Nếu vậy chữ viết tắt là CABHN thì chuẩn với dòng chữ dài phía sau lưng, nếu hợp lý thì ok để a làm Topic mới rồi xem số lượng, nếu ai muốn làm có cổ thì đặt vài cái lẻ có được ko em..?
Dòng chữ sau lưng để là tên đầy đủ thôi..Logo mà viết tắt nhiều quá trông rối mắt buồn cười lắm.e thấy như áo e đăng là hợp lí rồi.logo nhìn vậy thoáng mắt hơn nhiều..Mà hình như cũng chả thấy ai ngoài 2ae vào ngó ngiêng.

Khánh Nhữ

Active Member
Dòng chữ sau lưng để là tên đầy đủ thôi..Logo mà viết tắt nhiều quá trông rối mắt buồn cười lắm.e thấy như áo e đăng là hợp lí rồi.logo nhìn vậy thoáng mắt hơn nhiều..Mà hình như cũng chả thấy ai ngoài 2ae vào ngó ngiêng.
Vậy 4 chữ như em cũng được nhưng chuyển lại là " ABHN " nhé..!

Status
Không mở trả lời sau này.